[Funland] Bông hậu 2020

canhhoabatdiet

Xe container
Năm nay Hoa Hậu Việt Nam chọn được em Đỗ Thị Hà xinh hồn nhiên và dáng chuẩn các cụ nhỉ? thấy bảo đo các vòng chuẩn sịn sò, chân đùi với các chỉ số đạt tiêu chuẩn quốc tế, chân dài 1m11. Việt Nam lại có thể hi vọng cho một đấu trường sắc đẹp quốc tế rồi!cá nhân em thấy mặc dù phần trả lời ứng xử chưa thật nổi trội, nhưng Hoa Hậu thì nhất định phải đẹp và chuẩn đã, không đi thi quốc tế thì khó có cửa lọt lắm. Em này hội tụ đủ yếu tố, ban giám khảo chọn chuẩn và nhìn xa trông rộng.

Eo bánh mỳ, ngực lép, vóc dáng hơi đuỗn. Chân dài 1,11m thì cũng bình thường. Không có gì quá đặc biệt!

tieuvuong

Xe buýt
Mặt này hot gơn cute gơn thôi chứ Hoa Hậu thì chín ép quá cụ ạ:) Phần ứng xử cũng bình thường, “cần và đủ” nghe nó hơi tự kiêu và thiếu tính học hỏi quá
Cá nhân em đánh giá ngoại trừ Tiểu Vi, thì nhìn chung HHVN giờ đi xuống nhiều so với Hoa Hậu Hoàn Vũ :)

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Hoàn toàn không chút hy vọng với đấu trường quốc tế vì :
- Nhan sắc không mang tính đặc trưng vùng miền.
- Ba vòng không bốc he he.
- Gương mặt không cân đối theo tỷ lệ.
- Dễ lẫn vào nhóm Latino , và nói thật lạc vào nhóm nầy thì nhan sắc em rất nhạt nhòa he he.
mình lại cùng chờ vậy, gương mặt em này em thấy đậm nét Á, không theo tiêu chuẩn chung chung, nên khả năng lại tiến sâu quốc tế ạ

shopnhimsoc

Xe điện
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
View attachment 5665492
Ảnh này chụp dìm hàng Cháu nó quá, kg thấy eo đâu
View attachment 5665492
Ảnh này chụp dìm hàng Cháu nó quá, kg thấy eo đâu
19 tuổi, chưa nở hết cụ ạ! em này quan trọng bộ khung khá chuẩn, tập thêm tý gym vào nữa là nở ra đẹp ngay, đến lúc thi trường quốc tế là vừa, nở da nở thịt thì dễ, còn sửa khung thì khó lắm cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

NGC

Xe tăng
mình lại cùng chờ vậy, gương mặt em này em thấy đậm nét Á, không theo tiêu chuẩn chung chung, nên khả năng lại tiến sâu quốc tế ạ
Nét á có mấy vùng tiêu biểu : Đông bắc á , Đông nam á( nam đảo ) , Nam á , Trung đông , Trung á v.v.

Em nầy không mang một chút gì đặc trưng cho một vùng cụ thể nào- cứ như lai lai và cái kiểu làm trắng bóc thì càng mất điểm he he.

scorp8x

Xe container
Vòng 3 hơi bé.
Chuẩn đẹp của thế giới nó lại hơi khác với chuẩn đẹp của ta thời phải.
90 bé gì nữa :D các cháu thi ck năm nay v3 chuẩn thật, hầu như toàn 90 trở lên, mỗi tội v1 chưa thấy cải thiện nhiều

kienvinh

Xe lăn
Em chả dám bi bô về cái đệp. Vừa rồi xem trên tv, thi hh thế giới về cái gì đó, cô hh là da đen. Xung quanh em ồn ào...hội chấm sao bị sao thế....đen xì, bẩn thế kia...
Em im re...nhỡ buột miệng chửi đổng thi lo đòn...híc híc.
Gà ta chỉ có ta thích :D

butchikim

Xe ba gác
Tối hôm qua ngó khoảng 15", năm nay ông nào thiết kế bộ Biki màu đỏ + óng ánh nhìn các cháu mặc rất OK. Em này đẹp theo gu Vn thôi, Quốc tế nó tính đẹp theo Gu khác. Mà thấy bảo nhà em này nghèo gần nhất Huyện.
Thế sắp thoát nghèo rồi nhỉ.

