Các bác cho e hỏi dán kính xe

V KOOL HANOI

Xe tải
Xe em dán xong vẫn còn chữ vkool trên phim, như vậy là xịn hay nhái hả kụ?
Em xin thông báo một điều đáng tiếc với Cụ đó là phim V KOOL giả Cụ ạ :-o
PS: Cụ có thể cho biết là Cụ đã dán ở đâu không ạ ? Cảm ơn Cụ nhiều !!!!

Chỉnh sửa cuối:

laixetapsu

Đi bộ
Các bác cho e hỏi dán kính xe loại nào tốt ngon bổ rẻ, cho e vài địa chỉ với ah
Bac choi V-Kool di, ra ham KS Fortuna ma lam, rat chuyen nghiep, hom thu 7 via roi E vua dem xe qua do lam, tho rat chuyen nghiep, nhiet tinh. Neu bac tier kiem thi theo E king lai bac choi VKool, 4 cua Bac choi 3M cho E, chic chan dap ung tieu chi ngon, Bo, re cua Bac

BALTIC

Xe container
Em xin thông báo một điều đáng tiếc với Cụ đó là phim V KOOL giả Cụ ạ :-o
PS: Cụ có thể cho biết là Cụ đã dán ở đâu không ạ ? Cảm ơn Cụ nhiều !!!!
Thôi toi rồi, kính lái em dán hết 2 củ tại 1 cửa hàng của 1 kụ khá uy tín trên OF này, vì lý do tế nhị em không muốn nói ra tên kụ ấy , thôi coi như là 1 bài học. Kụ ý nói do phim được lấy từ nguồn không chính tắc trong hãng Vkool tuồn ra ngoài nên nó mới rẻ hơn chính hãng,

chuột 74

Xe điện
Thôi toi rồi, kính lái em dán hết 2 củ tại 1 cửa hàng của 1 kụ khá uy tín trên OF này, vì lý do tế nhị em không muốn nói ra tên kụ ấy , thôi coi như là 1 bài học. Kụ ý nói do phim được lấy từ nguồn không chính tắc trong hãng Vkool tuồn ra ngoài nên nó mới rẻ hơn chính hãng,
giả sử 0fer khác không bít lại vào nơi cụ dán thì tính sao đây:(

Phương Nga

Xe lăn
Cụ làm ơn pm riêng cho em cái cửa hàng của OFER đó được không? em đang định đi dán cho Getz còi đây, em chỉ muốn được biết để tránh thôi chứ ko comment gì đâu ạ. Với ngân quỹ ít ỏi mà dính phải sự vụ như của cụ thì em biết lấy đâu ra để trả học phí. Cụ giúp em nhé. Thanks cụ nhiều (b)

Phương Nga

Xe lăn
Em mới dán fim eu cool tất cả các kính hết 2tr9 em thấy rất ổn. Cách nhiệt và chống lóa khi đi buổi tối rất tốt.Các loại khác em tham khảo thấy mọi người bảo ko bằng loại này
cụ có thể cho em xin địa chỉ và tên cửa hàng được ko ạ?

BALTIC

Xe container
giả sử 0fer khác không bít lại vào nơi cụ dán thì tính sao đây:(
Cửa hàng đấy không chuyên về film dán kính, chỉ chuyên về điện và âm thanh thôi, các kụ thông cảm em chỉ nói được thế thôi

V KOOL HANOI

Xe tải
Kính các Cụ đã, đang và sắp quan tâm tới V KOOL rất mong các Cụ vào www.v-kool.com.vn tham khảo về V KOOL và hệ thống Đại Lý của V KOOL trên toàn quốc.
Trân trọng!
V KOOL HANOI

chuột 74

Xe điện
Cửa hàng đấy không chuyên về film dán kính, chỉ chuyên về điện và âm thanh thôi, các kụ thông cảm em chỉ nói được thế thôi
cụ không nói thì e cũng đoán được rồi:)thôi thì nhầm còn hơn bỏ sót,mấy cửa hàng đó e sẽ tránh xa.:-bd

BALTIC

Xe container
Thế mới là chuẩn hàng rởm bác à.:))
Đúng là đi 1 ngày OF học 1 sàng khôn, hôm trước cái cậu rửa xe nó bảo film vkool của bác là vk tung cẩu em đếch tin, hóa ra là nó đúng, thế mới đau chứ!

