Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

Đam mê

Xe tăng
Ôi dào, mọi sự so sánh đều khập khiễng, nếu muốn óp sừn nhiều, kiểu dáng thời trang thì chọn hàn xẻng, muốn ăn chắc mặc bền thì chọn nhựt bổn, còn muốn an toàn, tiện nghi, đẳng cấp thì xe đức, các cụ nhờ.....nói chung là tùy mục đích sử dụng và điều kiện kinh tế,

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hyundaii30

Xe tăng
Bác cứ về box K-H thì thấy lúc nào chả có kêu khóc váng cả làng sang cả hàng xóm. Bên này ae toàn chỉ chém cho vui với tư vấn mua xe, gía cả, còn nếu có thớt kêu sửa chữa thì cũng chỉ hãn hữu mấy ông mới! Thực tế nhãn tiền thế mà cứ ôm lấy cái suy diễn hão! Chắc bắt nợ cái xe H-k ghẻ nào chứ đ. ếch phải cam quít đâu, đã dùng Cam ai còn nghĩ hão huyền thế :-|
Đến pó tay với bác, dạo này mồm nói tay khua và múa mép ghê. Mấy ông ở TKV thì em lạ qué gì, toàn xuống kiểm tra các đơn vị để hạnh họe nên vào box mắc bệnh nghề nghiệp dìm hàng H-K quá thể.:D

adng

Xe điện
Cứ xem doanh số bán từng tháng là biết ngay ý mà

:@): " Các anh ơi sang cứu em :((
Em sang đây chơi ko học hỏi chỉ nói láo khích bác, bị vả với tự vả nhiều quá! Ôi em oan ức quá, nhờ các anh sang cứu em :(("
hahaha, cụ nhầm nhá; em có làm sao mà phải cứu. Thấy cụ bảo là bên H-K kêu khóc lóc ầm ỹ thì em sang hỏi các cụ ấy có thật không thôi mà. Mà em cũng có đi Hyundai Kia đâu mà được gọi là về kứu hả cụ.

Luu Lehong

Xe container
hahaha, cụ nhầm nhá; em có làm sao mà phải cứu. Thấy cụ bảo là bên H-K kêu khóc lóc ầm ỹ thì em sang hỏi các cụ ấy có thật không thôi mà. Mà em cũng có đi Hyundai Kia đâu mà được gọi là về kứu hả cụ.
Bác đang chạy Lac 2005 thì bác akay ae bên này, gọi người bên K-H sang cứu là đúng rồi :))
Em nghiệm ra rằng chả ông nào mà ko dính dáng đến cuốc xẻng lại vui vẻ với cái box này đâu! Có nói đi xe khác cũng cho ra cái vẻ khách quan thôi, chứ chả ai rỗi hơi cứ phải dìm Toy để thanh minh cho xe Hàn những cái nó ko có :))

hoanggiangauto

Xe tải
Bác đang chạy Lac 2005 thì bác akay ae bên này, gọi người bên K-H sang cứu là đúng rồi :))
Em nghiệm ra rằng chả ông nào mà ko dính dáng đến cuốc xẻng lại vui vẻ với cái box này đâu! Có nói đi xe khác cũng cho ra cái vẻ khách quan thôi, chứ chả ai rỗi hơi cứ phải dìm Toy để thanh minh cho xe Hàn những cái nó ko có :))
cũng chả phải đến mức đó đâu kụ ạ, vì cuối cuộc tranh luận cũng chả thay đổi đc gì cho chính bản thân của mỗi FOer trong này cả . . . ai có tiền cứ mua cái mà mình thít, và cái Ô tô thì đối với Dân ta là cả một khối tài sản lớn (đa số) bởi mức thu nhập thì thuộc hàng thấp nhất TG, giá thì thuộc hàng cao nhất nên chả ai DẠI cả . . . E out ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

USD.EURO

Xe điện
Mua xe này là mua cho bx thôi,tiền do ông bố vợ bơm.Còn cái loại ông nhà chắc cả đời đi 1 con Toyota nhưng ăn tục nói phét ra trò..Nhìn cho kĩ nhà đằng sau nhé có mơ cũng không bao giờ ở cái nhà đó đâu?

nhà cụ gần to = nhà em, ở xa hơn nhà em, cơ mà xe cụ to gấp mấy lần xe của em

adng

Xe điện
ha ha ha, em chạy Lac thì lý do gì để em akay Toyota?
Toy em lại yêu Camry mới chết chứ lị.
Thôi em trả cái akay của bác phọt sang, chả dám giữ đâu ạ

Hoa Vinh

Xe tải
Trước có ông Pbinh79 sang đây cạnh khoé Toy nói là chạy xe Mỹ chứ ko nhận đi xe Hàn để ra vẻ khách quan! Sau mới biết cũng là chạy Lac cdx. Hoá ra tâm lý cũng ngại nói chạy xe Hàn :D

adng

Xe điện
Cụ Hoa Vinh lại oai có xe chạy rồi. Các cụ như cụ (em chỉ xin đơn cử đến những cụ như cụ thôi chứ không phải người sử dụng xe Toyota chung chung) cứ nghĩ ngồi trong xe Toy là oai nhỉ; oai cái con cóc cụ ạ.