Em Hà này hoa hậu là xứng đáng rồi, so với các em còn lại, tất nhiên mỗi người mỗi gu.
Hi vọng sau đăng quang em ấy sẽ khắc phục dần các vòng theo ý các cụ khó tính nhà ta ;))

Spencie

Xe tăng
Hoa hậu năm nay đầy mồm răng...hình thể không rắn rỏi và không thể thao lắm. :D
Chắc em ts được chấm điểm nhân ái và thân thiện kéo lại. :-?
Gần đây các Hoa hậu, không chỉ ở VN mà cả các nước khác trên TG, người ta chấm điểm vẻ đẹp nhân ái, thân thiện hệ số 2 hoặc 3. Thế nên nhiều Hoa hậu có vẻ đẹp bề ngoài rất thấp theo chuẩn mực đẹp hình thể, chỉ có vẻ đẹp tâm hồn, đẹp nội tâm, đẹp tri thức thôi.

Tuy nhiên, đúng là vẻ đẹp bề ngoài theo thời gian có thể cải thiện ( bằng phẫu thuật tm, bằng tập Gym...). :)

Chỉnh sửa cuối:

tungna414

Xe tăng
Cá nhân em thấy em Hà là hoa hậu xứng đáng rồi. Duy có điều cần tập ngay và luôn để cải thiện chất giọng đặc phương ngữ xứ Thanh.

Miệng cười em Hà nên chỉnh hình lại khuôn miệng, miệng cười như khóc thầm thế là sau khổ sở tình cảm lắm lắm đây.

Nói về vẻ đẹp khi đăng quang thời nay, em thấy có Trần Tiểu Vy, Đỗ Thị Hà và Nguyễn Thị Huyền là có vẻ đẹp tự nhiên thuyết phục khi đăng quang.
Các em khác thì toàn phải thẩm mỹ lại xoành xoạch sau này mới ưng mắt. Cá biệt có 2 em thần sắc quá là nhức mắt mà cũng hoa hậu.

Sau đăng quang, với ê-kíp hỗ trợ tư vấn cải thiện đủ các kỹ năng, em Hà sẽ còn rạng rỡ và có chiều sâu hơn nữa.

Chỉnh sửa cuối:

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Tối hôm qua ngó khoảng 15", năm nay ông nào thiết kế bộ Biki màu đỏ + óng ánh nhìn các cháu mặc rất OK. Em này đẹp theo gu Vn thôi, Quốc tế nó tính đẹp theo Gu khác. Mà thấy bảo nhà em này nghèo gần nhất Huyện.
Vạy thì đổi đời rồi ạ, e MPT cũng đổi đời từ danh hiệu HH

kienvinh

Xe lăn
Gà ta đắt hơn gà tây, nước xuýt ngọt hơn......................

Con ngan nhà em bẩu thế. :D
Gà ta luộc lên làm phở hay chặt miếng rắc lá chanh thì cứ gọi là ngon =P~

Nhưng mà quay, chiên, nướng thì dai nhoanh nhoách.

Tức là có nhiều cách thưởng thức khác mà gà "ta" không phải là bá. Lại còn bé tẹo :(

hd-vt

Xe container
Gà ta luộc lên làm phở hay chặt miếng rắc lá chanh thì cứ gọi là ngon =P~

Nhưng mà quay, chiên, nướng thì dai nhoanh nhoách.

Tức là có nhiều cách thưởng thức khác mà gà "ta" không phải là bá. Lại còn bé tẹo :(
Em cũng thấy thế, không chỉ riêng gà mà là món nướng nói chung, thì Tây lông hơn hẳn. Có thể do hội đó thiên về ăn thịt, ta thiên về thực vật rau gạo. Em cứ đoán bừa thế hehe.

canhhoabatdiet

Xe container
Lướt facebook thấy các cụ quê 72/2 cổ vũ nhiệt tình ra phết :)):)):))