Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

lenguyenvu

Xe máy
đã mua k3.quá đẹp và tiên nghi.i love kia.vì ít tiền nhung duoc tân hưởng.tôi rút ra bai hoc.xe bền tai người sử dung.vừa tiền đi xe hàn.vừa đẹp.vùa opition như xe đức.nhiều tiền mua xe đức.cug vua đẹp.opition nhiều.thêm cái đăng cấp.giờ cho tôi đi xe civic hay atis.thấy như đi xe cach đây 5 nam.vì chẳng có đươc công nghệ gì.kô thi f focus cung tiên nghi đó.chỉ kô đẹp bằng k3 thui.cụ nào mua xe đưng có nghi đên chuyện bán.tới đâu hay đó.nói thế là xui xẻo.chưa gì đả phụ nó.thì làm sao các bác có được chiếc xe tốt được.

Chỉnh sửa cuối:

racer 1

Xe hơi
sao lại so sánh khập khiễng thế nhỉ, vios thì có gì mà so với K3, Altis còn chưa so được xét theo tiêu chí tiện ích và tính năng

lenguyenvu

Xe máy
ông thử xem con quoris k9 thử xem có đủ tiên nghi cho ông sử dung kô nhé

lenguyenvu

Xe máy
chính xác.artic chưa có cửa mà đòi vios

lenguyenvu

Xe máy
xe hàn mới vào thị trường mà đúng thứ 2.sau toy.trong khi toy vào viêt nam bao nhiêu năm.thì hơn tưng đó có j là to.hơn tưng đó thi la thua rồi..

mabu44

Xe điện
Em kết nhất câu của cụ ni: Chưa mua xe đã tính sau này bán lỗ hay lãi, mình phụ xe thì xe nó phụ mình.
Cái xe là để giúp mình tiện nghi hơn, hưởng thụ cuộc sống hơn, giúp cho việc làm ăn thuận tiện hơn ( em ko tính các cụ buôn xe nhé ) , thì các cụ phân vân làm gì. K3 hơn hẳn Vios, đấy là điều khỏi bàn cãi, của bền tại người. Em nói thật cứ ngày trước đi con Jupiter, vừa đi vừa phá, sinh viên toàn đèo 3 đèo 4 đi tán gái, dầu cạn khô mới thay, thế mà gần 15 năm rồi, vẫn chạy tốt, đừng có mang Honda ra dọa em.
Hay oto thì cứ mua mới, chăm chỉ thay dầu, bảo dưỡng định kì, 10 vạn cây tính tiếp các cụ nhỉ, thế có sướng hơn là gắn cái mác xịn nhưng suốt ngày lo phục vụ em nó, lo nó trở bệnh, điên cái đầu

lenguyenvu

Xe máy
Dòng xe sedan nhỏ thì vios là bền lành vô đối rồi, xe hàn xẻng thì có cửa gì mà sóng sánh 8-> Bác cứ xem doanh số bán hàng thì biết !
xe như cái chỏng đẻ.hơn cái xe bò mổi cái điều hòa.và ghế ngồi.có gì đâu ma hư.

lenguyenvu

Xe máy
Em kết nhất câu của cụ ni: Chưa mua xe đã tính sau này bán lỗ hay lãi, mình phụ xe thì xe nó phụ mình.
Cái xe là để giúp mình tiện nghi hơn, hưởng thụ cuộc sống hơn, giúp cho việc làm ăn thuận tiện hơn ( em ko tính các cụ buôn xe nhé ) , thì các cụ phân vân làm gì. K3 hơn hẳn Vios, đấy là điều khỏi bàn cãi, của bền tại người. Em nói thật cứ ngày trước đi con Jupiter, vừa đi vừa phá, sinh viên toàn đèo 3 đèo 4 đi tán gái, dầu cạn khô mới thay, thế mà gần 15 năm rồi, vẫn chạy tốt, đừng có mang Honda ra dọa em.
Hay oto thì cứ mua mới, chăm chỉ thay dầu, bảo dưỡng định kì, 10 vạn cây tính tiếp các cụ nhỉ, thế có sướng hơn là gắn cái mác xịn nhưng suốt ngày lo phục vụ em nó, lo nó trở bệnh, điên cái đầu
mà mác xịn như xe đức luôn đi.trời oi.cùng phân khúc thì đẳng cấp j chứ.opition kô có thi gọi gi là đẳng cấp.có bác nào thấy xe đức mà nghèo opition kô.thế mà fan xe nhật lúc nào củng nói.xe nhật.nghèo opition.nhưng máy móc tốt.bị mờ mắt opition xe hàn.các bác xe nhật chắc thà mua con camry đời 90 .chứ chắc quyết tâm kô đi k3 thì phải