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Đúng là đi 1 ngày OF học 1 sàng khôn, hôm trước cái cậu rửa xe nó bảo film vkool của bác là vk tung cẩu em đếch tin, hóa ra là nó đúng, thế mới đau chứ!
V-KOOL kính lái giả cũng rất giống V-KOOL thật. Cái V-KOOL cụ dán chắc cũng có cái mã VK70 như thật. Em thấy mẫu VK70 giả rất giống mẫu VK70 thật.
* Sự giống nhau giữa 2 loại này là: Có cùng tên VK70, có độ xuyên sáng cũng 70%, độ dầy nhìn như nhau.
* Sự khác nhau:
- Một thằng cách nhiệt tốt, một thằng cách nhiệt rất kém
- Nếu để ý thì VK70 giả mềm hơn chút so với VK70 thật. Khi phe phẩy tấm phim ta thấy tiếng kêu của VK70 giòn hơn.
- Trên VK70 giả thường được in chữ V-KOOL lờ mờ sau khi dán vì chữ này được in lên lớp chống xước của phim. Trên phim V-KOOL thật thì sau khi dán sẽ không còn chữ gì cả vì chữ V-KOOL Made in USA chỉ được in lên lớp bảo vệ bên ngoài nên khi bóc ra sẽ hết.

BALTIC

Xe container
V-KOOL kính lái giả cũng rất giống V-KOOL thật. Cái V-KOOL cụ dán chắc cũng có cái mã VK70 như thật. Em thấy mẫu VK70 giả rất giống mẫu VK70 thật.
* Sự giống nhau giữa 2 loại này là: Có cùng tên VK70, có độ xuyên sáng cũng 70%, độ dầy nhìn như nhau.
* Sự khác nhau:
- Một thằng cách nhiệt tốt, một thằng cách nhiệt rất kém
- Nếu để ý thì VK70 giả mềm hơn chút so với VK70 thật. Khi phe phẩy tấm phim ta thấy tiếng kêu của VK70 giòn hơn.
- Trên VK70 giả thường được in chữ V-KOOL lờ mờ sau khi dán vì chữ này được in lên lớp chống xước của phim. Trên phim V-KOOL thật thì sau khi dán sẽ không còn chữ gì cả vì chữ V-KOOL Made in USA chỉ được in lên lớp bảo vệ bên ngoài nên khi bóc ra sẽ hết.
Bác đúng là chuyên nghiệp, cảm ơn bác! Mất tiền nhưng lại có thêm bài học!

tranphuquy092

Xe đạp
Nếu cụ có nhiều tiền thì chơi V-kool còn ko thì nên Llumar. Film 3M giờ nhái nhiều lắm, em nghĩ là ko nên dán loại này nữa.
Theo mình biết, các đại lý của V-Kool thì có rất nhiều, bắt đầu cũng có hàng giả của TQ (đại lý nhiều quá không kiểm soát hết được). Còn 3M chính hãng thì chỉ có một vài cửa hàng của Saigonpart thôi, hàng giả bên ngoài thì nhiều vô số kể => có thể do 3M nổi tiếng trước V-Kool.
Cứ đến cửa hàng chính hãng (đắt tí) nhưng mới an tâm được các bác ah. $-)

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Tiện đây cho em hỏi rằng có cụ nào dán xong phim mà có chữ 3M còn in trên phim không nhỉ.

anhtho

Xe ngựa
Tiện đây cho em hỏi rằng có cụ nào dán xong phim mà có chữ 3M còn in trên phim không nhỉ.
Em nghe nói các cơ sở dán phim xịn là có phòng sạch. Cụ hiep23934 cho hỏi chỗ cụ có cái đó không. Một hôm em đi ngoài đường thấy mấy cu đang xoay trần ra dán phim ngay trên vỉa hè, trông lôm nhôm quá. Trông mà xót cái xe.
Có gì cụ pm em lại cái báo giá một số loại phim nhá. Vợ cả em nó ngồi xe ở cơ quan và về bảo mát hơn xe nhà ! Vì họ dán phim mờ miếc gì đó.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em nghe nói các cơ sở dán phim xịn là có phòng sạch.
Chỗ em có phòng kín, nhưng gọi nó là phòng sạch thì chắc hơi sang.
Dán phim tất nhiên là chọn nơi ít gió ít bụi là tốt. Nhưng bụi trong không khi cũng chỉ hạn chế được thôi chứ không thể hoàn toàn đảm bảo 100% không có bọt khi (do bụi bám vào).

Juhuvn

Xe hơi
Nhà cháu cũng định đi dán film cho em xe, các cụ/mợ ném bảng giá vào inbox kèm theo số cầm chân nhé. Nhà cháu sẽ alo ngay cho cụ nào có rổ giá hợp lý ạ.

Tittop9

Xe tải
Theo em cụ để cái tiền dán kính mà đổ xăng cho nó sướng.

Dán loại đểu thì chẳng ra gì, còn loại tốt thì cũng gần chục triệu mà hiệu quả cũng ko đáng là bao.
Bác này nói thế thì chịu luôn. Bác đổ 1 lúc 10tr tiền xăng vào đi cho đỡ phải đổ nhiều lần bác ạ =))

Hoaxuan

Đi bộ
Thế còn Solar Master, có bác nào dán loại này chưa cho ý kiến với!