box TOY: Camry 3.5 nhập Mỹ hơn hẳn Mercedes C300 AMG

B18

Xe tăng

Mazda 929

Xe điện
^:)^ ^:)^ ^:)^ Cụ hỏi Tay Biên xem em Fan cái nào nhé. Đến giờ mà cụ vẫn chưa hiểu ý em gì cả. Đã bảo có gì về đây đóng cửa bảo nhau mà lị. :))
:)):)):)):)) Em thấy bên đấy đang ầm ỹ lém. chia thành mấy tốp cãi nhau!

greenbanana

Xe buýt
Nhà cụ chủ có điều kiện thế, thì iem chỉ biết hóng thôi chứ biết đằng nào mà chém cùng. Ngồi nghe gió thổi, mong sao bão đừng nổi :D

B18

Xe tăng
:)):)):)):)) Em thấy bên đấy đang ầm ỹ lém. chia thành mấy tốp cãi nhau!
Ôi zời, cãi nhau xe nào đẹp hơn tốt hơn thì có đến mùa quýt cũng chả xong mà cụ. quan trọng gì. :D
Bác donfx nhờ cụ chã đóng thớt đc rồi đấy. :)

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
Em chỉ đọc bài của chủ thớt và kết luận luôn: mer như kứt, Toy mới là nhất
Em mà có nhiều tiền em mua kứt luôn
So sánh thế này tào lao quá

Chỉnh sửa cuối:
Nhà em cũng đang có chiến to rồi cụ ạ! Gấu nhà em cũng ti toe nói xe Mít hơn Mec S ạ! :))
Gấu nhà em hôm qua lái xe về quẳng chìa khóa con Mẹc E lên bàn cái xoạch và buông mỗi câu: em tưởng từ trước đến giờ anh dành những thứ tốt nhất cho em hóa ra cái xe này không bằng Altis của con bạn chồng nó mua cho nó :)) :)) :))

beefburger

Xe tăng
Gấu nhà em hôm qua lái xe về quẳng chìa khóa con Mẹc E lên bàn cái xoạch và buông mỗi câu: em tưởng từ trước đến giờ anh dành những thứ tốt nhất cho em hóa ra cái xe này không bằng Altis của con bạn chồng nó mua cho nó :)) :)) :))
Nghe các cụ nói về Gấu thì thôi cho em cũng hóng theo tý: Gấu nhà em thì em rủ nó đi xem triển lãm oto ở Giảng Võ nó lượn qua duy nhất gian hàng Mer xem xong rồi nó ra cửa ngồi .....đợi em ! Hey à em hết thuốc

Explorer

Xe buýt
C với E của các cụ ăn thua gì :) Giờ có khi S còn thua Cam ý chứ :))

C với E của các cụ ăn thua gì :) Giờ có khi S còn thua Cam ý chứ :))
Em cũng bắt đầu thấy mở mắt ra rồi cụ ạ, may em bán con S rồi, có lẽ bán nốt con ML350 chuyển sang Fortuner thôi. Công nhận là nhờ vào chơi OF mình cũng được học hỏi nhiều thứ, khôn lên mấy phần ấy chứ :)) :)) :))

minhson.auto

Xe máy
"tiền nào của đó" lúc nào cũng đúng mà!!!!!!

Mazda 929

Xe điện
Hay là đã đến lúc đế chế Mẹc ............. sụp đổ các Cụ nhỉ? giống như bị đảo chính ở ấy ạ!=))=))=))=))=))=))=))=))=))

dung_taybien

Xe tăng
Ơ ơ các cụ nhà ta hay nhở??? lại chuẩn bị cãi nhau tiếp ạ? theo em thì nên đổi các loại phân khúc xe theo bảng chữ cái A B C là hợp lý nhất
VD nhứ
Mitsubishi= Matiz= Mer=... vì đều chữ M
Camry = C Class= Cadillac= ......Vì đề chữ C
ALtis= A4= A6= A8= A Class= Avalo=.... Vì đề chữ A
...........
Có khi tính kiểu chữ cái này hay đấy mấy cụ ạ, làm quả thớt Mer A Class ngang tầm với Toyota Avalon cho cãi nhau tiếp cho máu các cụ nhỉ

Crown_Royal

Xe tải
Ơ ơ các cụ nhà ta hay nhở??? lại chuẩn bị cãi nhau tiếp ạ? theo em thì nên đổi các loại phân khúc xe theo bảng chữ cái A B C là hợp lý nhất
VD nhứ
Mitsubishi= Matiz= Mer=... vì đều chữ M
Camry = C Class= Cadillac= ......Vì đề chữ C
ALtis= A4= A6= A8= A Class= Avalo=.... Vì đề chữ A
...........
Có khi tính kiểu chữ cái này hay đấy mấy cụ ạ, làm quả thớt Mer A Class ngang tầm với Toyota Avalon cho cãi nhau tiếp cho máu các cụ nhỉ
Lạy cụ! Con bồ em nó đang ghen với vợ em vì nó được sắm Mec còn vợ em thì đi Altis!:((:((:((:((

ATD1-P7

Xe tải
Chịu, e hóng mãi cũng chẳng tự kết luận được giề.

tuanlinhxnk1

Xe máy
camry đáng ra phải tỉ tám mới phù hợp với thuơng hệu ở Việt Nam ta. còn vấn đề khác e nghĩ chủ quan là vác cả 2 con ra đại lộ thăng long , đạp ga lên 130 - 140km lắc lắc tay lái thì sẽ ra vấn đề, hàng xóm nhà e đi C250 vượt container trên đường đi cửa ông - móng cái , tốc độ > 60 , bị ép xuống vực vệ đường thoải sâu tầm 10m ,3 người ngồi trên xe ko sao, xe ko bị biến dạng , sau này ae họ hàng nhà ông ấy đổi hết sang Mec , thiết nghĩ : An toàn mới là điểm cao nhất để so sánh 1 chiếc xe , ai có đủ tiền chả muốn mua xe an toàn

trungc5

Xe tải
Hay là đã đến lúc đế chế Mẹc ............. sụp đổ các Cụ nhỉ? giống như bị đảo chính ở ấy ạ!=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Cụ Lưu lạ thật, gió bão to thế này thì có mà Mer nào cũng bị thổi bay hết, em thấy con Camry của cái bác nhà nhiều xe phải đem so với Mer S chứ so với C xem chừng không... đồng hạng (...em là thích nhất câu...em cũng có nốt ^_^)

quantrungyen

Xe tải
Cụ Lưu lạ thật, gió bão to thế này thì có mà Mer nào cũng bị thổi bay hết, em thấy con Camry của cái bác nhà nhiều xe phải đem so với Mer S chứ so với C xem chừng không... đồng hạng (...em là thích nhất câu...em cũng có nốt ^_^)
Em cũng thấy khiếp, xe gì cụ ý cũng có, chắc cụ này có bộ sưu tập chả kém Cường đô la đâu. Gió bão bay phần phật thế này, sắp thành lốc xoáy cuốn hết cả Bim lẫn Mer thì khổ các cụ ạ.

sonle77

Xe buýt
Này thì camry nè
[video=youtube;jqec_mrYQX0]http://www.youtube.com/watch?v=jqec_mrYQX0[/video]
Nhìn cái clip con Camry tôn vỏ như thủy tinh va đập manh cãi vỡ vụn hết cả,xe mẹc chắc chỉ móp méo chứ không vụn nát như toyota