[Funland] Bóng đá Seagames 31 - ĐT Việt Nam quyết tâm bảo vệ ngôi vô địch! ⚽

Trạng thái
Thớt đang đóng

giang.nguyen

Xe điện
Các đội có 3 ngày (kể cả di chuyển) cho trận CK!
Hy vọng các cầu thủ phục hồi nhanh sau 2 trận BK quá căng thẳng và mệt mỏi (tinh thần và thể xác)!
Thái cũng vừa mới phải đá trận 120p gặp Indo cụ ạ, nên em cho là về mặt điều kiện cả 2 đội khá cân bằng, VN ko bất lợi quá nhiều đâu

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Các đội có 3 ngày (kể cả di chuyển) cho trận CK!
Hy vọng các cầu thủ phục hồi nhanh sau 2 trận BK quá căng thẳng và mệt mỏi (tinh thần và thể xác)!
Đá trận này ăn thua gì với đá VL WC, phải di chuyển lệch múi giờ các kiểu, cụ an tâm đê. Sân nhà nên chuyên viên trị liệu phục hồi chắc không thiếu. :D

Donxa

Xe buýt
Nói chung công bằng thì mình đá trên cơ nó cả trận, tuy nhiên do hàng công triển khai bóng chậm và thường thiếu kết dính ở khâu cuối cùng nên không có mấy pha nguy hiểm toàn trận. Xem cảm giác như mình đang đấm vào bị bông. Mã làm mình bất ngờ vì nó không đá rắn và không pressing quá nhiệt. Trong bối cảnh đó thì hai cánh của mình là điểm trừ.... Ông Văn Đô được nhồi bóng nhiều nhưng tạt rất vô hại. Hùng Dũng năng nổ nhưng cảm giác về cuối hơi ức chế. Trận này Hùng Dũng đá cũng không hay. Khá ngạc nhiên là ông Tiến Long đá rất nét, hai ông Bùi Hoàng Việt Anh với Thanh Bình cũng đá chắc và phối hợp rất tốt. Điểm sáng nhất thì các cụ nói rồi chính là thể lực, còn lại thì các cầu thủ đá không có cầu thủ nào thật nổi trội nên các ông thay vào cũng có cảm giác không khác biệt với ông đá trước đó.
Em cảm tưởng cầu thủ mình ko chạy chỗ, cứ đứng trơ ra nhận bóng, các cửa thì Mã phòng thủ bịt hết. Nếu các cầu thủ chạy chỗ liên tục sẽ hút hậu vệ để ra khoảng trống thì mới khai thông được bế tắc. Cũng ko hiểu chiến thuật HLV như nào. Khoản này em thấy Thái làm tốt, một vài cầu thủ họ chạy chỗ liên tục là hệ thống phòng thủ của đối phương sẽ bị hở ngay. Bác nào am hiểu chuyên môn giải thích hộ em chút. Xem bực cả mình. May mà thắng.

Bobbo

Xe điện
Thái có thằng hv số 5 hình như Anusak thì phải, đá rất bố láo. Em cứ hi vọng tài trận Ỉn đuổi nó ra mà dính mỗi 1 thẻ vàng. Thằng tđ của Thái bị thẻ đỏ xong như thần kinh, cãi nhau với tài chính, tài phụ, lão Pop ra kéo vào cũng bị vặc luôn.

nowhereland

Xe điện
Nói chung U23 là lứa của thì tương lai, nên cũng không đòi hỏi quá được. Trinhd độ U23 và tuyển nó khác bọt nhiều lắm, kể cả cùng lứa tuổi nhưng bọn lên tuyển sớm như Việt Anh, thanh Bình, Văn Toản.....nó cũng đá rất khác.

Chung kết lại trông cả vào 3 ông anh gánh team thôi, Hùng Dũng sau chấn thương đang có phong độ rất cao.

giang.nguyen

Xe điện
Đúng như em lo ngại, Văn Xuân dính quả dây chằng chéo đầu gối.
Xong con ong, ngã nằm xuống là cháu nó biết tình trạng của mình rồi, mặt mếu máo khóc đến tội

berryfun

Xe điện

berryfun

Xe điện
Đá trận này ăn thua gì với đá VL WC, phải di chuyển lệch múi giờ các kiểu, cụ an tâm đê. Sân nhà nên chuyên viên trị liệu phục hồi chắc không thiếu. :D
Đê nghị cụ sang thái xem. Chúng ló bình loạn thế nào nhá

Donxa

Xe buýt
VN đá kiểu gì cứ giữ banh chờ đội bạn về đông đủ mới triển khai tấn công
Có lẽ đá tấn công thì không chơi phản công? Em thấy rất nhiều tình hướng như này. Cứ chừ đội bạn về đủ mới triển khai bóng lên

Bobbo

Xe điện
Xong con ong, ngã nằm xuống là cháu nó biết tình trạng của mình rồi, mặt mếu máo khóc đến tội
Trận sau cặp cánh sẽ là Tuấn Tài và Văn Đô. Tài thủ tốt công ko hay lắm. Đô tạt kém, đi bóng tốt nhiều khi hơi lạm dụng chơi cá nhân ko hiệu quả. Khó phết các cụ ạ.

wildcat74

Xe điện
Đá sân 11, đội bạn xếp hàng đủ 11 ông trước vòng 16m50 là khó lắm. Cầu thủ chơi thế là đầy cố gắng rồi!

