Các bác cho e hỏi dán kính xe

Dungha

Xe điện
Em cũng dán 3M xe Focus năm 2009 hơn 4 tr cũng có chữ 3M nhưng thấy chất lượng rất tốt, không có tí bọt khí nào. Cái chữ 3M sờ vào nó hơi sần sần nổi trên mặt miếng dán.

Giang_thuynguyen

Xe tải
nhiều tiền tì cụ chơi vkool ít tiền mà ngon bổ rẻ chỉ có 3m là ok
em dán 3m chất lượng cũ kô kém gì film khác cả mà nó có tráng gương lên Dán xong đi thích hơn so với vkool.Còn tùy cụ cú tìm hiểu kỹ đi cần em tư vấn thì call cho em

adam_2783

Xe máy
e đã đj 2 đời xe tuy k phải là đc nhiều xe nhưng giờ bay thì cũng tuơng đối ạ có vài kjnh nghjem muốn chja sẻ với các bác thế này ạ,có động chạm đến bác nào xjn thông cảm trứoc ạ.:-ss
Ngày trứoc khj mới có xe ạ cũng chăm chăm đj dán fjm cách nhiệt và e cũng phải ngoại lệ .nhưng nói thật khách quan e cũng k thấy có tác dụng gì nhiều lắm và thực tế xe sau và xe gấu nhà e cũng k dán nữa, lý do vì sao ạ mà e k dán nữa ạ ?Vì trứoc đó e cũng tjm hiểu rất nhiều về phjm cách nhiệt để xem thật sự nó có thể chống nóng đc bao nhiêu % khj mà ta bỏ ra gần 10 củ để dán 1 xe,có mấy thằng bạn bên Uc và bên Áo cũng ở đó đã lâu nên e đã nhờ hỏi xem về vấn đề này.Và đều có câu trả lời chung là rất ít xe (thậm chí có nơi còn k có ) bên đó dán fjm kiểu này để chống nóng ạ ??? Ví sao thế ạ ? phải chăng VN chúng ta có làn da nhạy cảm hơn họ nên chúng ta cẩn thận hơn.:P
và 1 điều nữa là bạn e buôn hàng Iphone tuyến Hàng Châu - Thâm quyến - Quảng Châu bên đó đồ độ xe oto hàng fake rraats nhiều nên e cũng đã hỏi xem để nhờ mua một số đồ .Thưa các bác là bên đó bán 1 cuộn fjm 3m cách nhiệt đủ dán 6 -7 con xe innova mà giá có 2Tr thôi ạ (chắc là đồ fake này đã xuất hiện ở Hn),còn logo thì thích hiệu gì đều có hết ạ. Với cái phủ nano gì đó bên mình bán hơn tr 1 lọ con con bé tí bên đó bán toàn bằng can một .Nói chung là k biết đg nào mà lần.~X(
Từng đó lý do nên e đã quyết đinh k dán loại fjm đắt tiền nữa vì theo quan điểm của e nó k thực sự tốt như quảng cáo và thwucj tế dùng cũng cảm nhận đc như vậy ạ .Còn bác nào vẫn quyết định dán thì nên vào những chỗ có uy tín để đảm bảo mình bỏ $ ra mà đc hưởng đúng giá trị.Tất nhiên đó là quan điểm về sự trải nghiệm của e các bác nào ủng hộ thì vod cho e còn k thì cứ ném đá e đã có mũ bảo hiểm ruj ạ ...hehe[-O<

P/S :e đang định ra cao bá quát hàng quen dán fim thừong ,trong và màu nên hơi tối tối một chút cho xe kín đáo ạ,loại xịn nhất 350k cả xe trừ kính lái vì kính lái của hãng là như nhau nên e nghĩ nó vẫn ok ạ .:)

Chỉnh sửa cuối:

xtitan

Xe buýt
Em dán Feilin đi sướng và mát hơn nhiều, ko rát tay như để kính không các cụ ạ, cũng hạt dẻ :) theo cảm nhận của em thì về sau xe nào em cũng dán