Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Anh có qùa không :))
Mùa hè cứ làm tí bia hơi cho nó mát. Tập trung tối thứ 7 bia hơi Hà Nội tại svđ Mỹ Đình nào anh em!
Hay đấy! Tối thứ 7 anh em tập chung ở Mỹ Đình đi. Longhinsu báo các Cụ nhé. Có quà cho A đấy ! Vuducthinh

lanph2

Xe buýt
Mùa hè cứ làm tí bia hơi cho nó mát. Tập trung tối thứ 7 bia hơi Hà Nội tại svđ Mỹ Đình nào anh em!
Loa loa ! Thứ 7 các Ụ rảnh rỗi đê cafe ko. Cụ orbit đang gửi quà ra. Các Cụ gặp e nhận quà nhỉ! He he
Em vote cái ý kiến của cụ này. Có lẽ hôm ấy em phải mời riêng cụ này 1 cốc :D
Hay đấy! Tối thứ 7 anh em tập chung ở Mỹ Đình đi. Longhinsu báo các Cụ nhé. Có quà cho A đấy ! Vuducthinh
Chiều Tối T7 anh em uống Bia nhỉ? Trưa thì em không tham gia được vì mai đi Công tác Đông Anh.

Chỉnh sửa cuối:

longchjnsu

Xe buýt

titazunzun

Xe tải
Hôm nay nhà cháu để xe giữa sân bóng chuyền trên Xuân Mai. Lúc 14h00 ra xe, mở cửa ra giống như ở trong cái "sòng vi ló". Nghiến răng đánh xe vào chỗ mát, mở toang 4 cửa, bật điều hòa mức Max. Khoảng 5 phút sau ra đóng cửa chạy về, xe đỡ nóng nhiều nhưng nhiệt độ của ghế ngồi cũng đủ để "hấp cờ him" :))
cụ tra tấn em nó thế thì e chịu rồi :D để e nó ngoài đấy phải banh em nó ra cho ko khí lưu thông chứ ạ, hạ kính xuống khoảng 10cm, vè mưa vẫn che kín, đỡ ngay. hoặc hiện đại hơn, (em thấy cách này hay), quẳng cái chăn bông lên nóc, xịt đẫm nước vào :D (bài học từ C500)
Nhân đây, em tạ lỗi cụ Thịnh, 1 đ.c nhà e đi học luôn ở C500 rồi, còn gấu nhà e thì lại kêu nắng dư lày, ko muốn đi học :(

longchjnsu

Xe buýt
cụ tra tấn em nó thế thì e chịu rồi :D để e nó ngoài đấy phải banh em nó ra cho ko khí lưu thông chứ ạ, hạ kính xuống khoảng 10cm, vè mưa vẫn che kín, đỡ ngay. hoặc hiện đại hơn, (em thấy cách này hay), quẳng cái chăn bông lên nóc, xịt đẫm nước vào :D (bài học từ C500)
Nhân đây, em tạ lỗi cụ Thịnh, 1 đ.c nhà e đi học luôn ở C500 rồi, còn gấu nhà e thì lại kêu nắng dư lày, ko muốn đi học :(
Dũng xl bia cụ Thịnh T7 đi. Không suông thế dc :D

Orbit

Xe đạp
Quà của Cụ tuy ko to nhưng thuộc loại hàng độc đấy, mai mốt mà có gã vợ 2 đi thì nó sẽ làm tăng giá trị vợ 2 đấy
Em fun tí nhé.

Orbit

Xe đạp
1 số item em vừa gửi bưu điện hôm qua ra chổ Kimchinam rồi ạ

vuducthinh1981

Xe tải
Ôi giời, sao cụ quan trọng hóa vấn đề như vậy. Tiện đâu thì mình học đấy tốt chứ sao hả cụ. Tối mai giao lưu cụ nhé!

