Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Luot song

Xe tải
Hôm nay, lấy xe ra thì có đống đá ngay đầu chuồng, do cơ quan em đang xây dựng mà. hì hục lấy cuốc san ra. đi xe qua thì ôi thôi, lụt ngay bánh trước bên lái.lại hì hục cào đá, kích, gạch kê bánh mới ra được. đi ra thì thấy bánh trước bên lái có tiếng kêu. lại phải tháo ra, lôi ra 1 đống đá to nhỏ. mà chẳng biết đã hết chưa. đi thì không thấy tiếng kêu nữa. hic. mất 2 tiếng đồng hồ. trước đây 1 lần chết máy ngay giữa ngã tư KDT - N Trãi, em phải ra tự đủn vào vỉa hè.lần này là lần thứ 2 nhớ đời. xe cỏ nhưng em nó vẫn phục vụ em rất tốt các cụ ah. xe em vẫn còn nhiều bệnh lắm: rò nước làm mát=> mỗi lần đi phải đổ nước. hỏng công tắc cần gạt mưa, không tắt được, phải rút giắc ở mô tơ=>có mưa là bật nắp ca pô cắm vào. đèn tối om, mù dở như em đi nhiều lúc chẳng nhìn thấy gì... nhưng mà kệ, em cứ để đấy làm dần dần. nhiều bệnh nhưng em vẫn yêu quý em nó lắm .
Em đang mong lúc nào có thời gian mang em Lanos còi của em ra mắt các cụ đây, thật tiếc là chưa có thời gian,gì chứ bia bọt là em máu lắm. Em thấy các cụ nói chuyện rất vô tư, thoải mái, như anh em 1 nhà vậy.
V2 cụ nhiều bệnh nhỉ, nhưng em nó rồi sẽ sớm khỏe mạnh trở lại thôi vì cụ là người chồng tốt mà (*)

Caysoikho

Đi bộ
Chốt 4h gặp nhau ở Mỹ Đình các Cụ nhé ! Xem xe xong ai về nhà đấy nhể . Ha ha. Ối Cụ ... Khát ... Vì Nóng nhỉ. Mai mà đồ kịp tới nhà thì mang cho các Cụ.
4h đi các cụ nha. E ở Hưng Yên chìu e lên có chút việc không bít có gặp dc các cụ nhà mình khog.

gadi2banh

Xe điện
Cụ Kim Chi ko biết còn uống thuốc ko nhể?

Kim Chỉ Nam

Xe điện

Taihoatu

Xe lăn
Chiều e tham gia nhưng chắc hiệp 1, đang phải uống thuốc như cụ kim chỉ.. Hề hề

Luot song

Xe tải
Các cụ uống thuốc gì mà ghê thế, đang bồi bổ để phục vụ V1 chăng?

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
các cụ uống say hết rồi hay sao mà nhà cửa trống hơ trống hoắc thế này nhở? :D

Mercedes-0o0

Xe tải
Hôm nay chưa dc vui lắm vì nhiều cụ bận việc riêng. Làm cho Bia hơi nhạt. Cám ơn các cụ đã tư vấn. :)

Lamcoca

Xe buýt
em vừa đi đăng kiểm về
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Đào Thành

Xe đạp
Website
www.otofun.net
Chào các cụ , hôm vua rồi nhận được tin nhà minh off muộn quá nhà cháu không về kip tiếc quá , các cụ vui nhỉ , hẹn các cụ lần sau vậy , tiện đây cho nhà cháu hỏi : nhà cháu vua thay dây cam va dây tổng và các loại bi tăng tì , sao tiếng rít nó lại to hơn nhỉ , cái ông thợ lại bảo do dây mới thì kêu ( nhà cháu không phục ) chạy 1 thoi gian sẽ hết , liệu có đúng vậy không các cụ ?

Chỉnh sửa cuối:

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Chào các cụ , hôm vua rồi nhận được tin nhà minh off muộn quá nhà cháu không về kip tiếc quá , các cụ vui nhỉ , hẹn các cụ lần sau vậy , tiện đây cho nhà cháu hỏi : nhà cháu vua thay dây cam va dây tổng và các loại bi tăng tì , sao tiếng rít nó lại to hơn nhỉ , cái ông thợ lại bảo do dây mới thì kêu ( nhà cháu không phục ) chạy 1 thoi gian sẽ hết , liệu có đúng vậy không các cụ ?
tiếng kêu rít phát ra lúc cụ bật điều hoà hay cả k bật đh nó vẩn kêu hả cụ?(có khi nào đó là tiếng rít của đh chăng?)

Đào Thành

Xe đạp
Website
www.otofun.net
Kg có điều hòa vẫn rít cụ à. Nhà cháu đi hai phong vao cai ga ra hồng phat chú tho tuyên bố xanh rờn .. xe anh hỏng bơm nuoc đè ra thay cả bi tì .. het 1.8tr . Đi vân kêu rít . Chú tho do kiem tra cả bơm tro luc bao la bơm kg sao ... mất tiền mà kg hết bệnh . Nhà cháu hôm nay quay lai bắt đền. Ga ra đo nhất nhì thành phố .

lanph2

Xe buýt
Em nhờ các cụ trả lời, để cho nó chắc - Cái bu Lông mở vít bánh của NU là số 21 đúng không các cụ?

titazunzun

Xe tải
chiều hôm thứ 7 phải đi nghe giảng về cụ Hồ nên ko tham gia được j với các cụ. Từ tuần này bên em chính thức cho nghỉ sáng thứ 7 (kèm theo chuẩn bị giảm lương :D ), sắp đi hầu chuyện các cụ được rồi

Luot song

Xe tải
Mở kho đồ cũ DANULA:

Em có ý tưởng mở một kho đồ cũ của Hội Danula. Tức là tất cả những đồ cũ của anh em thải ra, nhưng vẫn dùng được, thì tống hết vào đó để anh em nào có nhu cầu thì cự tự tiện đến lấy về dùng.

Cụ thể thế này: Trong quá trình sửa chữa, độ đẽo, tân trang, chăm sóc V2... có thể rất nhiều đồ cũ được thải ra (mà vẫn còn dùng được), vứt đi rất phí. Do đó, anh em nên tập hợp lại vì có thể có nhiều anh em khác vẫn có thể tận dụng được.
Đề nghị 1 cụ xung phong là đầu mối tập hợp đồ cũ. Nếu không cụ nào xung phong thì em xin nhận việc này. Nhà em ở ngay Phạm Văn Đồng, chắc cũng tiện đi lại cho các cụ có nhu cầu vứt đồ vào và đến lấy đồ đi :)

Đề nghị các cụ cho ý kiến, nếu các cụ ủng hộ thì ta có thể triển khai luôn =D>