Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cũng như mấy chú lơ xe, đôi khi phải bịa ra cái gì để lấy tiền nhà xe như thay đồ, vá lốp, làm luật 1 thì khai 2...! Chả ngu đâu :D
Hehe. Thế ra bác có chỉ số IQ tầm 99 ấy nhỉ? =))

Chỉnh sửa cuối:

Hằng Lê

Xe tăng
Cũng như mấy chú lơ xe, đôi khi phải bịa ra cái gì để lấy tiền nhà xe như thay đồ, vá lốp, làm luật 1 thì khai 2...! Chả ngu đâu :D
mấy cái đấy ăn vặt quá, phải chơi cái gì to to như hộp số chẳng hạn, tiền phế mới dầy ví 1 chút :-|

Diễn nào

hyundaii30

Xe tăng
-Ngày xưa em nhớ là các bác chê lên chê xuống cái vụ xe Toy ra đời sau thì tăng giá vài chục củ, bây giờ xe Hàn nó cũng tăng đến cả hơn trăm củ thì lại bảo là "cũng chả có gì lạ", đến hài với các bác. Rút cục cũng chỉ tại tầm nhìn với hiểu biết nó ngắn quá nên làm khổ cái lưỡi ko xương thôi!:D
Trước em mua xe, hồi đó định hỏi lấy forte, lúc đó bản cao nhất của anh Hải cũng 640 tiệu, thực ra so với ra k3 cùng loại bây giờ cũng ko chênh nhau nhiều và lấy đâu ra tân 100tr như các bác nói.
E nhớ đợt trước các hãng xe thì đang giảm giá, hoặc giữ giá thì tự dưng ông Toi chơi khác người tăng 1 phát lên 30tieu, me đi ngươc lại với thời đại, e nói đúng bác còn cứ cãi. Chẳng hiểu cài tầm nhìn của casc bac đang nghĩ gì về Toi, mà cứ lúc nào tôn thờ thế. :D. E đang đi cam cũng chảng có gì gê gớm cả, đã cầm lái thử con sonat thì thấy em nó còn nhỉnh hơn ấy chứ.

Chỉnh sửa cuối:

arsenelupin

Xe buýt
thay 40 củ một cái thùng cacton sắt vụn thì chả mấy mà đủ trả thẳng cả 2 cái ipad chứ cần gì trả góp :D
Xem cái này thì có khí chỉ số IQ của cụ chưa đến 99 rồi!:))
Cụ coi thường lão LUU IQ của lão phải hơn trăm chắc tầm 101 =))
Cụ đề cao cụ ấy quá.
Ah,Hôm qua e đi tiêm chó dại cắn, thế mà con chó dại đấy hnay vẫn rình cắn e nữa nhé, tưởng chó dại thì phải xèo nhanh chứ nhỉ?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Luu Lehong

Xe container
Trước em mua xe, hồi đó định hỏi cả forte, lúc đó bản cao nhất của anh Hải cũng 640 tiệu, thực ra so với ra k3 cùng loại bây giờ cũng ko chênh nhau nhiều và lấy đâu ra tân 100tr như các bác nói.
E nhớ đợt trước các hãng xe thì đang giảm giá, hoặc giữ giá thì tự dưng ông Toi chơi khác người tăng 1 phát lên 30tieu, me đi ngươc lại với thời đại, e nói đúng bác còn cứ cãi. Chẳng hiểu cài tầm nhìn của casc bac đang nghĩ gì về Toi, mà cứ lúc nào tôn thờ thế. :D. E đang đi cam cũng chảng có gì gê gớm cả, đã cầm lái thử con sonat thì thấy em nó còn nhỉnh hơn ấy chứ.
Thế sao bác không dùng sonat mà còn dùng cam rồi chê nó ko bằng sonat làm gì cho mệt :D

ducletrung

Xe container
Trước em mua xe, hồi đó định hỏi cả forte, lúc đó bản cao nhất của anh Hải cũng 640 tiệu, thực ra so với ra k3 cùng loại bây giờ cũng ko chênh nhau nhiều và lấy đâu ra tân 100tr như các bác nói.
Lão Luu là safe của hãng Toy.Không tôn thờ Toy thì có chết đói à :D

Luu Lehong

Xe container
Mưa đang đói mồi, mấy khi ở nhà các bác ý đã được bi bô! Mời các bác cứ diễn thêm cho vui :D

hyundaii30

Xe tăng

CR-Vic

Xe container
Ông Lưu số may có "thằng" bố vợ làm sếp bên Toyota VN - em lạ gì :))

1.6gli

Xe container
Đã bảo là không hỏng, ko cần thay mà hãng cứ đè ra thay mới khổ! Hãng nhiệt tình qúa mình cũng bị phiền :D
Mấy chú nầy cung biết nịnh đầm phết nhỉ. Cơ mờ chả có nhẽ để sale toy đi xe toy hỏng thước lái???:))

ducletrung

Xe container
Lão Luu xài Altis 1.8 2010 sao bảo lành lắm mới đi được có vài năm mà đã hỏng thước lái là sao?Em cứ tưởng dòng Toy cứ ổ gà mà uỵch chả bao giờ hỏng cả :-o:-o:-o

Hằng Lê

Xe tăng
Bắt nhợ đc con cam là ngon rồi.
Xui xẻo vớ phải xô nát còn đắng nữa, Con nợ thì thở phào, nhẹ cả người :D

Chỉnh sửa cuối:

hyundaii30

Xe tăng
Đi Toy mà hồn vẫn tơ tưởng sonat thì chắc cái cam bắt nợ cũng tã lắm rồi :D
Bác chỉ được cái nói đúng, ơ mà bán được giá lắm, giờ hét vẫn có thằng nó khênh tân 800tieu chứ đùa. Nói chuyện với các bác Toi nhiều về lành với đc giá, nên vợ em nó cũng nhiễm bệnh lừa tình giỏi lắm.

hyundaii30

Xe tăng
Bắt nhợ đc con cam là ngon rồi.
Xui xẻo vớ phải xô nát còn đắng nữa, Con nợ thì thở phào, nhẹ cả người :D
Nhìn avatar cụ, lại nhớ đến con dân tộc ở mường tè hôm nọ đi công tác. Bảo xin chụp ảnh nó éo cho, nhưng bảo cứ chụp xong có tiền là 2 em uấn éo đên chụp ngay. Giống cụ phết. :D, :D

Chỉnh sửa cuối: