[Funland] Bóng đá Seagames 31 - ĐT Việt Nam quyết tâm bảo vệ ngôi vô địch! ⚽

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Em vừa thấy trên mạng. :))

Alohavn911

Xe buýt
Cụ chính xác!
Em không thích cậu Minh Hải vì toàn khoe chuyện hậu trường, kể về mối quan hệ người này, người kia.. thông tin sân sau....
Ông này trước em cũng nghe BL 1 trận, rồi em lên đây hỏi các cụ mới biết tên, sau đấy cứ thấy mặt là e chuyển kênh :D

Dan du an

Xe ba gác
Nói chung công bằng thì mình đá trên cơ nó cả trận, tuy nhiên do hàng công triển khai bóng chậm và thường thiếu kết dính ở khâu cuối cùng nên không có mấy pha nguy hiểm toàn trận. Xem cảm giác như mình đang đấm vào bị bông. Mã làm mình bất ngờ vì nó không đá rắn và không pressing quá nhiệt. Trong bối cảnh đó thì hai cánh của mình là điểm trừ.... Ông Văn Đô được nhồi bóng nhiều nhưng tạt rất vô hại. Hùng Dũng năng nổ nhưng cảm giác về cuối hơi ức chế. Trận này Hùng Dũng đá cũng không hay. Khá ngạc nhiên là ông Tiến Long đá rất nét, hai ông Bùi Hoàng Việt Anh với Thanh Bình cũng đá chắc và phối hợp rất tốt. Điểm sáng nhất thì các cụ nói rồi chính là thể lực, còn lại thì các cầu thủ đá không có cầu thủ nào thật nổi trội nên các ông thay vào cũng có cảm giác không khác biệt với ông đá trước đó.

LeTai1979

Xe cút kít
Mấy ông đấy chém nào là Mã mạnh về thể lực nhưng thực ra toàn quân Mã dính chuột rút (quân mình toàn ông khỏe chạy như ngựa) rồi đội bạn tấn công mình chịu trận, áp lực khủng khiếp, cố gắng phá bóng ra thật xa ( như mình cửa dưới) ba láp ... có mỗi bài bình luận đấy mà mang ra áp vào seagame nó ko đúng thực tế, vị thế VN ở seagame khác rất nhiều so với khi ra châu lục rồi Cụ
Thôi thắng rồi Cụ, kệ các ông ấy chém đi. :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em thấy trận hôm nay mình cải thiện được hai điều so với các trận trước:
- Không hấp tấp, nóng vội
- Ít chủ quan hơn (vẫn có vài pha)

Nghen loc

Xe tăng
Nói chung công bằng thì mình đá trên cơ nó cả trận, tuy nhiên do hàng công triển khai bóng chậm và thường thiếu kết dính ở khâu cuối cùng nên không có mấy pha nguy hiểm toàn trận. Xem cảm giác như mình đang đấm vào bị bông. Mã làm mình bất ngờ vì nó không đá rắn và không pressing quá nhiệt. Trong bối cảnh đó thì hai cánh của mình là điểm trừ.... Ông Văn Đô được nhồi bóng nhiều nhưng tạt rất vô hại. Hùng Dũng năng nổ nhưng cảm giác về cuối hơi ức chế. Trận này Hùng Dũng đá cũng không hay. Khá ngạc nhiên là ông Tiến Long đá rất nét, hai ông Bùi Hoàng Việt Anh với Thanh Bình cũng đá chắc và phối hợp rất tốt. Điểm sáng nhất thì các cụ nói rồi chính là thể lực, còn lại thì các cầu thủ đá không có cầu thủ nào thật nổi trội nên các ông thay vào cũng có cảm giác không khác biệt với ông đá trước đó.
Văn Đô hôm nay có lúc liên tục chuyền 3 quả i xì nhau, rất vô hại và bị bắt bài, bế tắc. Văn Xuân thì chuyền cảm giác bóng kém, toàn bổng và quá tầm. Có điều thông cảm cho toàn đội là đối phương chủ ý lùi sâu, đá phòng ngự thì thường khó đá hơn là đôi công, nhưng mình sau giải này cũng cần phải có sự cải tổ lớn ở tiền vệ thì mới có nhiều hy vọng được.

Dan du an

Xe ba gác
Chắc các cháu nó làm theo cụ nên từ tấn công, tạt bóng đến sút bóng đều từ từ cho bọn kia có thời gian chuẩn bị

DDNTAN

Xe tải
Cái tay vlog kiểu chỉ chờ được khoe khoang kiểu mình thân thiết với các cầu thủ lắm. Nắm hết thâm cung bí sử của Tuyển nghe buồn nôn thật sự.

f1_hn

Xe container
Ku e Tuấn Tài tạt còn thấy ok hơn đôi Lê Văn

Nghen loc

Xe tăng
Chính xác cụ ạ. E đoán là cụ Park tiên liệu được vấn đề là sẽ khó đá, mất sức, kéo dài nên cụ cho đá thong dong để phân phối, giữ sức tốt hơn. Chứ cứ ào ạt tấn công thì e rằng ko kéo dài được như vừa rồi đâu.

otbaxit

Xe tải
Có đợt nào cháu Đô tạt 3, 4 quả liên tục ko ăn thua, ông chán quá ko thèm tạt nữa

bebibo

Xe tải
Cái tay vlog kiểu chỉ chờ được khoe khoang kiểu mình thân thiết với các cầu thủ lắm. Nắm hết thâm cung bí sử của Tuyển nghe buồn nôn thật sự.
Vê lợn chứ vê log j. Thằng đấy ko biết tốt nghiệp cấp 3 chưa cũng có lúc tự nhận là nhà báo.

kokhodau

Xe buýt
Loại trực tiếp rồi ,sự an toàn nơi hàng phòng ngự được cho là lựa chọn hợp lý nhất.

Chỉnh sửa cuối:

Bobbo

Xe điện
TTai cũng như cặp Lê Văn tắc bụp, trận ngon trận xịt thôi cụ!
Cụ làm em nhớ Trọng Hoàng quá. Có Hoàng thì có 1 mũi khoan cực sắc bên cánh. Leo biên được, đột phá được, sút ngon, khi cần rắn cũng rất rắn.

BVTL

Xe điện
Người OF
Mấy ông đấy chém nào là Mã mạnh về thể lực nhưng thực ra toàn quân Mã dính chuột rút (quân mình toàn ông khỏe chạy như ngựa) rồi đội bạn tấn công mình chịu trận, áp lực khủng khiếp, cố gắng phá bóng ra thật xa ( như mình cửa dưới) ba láp ... có mỗi bài bình luận đấy mà mang ra áp vào seagame nó ko đúng thực tế, vị thế VN ở seagame khác rất nhiều so với khi ra châu lục rồi Cụ
:D nghe đoạn đó chuối thật! Cảm giác mấy bố đấy ngồi xem mà không chịu theo dõi trận đấu ý!

Nghen loc

Xe tăng
Cũng hay thật, lần nào họp báo ông Hlv Malai cũng khăng khăng là Việt Nam mạnh nhất giải, lần này cũng vậy. Trong khi đó a Ponking thì lại một mực là a Indo mạnh nhất giải. Các cụ tin ai?

Bobbo

Xe điện
Trận này Mã đá khác hẳn các trận khác. Đá lùi sâu hơn, ít lên bóng tốc độ mà ưu tiên thủ chắc. Gặp đội đá kiểu ấy y như rằng VN bế tắc, y hệt trận Phi.

Trạng thái
Thớt đang đóng