[Funland] Bông hậu 2020

Chưa Có Dép

Xe điện
Cháu này sinh viên năm 2 Neu, cũng gọi là xám nhất trong đám rồi cc nhỉ

D nâu

Xe điện
Năm nay em hài lòng với tổng đạo diễn, Các màn áo dài đẹp, có ý đồ thông qua hoa hậu Việt Nam muốn giới thiệu đến cảnh đẹp thiên nhiên đất nước và văn hoá Việt Nam thông qua vẻ đẹp dịu dàng đằm thắm của người con gái Việt Nam qua các thời kỳ qua các màn trình diễn áo dài dân tộc gắn liền với tính lịch sử vừa cổ vừa hiện đại nhưng luôn tôn vinh nét đẹp độc đáo có bản sắc.
Hoa hậu là các cô gái đẹp thực sự mang dáng vẻ thướt tha của người Việt. Có tâm hồn và tình cảm chân thành qua từng ánh mặt nụ cười của họ.
Hoa Hậu bạn Đõ Thị Hà là một trong những cô gái có gương mặt đôn hậu và dễ thương rất Việt Nam. Về trí tuệ qua ứng xử còn hơi non. Mong các em sau này ban tổ chức có chọn thì hãy chọn từ 1.66m mà có trí tuệ và xinh đẹp là ok. Đừng vì chiều cao mà bỏ qua trí tuệ. Vì hoa hậu Việt Nam gần đây vẫn chưa thấy bạn nào đủ trí tuệ để có thể sánh vai với các cường quốc năm châu.
MC Nam là quá kém.
MC Lương Thuỳ Linh là đẹp rực rỡ và tròn vai.
Nhìn Lương Thuỳ Linh lại tiếc cho hoa hậu Việt Nam 2019. Khi lọt vào top 8 hoa hậu thế giới cũng vì ứng xử không đạt nếu ứng xử tốt thì 2019 có thể là năm thành công của hoa hậu Viet Nam trên đấu trường thế giới. Lương Thuỳ Linh có vẻ đẹp hình thể của một đại mỹ nhân. Trông bạn ấy đẹp và đài các thích quá.
Ca sỹ không ưng Mr Dam với ca sỹ hát nhạc rạp. Nó chưa đại diện những tinh hoa âm nhạc Việt Nam.
Ban giám khảo có những câu hỏi rất hay, ý nghĩa và thiết thực.
Các viện vương viện của hoa hậu là tuyệt đẹp.
Về tổng thể là rất thích chương trình hoa hậu Việt Nam 2020.
Hôm qua em xem với 02 cô con gái với bà ngoại 81 tuổi. Xem đến 11h 30 thì mọi người mệt đi ngủ còn mỗi mình em.
Hai bạn nhà em học lớp 9 các bạn ý bảo các cô trả lời thất vọng quá. Chả có ai trả lời hay cả.

Chỉnh sửa cuối:

Pumzen

Xe ba gác
Em vào ngắm hoa hậu ạ
Thấy nụ cười không đẹp lắm cụ mợ nhỉ
Các bạn thi HH năm nay phải công nhận là rất tươi, hầu như bạn nào cũng thường trực sẵn nụ cười trên môi. Chính vì lí do này, có 1 vài bạn bộc lộ điểm yếu của mình ra. Cũng có thể do góc quay, hiệu ứng ánh sáng làm người theo dõi qua màn hình thấy rõ nhược điểm này.

D nâu

Xe điện
Nếu xem phần thi vòng loại thì trông bạn Hà cười rất tươi nhưng chắc do tập cười nhiều nên lại thành ra gượng gạo trong đêm chung kết.
Chỉ chưa ưng bạn ấy vòng 1 hơi nhỏ thôi.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Các bạn thi HH năm nay phải công nhận là rất tươi, hầu như bạn nào cũng thường trực sẵn nụ cười trên môi. Chính vì lí do này, có 1 vài bạn bộc lộ điểm yếu của mình ra. Cũng có thể do góc quay, hiệu ứng ánh sáng làm người theo dõi qua màn hình thấy rõ nhược điểm này.
Vâng ạ,mà nhìn em nào cũng ngọt thật cụ ak

xemay_oto89

Xe điện
lướt ở rạp phim , phố đi bộ , hay cổng trường cấp 3 ... thi thoảng thấy nhiều cháu mặt xinh và nét thì khá nhiều , nhưng mà vừa xinh vừa cao trên mét 7 thì lại hiếm dần đấy . Nên e Hà này làm Hoa Hậu thì cũng dk nhưng ngoại hình cháu thấy thua em Tiểu Vy

D nâu

Xe điện
Theo mình ngĩ ứng xử còn là cả 1 quá trình . Chứ đánh giá dựa vào 1phut ấy thì làm gì đủ. Em ấy còn 2 năm đương nhiệm để đánh giá mà.
HH cũng là con người cũng cần được trau dồi theo thời gian.
Hôm qua có bạn nói tiếng anh tốt gương mặt cực kỳ sáng và thông minh, nhưng không lọt vào top 5 thi ứng xử tiếc quá!

