Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

longchjnsu

Xe buýt
Vụ đi đền Hùng mấy AE triển khai thôi cụ lanph ơi. Sáng đi chiều về. Chắc phải sang tuần ngày 13/4 cụ ạ

lanph2

Xe buýt
Vụ đi đền Hùng mấy AE triển khai thôi cụ lanph ơi. Sáng đi chiều về. Chắc phải sang tuần ngày 13/4 cụ ạ
Ừ em cứ sắp xếp lịch, có gì báo anh. Anh mời thêm Bố anh đi cùng rồi - nên sắp xếp CN hợp lý.

Korea old 1.6

Xe buýt
cụ quăng ảnh lên đi ạ, mà câu cuối của cụ em ko hiểu : mua xe tren tinh chay tam 1 time (minh moi ban xe trong Tet)? :)
Hi hi

Da y em la em chay ford 2010 truoc Tet bi tien nen ban. Hien tai phai cuoi nam tien moi lai ve rung rinh...luc do tinh mua Cam chay. Vay nen mua tam xe nay it tien ma chay co the noi la it doi thu trong khuc gia va ngan sach dau tu...tuy nhien em lai vua dc ban HDQT cty qdinh giao xe ca nhan tu quan ly va su dung...the nen lai ban xe nay bac a.

Tks bac.

Ps: anh chup de toi em chup roi gui len. Nhung noi chung la em tu tin vi voi chat lyong hien tai cua xe nay do moi dau tu kha hoan hao doi voi cap do nubira.

Tks club danula

Korea old 1.6

Xe buýt
Em củ dịch hộ ạh :D
Ps: mua xe tren tinh chay tam 1 time (minh moi ban xe trong Tet) nhung nay lqi ban, ly do ban la minh moi duoc co quan cap xe rieng.

Mua xe trên tính chạy tạm 1 thời gian, bác ý mới bán xe cũ trong Tết - nhưng nay lại bán, lý do bán là mình mới được cơ quan cấp xe riêng.
Chắc cụ Hải Phi Lít cmt bằng đt hử/
Vâng bác Lân ạ.
Cơ quan mới cấp xe và ok giao xe tự quản nên lại dư. Gara nhà để được 2c thôi. Vợ 1c rồi...nên để cũng ko ai đi nên lại bán cho anh em nào trên hội Nu mình vậy.

"Hi ca nha.

Nubira 1.6S mau cat vang 2001 cua minh bac nao ung thi alo minh nhe.

Hien xe da di off cung anh em 1 lan nen so bo cac bac tren nay cung da biet.

Xe gio da on hon rat rat nhieu. Toan bo cao su va zotuyl da thay moi. (cao su cang A, tuyl trong, treo, dung...), ep thay vong bi mayo xin, thay day Cozoa tong, day cozoa cam, bi tang, bi ti, mobil + chia đien GM, chot khoa cua, cam bien lui, sub gam ghe MBQ gold, man DVD cam ung, nap them gas dieu hoa, don noi that, thay full cac loai dau cua xe, bi T, con doi, ong nuoc cac loai, thuoc lai hang bai (tuyen chon), may khu mui ion tren xe, hoi may va pitton ep thay moi chinh hang + bo tong phanh va 4 lop moi duoc 1 nam( chu cu thay)....noi that mau vang kem. xe bao duong toan bo hang muc. Minh lam tinh de di nen gan nhu ko han che thay the do (tho la ong anh chu gara nen ko mat tien cong, mua cai gi thay cai do)

Hom nay chay thu xe 2 nguoi lon vong tua 1200 dat 55km/h o so 5. Gaangti ko tai 800v/p

Xe nay chac chan ko phai lam bat cu 1 cai gi nua. Noi va ngoai that thi dap ung nguoi kho tinh nhat luon.

Xe mua 127tr cua nguoi trong nha. Hua la khi nao ban thi bao lai nhung hien gia dinh day da mua xe compac suzuki new nen ho bao cu ban ko phai ngai.

Thay the toan bo do tren mat hon 15 trieu (chua tinh cong tho vi ko phai tra).

Nay ban 140tr cho bac nao co nhu cau.

Ps: mua xe Nubira nay tinh chay tam 1 time (minh moi ban xe trong Tet nen ko co xe di lam) nhung vua sua chua va nang cap xong lai dem ban,... ly do ban la minh moi duoc co quan OK cap xe rieng tu quan...

Tks all Danula team

Chỉnh sửa cuối:

Korea old 1.6

Xe buýt
Cụ Orbit đang có nhu cầu cưới Nu đấy, cụ kết nối thử xem!
Bác có sợi "dây thừng" nào không? hoặc nhờ bác "đủn" hộ em sang nhà bác ấy cho bác ấy xem với.

Em mời hội Danula cuối tháng Gâu gâu....[-O<

lanph2

Xe buýt
Bác có sợi "dây thừng" nào không? hoặc nhờ bác "đủn" hộ em sang nhà bác ấy cho bác ấy xem với.

Em mời hội Danula cuối tháng Gâu gâu....[-O<
Cụ đang thêm lên Chợ xem thế nào nữa, khả năng có nhiều cụ tìm xe đấy

taychoiso1

Xe tải

longchjnsu

Xe buýt
13/4 các cụ có rảnh đi Đền Hùng( Phú Thọ) chơi trong ngày không ạ?

longchjnsu

Xe buýt

anhtuan

Xe hơi
Gần BV Việt Đức HN có chỗ nào để xe không nhỉ . Mai nhà cháu phải đưa nhạc phụ và nhác mẫu đi VĐ khám bệnh. Đợt trước nhà cháu toàn đi Taxi thôi
Hình như phía sau lưng có chỗ gửi được nhỉ ~:> . Đường Quán Sứ ạ
HN không vội được đâu [-X nhà cháu cứ tìm hiểu trước ạ
Vâng cám ơn các cụ tư vấn.
Hôm qua mọi việc tốt đẹp cả. Hai phụ huynh nhà cháu vẫn vật được vài chục mùa trâu nữa *-:)
- Đường phủ Doãn pull xe từ 7h các cụ ạh
- Nhà cháu liều phi lên hàng da gửi ngay trước siêu thị. Giá hữu nghị 30k/ 2h tổng hết 4*2 =8h ;))
- Đắt gấp 13 lần gửi xe ở HD các cụ ạ ~X( thủ đô có khác
- Đi và về an toàn không bị XXX ( 5 cụ vượt nhà cháu ở phố nối thì ăn cạp nong hết :( ) bị 1 Fotuner tạt đầu :-/ đường thì đông mà xe ấy máu chiến ghê [-O< cháu thấy đến Phố nối cũng cạp nong luôn :>