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
Vâng cảm ơn các bác đã tư vấn.Lựa chọn của bã xã nhà em là cứ xe nào đẹp và thời trang là em múc và cuối cùng bà xã làm luôn con SUZUKI SWIFT.Cứ mua xe cho sướng cái bản thân còn về sau mất giá hay không mặc kệ không quan t âm :)) :))

hoanggiangauto

Xe tải
Vâng cảm ơn các bác đã tư vấn.Lựa chọn của bã xã nhà em là cứ xe nào đẹp và thời trang là em múc và cuối cùng bà xã làm luôn con SUZUKI SWIFT.Cứ mua xe cho sướng cái bản thân còn về sau mất giá hay không mặc kệ không quan t âm :)) :))
1 lựa chọn sáng suốt trong tầm tiền . . . bản MADE IN JAPAN thì @};-

bocuabin

Xe hơi
Bác đừng so sánh như thế, khập khiễng lắm

Isu_zu

Tháo bánh
Sao cụ ko làm em i20 cho ló hưởng thụ, sướng hơn, chứ mua Swift thì cũng tính toán dồi...xe Nhật, đi thì ngon, cần bán lại dễ mà nhanh... :)).

Luu Lehong

Xe container
Sao cụ ko làm em i20 cho ló hưởng thụ, sướng hơn, chứ mua Swift thì cũng tính toán dồi...xe Nhật, đi thì ngon, cần bán lại dễ mà nhanh... :)).
Nghe ngóng cả tháng xong thì bốc phét thế thôi! Mấy ông này chém gió chứ bác tin làm gì! Có giỏi thử đưa cái ảnh xe chụp gần cái cổng nhà cũ xem, bố bảo :))

mr_limo

Xe buýt
Bỏ qua vấn đề thương hiệu thì K3 ăn đứt Altis về tiện ích ý chứ.

1.6gli

Xe container
Thấy xe hàn nhiều ốp sần thèm lém nhưng chót mua vai ốt rùi biết làm sao. Đau thế chứ lị.:))

RAVA

Xe ba gác
Thấy xe hàn nhiều ốp sần thèm lém nhưng chót mua vai ốt rùi biết làm sao. Đau thế chứ lị.:))
-Chủ thớt phân vân xe Hàn tý thôi chứ khi xuống tiền thì là xe Nhật rồi, còn bác ở mạn ngược cưỡi Lây dờ đời ở kìa thì mới thèm mấy cái cái đồ chơi rẻ tiền chứ ở dưới xuôi cái món thời trang xanh đỏ này nó qua lâu rồi. À mà hôm xuống đây em dẫn đi ngó con taxi nhé, ko ở trển toàn kiến thức gu gờ chả có tẹo thực tế nào thì chán lắm?:))

ducletrung

Xe container
Hôm đi xem xe em nhìn con SWITF nhìn dáng em nó hao hao giống Mini Cooper lên kết luôn.Dòng này chị em đi là đẹp hơn là Yaris và morning
@LUU:Lúc nào rỗi chụp ảnh cho mà xem nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

Nhôm nhựa

Xe điện
chuẩn rồi, nếu lấy K3 lại phải thêm tiền :D

1.6gli

Xe container
-Chủ thớt phân vân xe Hàn tý thôi chứ khi xuống tiền thì là xe Nhật rồi, còn bác ở mạn ngược cưỡi Lây dờ đời ở kìa thì mới thèm mấy cái cái đồ chơi rẻ tiền chứ ở dưới xuôi cái món thời trang xanh đỏ này nó qua lâu rồi. À mà hôm xuống đây em dẫn đi ngó con taxi nhé, ko ở trển toàn kiến thức gu gờ chả có tẹo thực tế nào thì chán lắm?:))
Thanks! Cave hàng tuyển thì đúng chuyên môn của cụ roài . Cụ vẫn oai như thạch sùng, chả thay đổi gì bọn em hay gọi là pig cọc nuôi mãi mà chả nhớn đc.:)):))

Chỉnh sửa cuối: