Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

Chôm Chĩa

Xe điện
Bác *** hiểu e nói gì cả.mini e nói nó có nhiều dòng.hatback.coupe.suv và crossover.thư 2 fotuner và forester cùng phân khúc.nhưng thương hiệu subaru lớn hơn.bac có biết.con audi a8l.hay 760li.chư l có nghia là gì kô.nghia là trúc cơ sở dài.nên hàng ghế sau rộng.mơi có ngã ghế sau.va matxa.phân khúc cao xe càng dài và nặng.do đó xe rất đầm.va động cơ luôn lớn.co xe phân khúc a nào dài và rông hơn phân khúc c kô chỉ e với.camry ai nói ông cùng phân khúc vơi mec c.vơ vẩn.lexus is để làm j ông nội
Lý thuyết thương hiệu vs phân loại xe này ở đây chắc có bác Matiz19 tìm hiểu kỹ nhất đấy, tiếc là giờ này vẫn ăn Tết:D

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Bác *** hiểu e nói gì cả.mini e nói nó có nhiều dòng.hatback.coupe.suv và crossover.thư 2 fotuner và forester cùng phân khúc.nhưng thương hiệu subaru lớn hơn.bac có biết.con audi a8l.hay 760li.chư l có nghia là gì kô.nghia là trúc cơ sở dài.nên hàng ghế sau rộng.mơi có ngã ghế sau.va matxa.phân khúc cao xe càng dài và nặng.do đó xe rất đầm.va động cơ luôn lớn.co xe phân khúc a nào dài và rông hơn phân khúc c kô chỉ e với.camry ai nói ông cùng phân khúc vơi mec c.vơ vẩn.lexus is để làm j ông nội
Chết cười với anh bạn trẻ này. Chắc dùng smartphone, không biết chỉnh tùy chọn trong mục Tiếng và bàn phím nên khi gõ tiếng Việt nó loạn xà ngầu như vậy.
Mà thương hiệu Subaru làm sao lớn hơn được thương hiệu Toyota hả bạn ơi??? =))

Mà chốt lại, anh bạn trẻ ko đọc kỹ comment của cụ otohagiang =))

hung_teri

Xe tải
Đúng là giống như học trò đi thi loạn trí, càng cố sửa bài càng sai

Chỉnh sửa cuối:

otohagiang

Xe container
Chết cười với anh bạn trẻ này. Chắc dùng smartphone, không biết chỉnh tùy chọn trong mục Tiếng và bàn phím nên khi gõ tiếng Việt nó loạn xà ngầu như vậy.

cái trò đọc không hiểu người khác viết gì xong vội cãi lấy cãi để nó cũng mệt lắm bác ạ
tốt nhất là không nên dây dưa cho nó nhẹ đầu

lenguyenvu

Xe máy

Xin ông đó.toyota bán xe nhiều.nhưng thương hiệu lại là khác.landrover ,hay bugati veron chắc doanh số ít hơn chắc thương hiệu cũng thua toy quá.viêt nam thì ếch ngồi đáy giếng chứ biết cóc khô gì mà tỏ ra cao thượng

otohagiang

Xe container
Xin ông đó.toyota bán xe nhiều.nhưng thương hiệu lại là khác.landrover ,hay bugati veron chắc doanh số ít hơn chắc thương hiệu cũng thua toy quá.viêt nam thì ếch ngồi đáy giếng chứ biết cóc khô gì mà tỏ ra cao thượng
bác có biết thằng SUBARU là con của thằng nào không?
bác có hiểu thế nào là xe bình dân và thế nào là xe cao cấp không?
bác ghi rõ ràng còn con MINI và SOUL là SUV (thật ra SUV gì 2 con này, gọi chuẩn nó là CUV thôi) mà còn cãi gì nữa? câu sau đấm đá câu trước quá :))
bác là người VIỆT đấy, chắc người VIỆT đúng là ếch ngồi đáy giếng còn bác thì ngồi dưới cả dưới đáy giếng nữa ý chứ
2 con FORTUNER và FORESTER cùng phân khúc dư lào? bác kể em nghe, bác có biết cấu tạo khung gầm của 2 con đấy khác nhau chỗ nào không mà to còi?
bác nghĩ em không hiểu kí hiệu L là gì á? mà nó thì có liên quan gì ở đây nhỉ?
ai bảo CAMRY cùng phân khúc với MER C? đọc còn không rõ ý còn bày đặt tranh luận gì nữa? nếu xét về KÍCH THƯỚC thì CAM trên C nhưng hình như mức độ cao cấp C lại trên CAM thì phải, theo ý bác thì con CAMRY là hạng D nên phân khúc trên con C hạng c 1 bậc rồi còn gì nữa nhỉ???
bác nên tìm hiểu cho rõ 1 tí, đừng cù nhầy chẩy bửa thế