Anbanhmihp

Xe buýt
Cá nhân em nghĩ ko phải Đức đá ko tốt,hnay Đ được xếp lùi sâu ở hàng tv để tổ chức lối chơi, có lẽ thầy P tính toán Mã sẽ đôi công, Đ thoát press rất khá nên sẽ là lợi thế để tổ chức phản/tấn công khi đội bạn gây sức ép ở phần sân nhà mình nhưng cuối cùng Mã lại lùi sâu ngoài dự tính. Thứ nữa trình Đ cao hơn phần lớn đồng đội, nhiều khi ko ăn khớp trong tư duy chơi bóng với nhau. Ko dưới 5 lần Đ chuyền sệt trực diện xuyên tuyến rất tốt, nếu người nhận bóng là Hải con thì rất có thể tiếp theo sẽ có 1 pha chọt khe cho tiền đạo.....nhưng lứa u23 này ko có e nào xử lý chạm 1 đủ ngọt đồng thời quan sát đủ nhanh để tận dụng các đường chuyền đó của Đ và tạo thành cơ hội cho tđ. Em hóng trận cuối gặp Thái, thầy P xếp Đ đá thế nào?! E đồ là sẽ đá đúng vị trí như trận này ;;) :)).....em chém gió tí đừng vang em nhá các cụ :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cá nhân em nghĩ ko phải Đức đá ko tốt,hnay Đ được xếp lùi sâu ở hàng tv để tổ chức lối chơi, có lẽ thầy P tính toán Mã sẽ đôi công, Đ thoát press rất khá nên sẽ là lợi thế để tổ chức phản/tấn công khi đội bạn gây sức ép ở phần sân nhà mình nhưng cuối cùng Mã lại lùi sâu ngoài dự tính. Thứ nữa trình Đ cao hơn phần lớn đồng đội, nhiều khi ko ăn khớp trong tư duy chơi bóng với nhau. Ko dưới 5 lần Đ chuyền sệt trực diện xuyên tuyến rất tốt, nếu người nhận bóng là Hải con thì rất có thể tiếp theo sẽ có 1 pha chọt khe cho tiền đạo.....nhưng lứa u23 này ko có e nào xử lý chạm 1 đủ ngọt đồng thời quan sát đủ nhanh để tận dụng các đường chuyền đó của Đ và tạo thành cơ hội cho tđ. Em hóng trận cuối gặp Thái, thầy P xếp Đ đá thế nào?! E đồ là sẽ đá đúng vị trí như trận này ;;) :)).....em chém gió tí đừng vang em nhá các cụ :D
Còm này mà HĐ đọc được thì chỉ có hại cho em nó thôi cụ ạ. Cụ đã nâng HĐ lên quá mức rồi đó.

Songocu

Xe buýt
Indo cho thằng ranh 17 tuổi vào đá như chấp người luôn,nan đo với nan đủng. Nẫu
Tình huống này thằng “ người ngoài hành lang “ ko theo về thì thằng hv Ỉn dưới lên áp sát hơn, sẽ ko chững lại & tđ Dúi ko có được động tác giả tạo cơ hội ghi bàn, tuy nhiên quả dứt điểm sau đó thì khá “ngọt”.

Chỉnh sửa cuối:

hoangdang2002

Xe tăng
2 hậu về cánh làm e nhớ ku Văn Hậu quá! Có Văn Hậu nữa thì hàng hậu vệ hoang hảo

Bobbo

Xe điện
Tình huống này thằng “ người ngoài hành lang “ ko theo về thì thằng hv Ỉn dưới lên áp sát hơn, sẽ ko chững lại & tđ Dúi ko có được động tác giả tạo cơ hội ghi bàn, tuy nhiên quả dứt điểm sau đó thì khá “ngọt”.
Công nhận thằng naldo tự nhiên về sát vòng cấm mà ko kèm người làm hậu vệ Ỉn bị hố. Cộng thêm sự xuất sắc kèm theo may mắn nên Thái có bàn. Trận đó em đã rất hi vọng đá luân lưu mà xịt.

rgbhis

Xe tăng
Văn Xuân chấn thương do cầu thủ Malay xô vào chân trụ khi đag vung chân sút bóng. Theo luật thì cầu thủ Malay có bị thẻ ko các cụ ơi?

Trạng thái
Thớt đang đóng