D nâu

Xe điện
lướt ở rạp phim , phố đi bộ , hay cổng trường cấp 3 ... thi thoảng thấy nhiều cháu mặt xinh và nét thì khá nhiều , nhưng mà vừa xinh vừa cao trên mét 7 thì lại hiếm dần đấy . Nên e Hà này làm Hoa Hậu thì cũng dk nhưng ngoại hình cháu thấy thua em Tiểu Vy
Tiểu Vi thì hình thể đẹp, mặt đẹp nhưng lại học kém hình như trượt cấp 3 thì phải sau đó lại được đậu vớt thì phải. Hoa hậu Việt Nam mà đại diên cho trí tuệ và sắc dẹp của một quốc gia như vậy liệu cụ có tự hào không? Em thì không muốn đâu.
Năm 2019 Hoa hậu thế giới cao 1.66 gương mặt không phải là tuyệt sắc giai nhân đẹp lắm. Nhưng bạn ấy có vẻ đẹp độc đáo của đất nước Jamaica đã khóc trên sâu khấu vì bạn ấy có kể lại câu chuyện của gia đình nhà ngèo nhưng đã xuất sắc giành học bỏng Mỹ là chuẩn bị trở thành tiến sỹ lại là nhà thiết kế thời trang v..v..là niềm cảm hứng cho nhiều cô gái và bạn ấy đã truyền cảm hứng cho các cô gái ở một nước ngèo như Jamaica đó.

Chỉnh sửa cuối:

hd-vt

Xe container
Em chả dám bi bô về cái đệp. Vừa rồi xem trên tv, thi hh thế giới về cái gì đó, cô hh là da đen. Xung quanh em ồn ào...hội chấm sao bị sao thế....đen xì, bẩn thế kia...
Em im re...nhỡ buột miệng chửi đổng thi lo đòn...híc híc.

shopnhimsoc

Xe điện
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Năm nay Hoa Hậu Việt Nam chọn được em Đỗ Thị Hà xinh hồn nhiên và dáng chuẩn các cụ nhỉ? thấy bảo đo các vòng chuẩn sịn sò, chân đùi với các chỉ số đạt tiêu chuẩn quốc tế, chân dài 1m11. Việt Nam lại có thể hi vọng cho một đấu trường sắc đẹp quốc tế rồi!cá nhân em thấy mặc dù phần trả lời ứng xử chưa thật nổi trội, nhưng Hoa Hậu thì nhất định phải đẹp và chuẩn đã, không đi thi quốc tế thì khó có cửa lọt lắm. Em này hội tụ đủ yếu tố, ban giám khảo chọn chuẩn và nhìn xa trông rộng.

datto70

Xe container
Tối hôm qua ngó khoảng 15", năm nay ông nào thiết kế bộ Biki màu đỏ + óng ánh nhìn các cháu mặc rất OK. Em này đẹp theo gu Vn thôi, Quốc tế nó tính đẹp theo Gu khác. Mà thấy bảo nhà em này nghèo gần nhất Huyện.

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Phần thân trên em chưa thấy hoàn hảo.

NGC

Xe tăng
Hoàn toàn không chút hy vọng với đấu trường quốc tế vì :
- Nhan sắc không mang tính đặc trưng vùng miền.
- Ba vòng không bốc he he.
- Gương mặt không cân đối theo tỷ lệ.
- Dễ lẫn vào nhóm Latino , và nói thật lạc vào nhóm nầy thì nhan sắc em rất nhạt nhòa he he.

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Tối hôm qua ngó khoảng 15", năm nay ông nào thiết kế bộ Biki màu đỏ + óng ánh nhìn các cháu mặc rất OK. Em này đẹp theo gu Vn thôi, Quốc tế nó tính đẹp theo Gu khác. Mà thấy bảo nhà em này nghèo gần nhất Huyện.
chuẩn cụ, năm nay đồ thiết kế đẹp phết. hình như cũng nghèo