Chôm Chĩa

Xe điện
Bác ở ngoài Việt Nam à, chỗ nào vậy?:D

otohagiang

Xe container
lỗi hay sao mà không thấy còm bác chôm hiện ra nhỉ?

otohagiang

Xe container

otohagiang

Xe container
Thế nên iem mới dùng từ nóng lên tí, hehe
khi còm chỗ đấy tâm trạng và cảm xúc vưỡn bình thường mà có nóng lên tí nào đâu :P thậm chí trời còn có vẻ lạnh đi nhiều, làm sao mờ nóng được :))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
khi còm chỗ đấy tâm trạng và cảm xúc vưỡn bình thường mà có nóng lên tí nào đâu :P thậm chí trời còn có vẻ lạnh đi nhiều, làm sao mờ nóng được :))
Cứ như iem nóng lạnh chẳng ai bít, lúc nào cũng hehe, hehe.

otohagiang

Xe container
Cứ như iem nóng lạnh chẳng ai bít, lúc nào cũng hehe, hehe.
có khi em còm bức xúc nhất lại là lúc bình thường nhất, tỏ ra nguy hiểm thôi :))
còn 1 số còm nghiêm túc nhất lại là lúc bực nhất nhưng phải giấu =))

Chôm Chĩa

Xe điện
lỗi hay sao mà không thấy còm bác chôm hiện ra nhỉ?
Chắc vậy cụ ạ. Còn một còm nữa trả lời cái câu gầm thấp của bác ấy. Khi pót lên thì không được mà thấy 2 bài của các bác kia.
Em chả gõ lại nữa:D

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn

Này bạn trẻ ơi, chắc bạn trẻ 199x hay là 200x sao mà bạn trẻ không biết đọc hiểu vậy? Bạn trẻ xem cái phần bạn trẻ trả lời và mình trả lời lại nhé (cái phần bôi đậm ấy)
Mình chỉ nói về thương hiệu Toy lớn hơn thương hiệu Subaru, chứ mình có nói gì về doanh số bán hàng đâu? Trên thế giới này, nếu hỏi toàn bộ những ai biết đến và sử dụng ô tô chắc không ai nói thương hiệu Subaru lớn hơn thương hiệu Toyota, ngoài bạn trẻ =))

Bạn trẻ cần về nhà đóng cửa, giở sách ra học bài, thay vì tập tọe lên cái diễn đàn này chém gió vớ vẩn nhé. Mọi người lại cười cho đấy

Luu Lehong

Xe container
Tết ae không gặp nhau, nay tự nhiên có mồi các cụ tha hồi nhắm để hàn huyên nhé!
Rượu ngon Tiên Yên thì cụ Chôm Chĩa ko thiếu :D

AUDI.PRO

Xe tải
Dạo này có một số chú trẻ hay chém bão, các cụ bận tâm làm gì cho nó nhọc người, nhìn cách viết lộn xộn chưa đúng chính tả là em đã hết muốn đọc rồi:D.

vietsunboy

Xe tải
Em thấy các bác đi lệch đề rồi. Đề nghị lập thớt TOY hay Subaru cái nào thương hiệu hơn!

adco

Xe điện
bác có biết thằng SUBARU là con của thằng nào không?
bác có hiểu thế nào là xe bình dân và thế nào là xe cao cấp không?
bác ghi rõ ràng còn con MINI và SOUL là SUV (thật ra SUV gì 2 con này, gọi chuẩn nó là CUV thôi) mà còn cãi gì nữa? câu sau đấm đá câu trước quá :))
bác là người VIỆT đấy, chắc người VIỆT đúng là ếch ngồi đáy giếng còn bác thì ngồi dưới cả dưới đáy giếng nữa ý chứ
2 con FORTUNER và FORESTER cùng phân khúc dư lào? bác kể em nghe, bác có biết cấu tạo khung gầm của 2 con đấy khác nhau chỗ nào không mà to còi?
bác nghĩ em không hiểu kí hiệu L là gì á? mà nó thì có liên quan gì ở đây nhỉ?
ai bảo CAMRY cùng phân khúc với MER C? đọc còn không rõ ý còn bày đặt tranh luận gì nữa? nếu xét về KÍCH THƯỚC thì CAM trên C nhưng hình như mức độ cao cấp C lại trên CAM thì phải, theo ý bác thì con CAMRY là hạng D nên phân khúc trên con C hạng c 1 bậc rồi còn gì nữa nhỉ???
bác nên tìm hiểu cho rõ 1 tí, đừng cù nhầy chẩy bửa thế
Hi hi rất nhiều chú e vẫn lẫn lộn thương hiệu cao cấp với bình dân rồi đem doanh số ra ss :D. Lý luận cứ dựa trên cái nền tảng mơ hồ đó nên nói 1 hồi đâm ra cùn và phi thực tế. Mà mấy chú này như con tây lai cả, chẳng phải người V nên mở miệng là chê dân V ngồi đáy giếng :-??