Mercedes-0o0

Xe tải
các cụ cho cái giờ cụ thể nhé. Em qua ra mắt các cụ trong hội.

longchjnsu

Xe buýt

taychoiso1

Xe tải
Nhất trí ngay, buổi chiều tối đi, vì cả ngày dạy hết rồi. Các cụ vào ủng hộ cho vui, dạo này oi bức quá ạ, he he.:D

longchjnsu

Xe buýt

longchjnsu

Xe buýt

mdong

Xe tải
Hôm nay, lấy xe ra thì có đống đá ngay đầu chuồng, do cơ quan em đang xây dựng mà. hì hục lấy cuốc san ra. đi xe qua thì ôi thôi, lụt ngay bánh trước bên lái.lại hì hục cào đá, kích, gạch kê bánh mới ra được. đi ra thì thấy bánh trước bên lái có tiếng kêu. lại phải tháo ra, lôi ra 1 đống đá to nhỏ. mà chẳng biết đã hết chưa. đi thì không thấy tiếng kêu nữa. hic. mất 2 tiếng đồng hồ. trước đây 1 lần chết máy ngay giữa ngã tư KDT - N Trãi, em phải ra tự đủn vào vỉa hè.lần này là lần thứ 2 nhớ đời. xe cỏ nhưng em nó vẫn phục vụ em rất tốt các cụ ah. xe em vẫn còn nhiều bệnh lắm: rò nước làm mát=> mỗi lần đi phải đổ nước. hỏng công tắc cần gạt mưa, không tắt được, phải rút giắc ở mô tơ=>có mưa là bật nắp ca pô cắm vào. đèn tối om, mù dở như em đi nhiều lúc chẳng nhìn thấy gì... nhưng mà kệ, em cứ để đấy làm dần dần. nhiều bệnh nhưng em vẫn yêu quý em nó lắm .
Em đang mong lúc nào có thời gian mang em Lanos còi của em ra mắt các cụ đây, thật tiếc là chưa có thời gian,gì chứ bia bọt là em máu lắm. Em thấy các cụ nói chuyện rất vô tư, thoải mái, như anh em 1 nhà vậy.

longchjnsu

Xe buýt
Hôm nay, lấy xe ra thì có đống đá ngay đầu chuồng, do cơ quan em đang xây dựng mà. hì hục lấy cuốc san ra. đi xe qua thì ôi thôi, lụt ngay bánh trước bên lái.lại hì hục cào đá, kích, gạch kê bánh mới ra được. đi ra thì thấy bánh trước bên lái có tiếng kêu. lại phải tháo ra, lôi ra 1 đống đá to nhỏ. mà chẳng biết đã hết chưa. đi thì không thấy tiếng kêu nữa. hic. mất 2 tiếng đồng hồ. trước đây 1 lần chết máy ngay giữa ngã tư KDT - N Trãi, em phải ra tự đủn vào vỉa hè.lần này là lần thứ 2 nhớ đời. xe cỏ nhưng em nó vẫn phục vụ em rất tốt các cụ ah. xe em vẫn còn nhiều bệnh lắm: rò nước làm mát=> mỗi lần đi phải đổ nước. hỏng công tắc cần gạt mưa, không tắt được, phải rút giắc ở mô tơ=>có mưa là bật nắp ca pô cắm vào. đèn tối om, mù dở như em đi nhiều lúc chẳng nhìn thấy gì... nhưng mà kệ, em cứ để đấy làm dần dần. nhiều bệnh nhưng em vẫn yêu quý em nó lắm .
Em đang mong lúc nào có thời gian mang em Lanos còi của em ra mắt các cụ đây, thật tiếc là chưa có thời gian,gì chứ bia bọt là em máu lắm. Em thấy các cụ nói chuyện rất vô tư, thoải mái, như anh em 1 nhà vậy.
Hi cụ. AE ko cùng dòng máu nhưng chung mái nhà Việt Nam

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Chốt 4h gặp nhau ở Mỹ Đình các Cụ nhé ! Xem xe xong ai về nhà đấy nhể . Ha ha. Ối Cụ ... Khát ... Vì Nóng nhỉ. Mai mà đồ kịp tới nhà thì mang cho các Cụ.