Mà em đi Lac em có dấu đâu; trong bao nhiêu comment trong box Toy em nói rõ em đi Lacetti mà, nhất là các cụ phỉ báng kêu xe Hàn kém chất lượng.
Mà các cụ như cụ làm sao có được con Lac như của em. Đời 2005 Full Option số tự động rồi nhá, có đủ thứ phục vụ mình từ những lúc trời đông tuyết lên xe phát là ấm đ í t ngay, trời mùa mưa thì em bật gạt mưa lên automatic, nhiệt độ lên xe em bật automatic, thời đó xe đã có đủ túi khí, có đủ kiểm soát lực kéo, ABS, ... rồi ạ; Xe chạy đến giờ được 11 vạn rồi mà chỉ thay mấy bộ định kỳ lúc 9 vạn là bơm nước đai cam buzi dây buzi bi tỳ (dùng vẫn được nhưng hãng bảo đến lúc đó thay thì em thay). Xe em cũng bèo lắm, em chỉ mất có 4000$ để mua con xe này cách đây 3 năm thôi nên em cực kỳ hài lòng cụ ạ.

Các cụ như cụ phải thấy nục khi đất nước còn rất nghèo, người dân còn rất cực để kiếm miếng ăn trong khi mua cái con xe bạc tỷ mà chẳng có cái gì có mỗi cái máy nên cái đầu lúc nào cũng chăm chăm nghĩ đến cái máy bền vĩnh viễn (không tưởng) để mua.

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cái thằng Hoa Vinh cùng cha khác bố với lão quả đầu cát bẩn thì ngu số 1 rồi.

Hoa Vinh

Xe tải
Văn hoá đặc trưng của cờ rút :))
Trình chỉ biết hú lên mấy câu khắm lặm :D

Hằng Lê

Xe tăng
Lưu manh dậy nhau k thể khá lên đc >:/

toicungyeuxe

Xe tăng
Tưởng thế nào chứ K3 mà gần bằng altis thì rước về cũng dở nhỉ.

nguyencongvinh

Xe tải
Cả cái câu này: có khi bác nên xem lại cách viết của bác!

Chắc chẳng có gì quá đâu, nhưng đọc những cái gì bác viết ở đây làm người ta đặt dấu hỏi xem liệu bà xã nhà bác mới lấy được có nhiều khuyết tật quá không mà bác lại tỏ ra "ban ơn" để họ phải quỵ lụy như vậy!
Nói chung lấy được nhà vợ khá giả chẳng xấu, cũng tốt nhưng ít người đàn ông đi khoe lắm. Cái gì cũng vậy, tự mình làm lên mới đáng anh hào, nhưng khi lực yếu có nhờ cậy ai cũng chẳng sao, nhưng cũng nên biết ơn người ta. Em không bao giờ quên khi mới ở lính trên Hà Giang về, mấy đứa bạn góp lại đứa cho cái áo Nato (áo ấm cũ của lính may theo kiểu lính của khói Nato), đứa cho vay tiền mua cái xe đạp "Cuốc"... khi mua cái nhà các cụ nhà em đang ở hiện nay chúng góp lại cho vay 2 chỉ vàng,...!
Còn phía nhà vợ, khi sinh đứa đầu tiên tụi em rất nghèo, ông anh vợ ở nước ngoài gửi về cho 5 nghìn đô (hồi ấy cái xe DD - tòa nhà di động - chỉ 6 trăm đô), em bảo bà xã gọi điện sang cảm ơn thật khéo và không nhận, nhưng mấy hộp sữa "Đầu xù" thì nhận, nhưng nhớ sau này trả lại anh ấy. Gần đây bên nhà vợ có cái nhà bà xã cứ về nhà là "con gì cũng là con" (nhà vợ chỉ có 2 anh em), em nói luôn "con gái như vịt trời, ra khỏi nhà là hết",... Quan điểm em rất đơn giản, nhà quá nghèo, con không có sữa, vợ không có cơm,... em đi vay hay đi xin mấy đứa bạn trước khi sang nhà vợ!

Em xin lỗi trước, viết như trên chỉ để tham khảo, mỗi người một quan điểm sống, thấy dược bác đọc, còn nếu không bác cứ coi như mấy chữ trên không tồn tại!
Bác đúng là 1 nam nhi. Ông già vẫn bảo em: Trai tay ko ko cần nhờ vợ, gái tám lạng ngàn cân vẫn phải nhờ chồng.

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hình như mấy tay đi cờ rút ko nói được câu nào tử tế hay sao ý cụ nhể! Toàn thấy hú hít mấy câu chửi tục. Hay xe lỗi ko nổ được phải cho nằm xưởng nên sinh ra ấm ức :D
Có xe mà đi đâu mà ẳng ẳng cả ngày thế con lợn lòi.