[Funland] Bóng đá Seagames 32_ Các trận đấu của U22 Việt Nam

ocean08

Xe điện
Hnay có đập đc mấy đâu, kiến thiết thì cắc bụp, ăn điểm nhiều nhờ chắn + Thúy gánh team.
Indo đấm bóng như Mike Tyson.
Indo lùn, nhoài kém mà ko tận dụng bỏ nhỏ mấy.
14-12 hy vọng mình thắng

ocean08

Xe điện
15-12 Set 5. May ta thắng 3-2 bóng chuyền bán kết nữ

belo

Xe điện
Gớm, các cụ bình thản mà thưởng thức bóng đá VN chứ căng quá. Có đội nào thâng mãi được đâu. Cũng phải thương cổ động viên Indo với chứ. Em cũng buồn, nhưng xem nhiều cũng quen quy luật của thể thao rồi. Trừ có bóng chuyền nữ của Thái, chắc họ không bao giờ thua ở ĐNA mất.

TieuFu

Xe container
Thái ăn Myanma 3-0 ! Gọn gàng !

Chienbinhbaoden

Xe buýt
Nhiều cụ cứ bảo thua không phải do HLV. Tính từ lúc 2-2. Thua không phải do HLV thì do ai.

Văn Chuẩn, Tiến Long, Tấn Tài, Văn Khang, Văn Trường, Duy Cương, Văn Tùng, Văn Đô. Nguyên bộ khung 8 cầu thủ đá chính u23 châu á (ko thèm tính Công Đến). Giải đó u23 việt nam đá quá bay.

Văn Khang, Văn Trường, Đức Phú, Quốc Việt, Văn Cường, Thanh Nhàn - 6 cầu thủ đá rất hay ở u20 châu á.

Giờ ghép nguyên bộ khung đó với nhau lại đá như "mứt". Vậy theo các cụ, đấy không phải lỗi của HLV thì lỗi của ai.

Giải này tinh thần chiến đấu của các cầu thủ kém, căng cứng, không được máu lửa, tự tin như các giải U châu á trước. Lỗi làm tinh thần này, em quy cho HLV.

Phút bù giờ còn lao lên tấn công mà không đá chắc chờ sang 30 phút hiệp phụ lại đá bốc, với em cũng là lỗi của HLV. Lỗi có thể là chưa quán triệt, tính toán đủ các tình huống trước trận đấu. Lỗi có thể là trong trận đấu chưa truyền đạt đủ nhanh và đủ mạnh mẽ tới cầu thủ, để làm bừng tỉnh những cái đầu đang mải mê tấn công.

Với em, mọi thứ đều có thể tạm chấp nhận và lí giải được cho tới khi VN thua bàn cuối. Trước khi bị thủng lưới, em và bạn bè đều bảo đá chậm thôi, vào hiệp phụ đá tiếp. Đùng 1 cái ông Công Đến chuyền đập vào người đội bạn. Rồi Ngọc Thắng có cơ hội phạm lỗi để chấm dứt đường phản công nhanh, nhưng không thực hiện. Tất cả đều rất căn bản, nhưng dường như các cầu thủ không thấm nhuần những tư duy cơ bản đấy. Nên với em lỗi là do ông HLV.

Cả việc Văn Trường sút phung phí cơ hội hết trận này tới trận khác, nhưng không điều chỉnh, cũng là lỗi HLV. 1-2 trận còn thông cảm được, đây là cả giải. Và trận hôm nay cũng tiếp diễn.
Ngay từ đầu em đã xem cách chơi của Trâu xề rồi, e không đánh giá cao khả năng của ông này, nói thì có nhiều cụ bảo chỉ biết chê nhưng ai đã chơi PS và quản lý bóng đá thì sẽ hiểu. Thực sự vff nên mời ông Gong nắm đội trẻ hoặc ko có tiền thì cứ để Hoàng Anh Tuấn dẫn ok hơn.

bmt1986

Xe tăng
Ngay từ đầu em đã xem cách chơi của Trâu xề rồi, e không đánh giá cao khả năng của ông này, nói thì có nhiều cụ bảo chỉ biết chê nhưng ai đã chơi PS và quản lý bóng đá thì sẽ hiểu. Thực sự vff nên mời ông Gong nắm đội trẻ hoặc ko có tiền thì cứ để Hoàng Anh Tuấn dẫn ok hơn.
HAT thôi, chứ GONG thì ko có tiền cụ ạ.

Entropy

Xe tăng
Đầu năm sau cầm đội tuyển quốc gia gặp lại In đô xem ông Trâu thể hiện thế nào?

King_man

Xe đạp
Thôi các cụ! Chúng ta lại quay về cái máng lợn năm nao thôi! Xem bóng đá trong tâm trạng lo lắng, sợ sệt và cuối cùng là thất vọng, trừ thời cụ Park ra, lúc nào chả vậy!

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chắc quang tèo sớm cụ ạ. Em chẳng thấy ánh sáng nào từ cầu thủ tiềm năng đến định hình lối chơi, đọc trận đấu hay thay người.
Sao “dấu bài” mãi thế ông phù? :)
Vn lẽ hợp hlv Hàn thật

AnhTiếnMobile

Xe điện
Em nghĩ cụ hlv này sẽ ko trụ lâu với tuyển ta được hết năm nay với lối đá ko phù hợp với thể trạng của con người Việt Nam

QDV2012

Xe tăng
Đúng rồi em cũng chơi nên em hiểu rõ lắm đó là ngoài đời nó ko có nút SAVE vs LOAD cụ à :))

otbaxit

Xe tải
Em không hiểu lắm, tập trung với nhau cả tháng, thị phạm cả cho mấy anh nhớn ĐTQG nữa mà , đá bao trận rồi mà lối chơi vẫn chưa nhuần nhuyễn, vậy BHL cần bao nhiêu thời gian nữa đây? Để xem tới đây xem ĐTQG đá đấm ra sao.

Ôi thích quá

Xe buýt
Vn lẽ hợp hlv Hàn thật
Đàn ông Hàn, Nhật bản tính vốn gia trưởng, quân phiệt, lại tỉ mẩn. Quân mình thì phải dí liên tục, lỏng tay là vớ vẩn ngay, dễ hoắng nên cứ Hàn, Nhật mà phang thôi. Tây nói ngọt ko hạp, dạy dỗ con cái cũng thế, cứ cầm roi, tẩn thì đâu vào đấy, thẽ thọt là bố láo ngay

Đề nghị thanh tra VFF , tôi là fan đội tuyển bđ vn cực lực phản đối việc phá hoại đội bóng.
Tôi cũng đề nghị bộ 4t đóng cửa tất cả các tòa báo, phương tiện truyền thông vn 1 tháng vì vào đọc toàn thấy mắng hlv trưởng đội bđ nam vn và vff. Tôi đọc mà stressssssss

Chỉnh sửa cuối:

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lương 50k$ tháng lại hđ tận 4 năm thì ta cứ tà tà thôi, giờ phải văn vở lươn lẹo để tiếp tục thôi, sa thải thì ta đòi đền hợp đồng tính ta cũng cả triệu $ thì ngu gì
Chả hiểu ô nào ký hđ tiền tấn ntn 🤪 giả cụ Trâu trình chỉ có ntn mà yêu tận 4 năm thì chớt 🙀

Hulk

Xe tăng
Nhìn Thái ăn Myanmar 3 trái mà ko thấy nó tốn sức mấy các cụ nhỉ. Cuối trận nó vẫn sút căng như búa bổ như NHA.