[Funland] Bóng đá Seagames 31 - ĐT Việt Nam quyết tâm bảo vệ ngôi vô địch! ⚽

Trạng thái
Thớt đang đóng

smart_sharp

Xe tăng
Hoàng Đức mà chuyền nhanh như Xuân Trường nữa thì toàn diện anh ạ.
Chuyền nhanh thì phải có người chạy. Không chạy chỗ tốt thì tiền vệ không chuyền nhanh được. Lối đá của HĐ thường cũng nhiều chạm hơn XT vì HĐ cầm được bóng.

Nghen loc

Xe tăng
E cũng tin trận Ck gặp Thái mình sẽ dễ đá hơn. Hậu vệ của họ giải này không tốt hơn nữa họ cũng không có thói quen đá phòng ngự, vấn đề là ko biết Thái có tấn công đc ko thôi.
Mình giờ tìm ra hai cánh cho ngon tí, chứ a Văn Đô đá chán quá, Văn Xuân thì khoẻ nhưng chưa sắc và tinh tế. Hôm nay thắng trận nhưng nhiều lúc ức chế và phải chửi bậy cụ ạ.

LeTai1979

Xe cút kít
Nói chung cũng thở phào, thằng số 5 của nó ngu thật, tự nhiên lại phạm lỗi vớ vẩn để thua. Bọn Mã lợn cũng ngu, nó có mạnh về phòng thủ đâu, ào lên đá có khi lại còn ăn rùa được quả.
Ào lên là toi ngay, Cụ ko thấy mấy tình huống sau khi bị dẫn bàn ấy.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
  • Em cũng chuyển kênh sau khi trận đấu kết thúc, bỏ phần bình luận chém gió của nhà đài!
  • Mấy tay Minh Hải Vlog, chuyên gia Phan Anh Tú nói rất vô bổ, nhàm chán
  • Mấy tay này chém gió cũng chẳng phải mà bốc phét cũng không xong
  • Nghe mấy tay này thì mất hết cản cảm hứng của trận đấu!
Moá, nghe tay Minh Hải chém + bợ + gió chiều nào theo chiều đấy méo chịu đc.
E khg hiểu sao vẫn cứ dc mời lên tivi để chém, nhìn mặt đã khg ưa nổi, chém thì toàn nói linh tinh
Bởi vì người mời ông ấy cũng chỉ biết nói linh tinh, kiến thức cũng chả có bao nhiêu !

nhuataiche

Xe container
Đá không thủ đã không có ông nào chọc được rồi, giờ lại thủ nữa thì... :D Hai ông ẻm Việt Anh, Thanh Bình đá được vài trận VL 3 WC mà trình lên hẳn 1 bậc.
Mang tiếng là U23+3 nhưng đội hình quá nửa là tuyển lớn rồi còn gì ? 3 ông anh, 2 trung vệ và thủ môn, 6 người từ tuyển lớn rồi.

smart_sharp

Xe tăng
Mình giờ tìm ra hai cánh cho ngon tí, chứ a Văn Đô đá chán quá, Văn Xuân thì khoẻ nhưng chưa sắc và tinh tế. Hôm nay thắng trận nhưng nhiều lúc ức chế và phải chửi bậy cụ ạ.
Cánh của mình không biết xuống nách. Nên công rất cùn khi tạt cũng kém. Nhưng cầu thủ chỉ có vậy nên chịu thôi.

Dan du an

Xe ba gác
Mình đang dấu bài thôi, nhiều quả xuống góc tạt được nhưng các cháu nó lại trả về...Cảm giác các cháu biên không dám lên quá cao sát cột cờ góc nó mà vẫn dền dứ để kịp chạy về

danleduc

Xe điện
Tiến Linh với hình bóng của Son Hueung Min.

danleduc

Xe điện
Hoàng Đức đá như Paul Pogba. Xem thích thật.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
quả đấy quay chậm em nhìn như lật cổ chân
Hy vọng là nhẹ nhất có thể.

Bóng đá Seagames năm nay chất lượng thật. Em nhớ Seagames 30, tầm này Hà Đức Chinh và Osvaldo Haay của Indonesia mỗi ông đã có 8 bàn rồi, mà hiện nay, ông ghi bàn nhiều nhất mới có 3 bàn.

cưỡi chổi

Xe lăn
Quả cuối cùng Tuấn Tài phạm lỗi cũng rất vớ vẩn.
Quả đấy em nhìn mặt cu cậu như kiểu vừa gây ra chuyện tày đình. Mà có lẽ thế thật. Pha đó mà Mã nó sút vào thì cu cậu thành tội đồ

Nghen loc

Xe tăng
  • Em cũng chuyển kênh sau khi trận đấu kết thúc, bỏ phần bình luận chém gió của nhà đài!
  • Mấy tay Minh Hải Vlog, chuyên gia Phan Anh Tú nói rất vô bổ, nhàm chán
  • Mấy tay này chém gió cũng chẳng phải mà bốc phét cũng không xong
  • Nghe mấy tay này thì mất hết cản cảm hứng của trận đấu!
Nói thật, nghe cái cậu Minh Hải nói mà cuws tưởng tượng mấy thằng ăn rồi đi vuốt đuôi ở các cơ quan, công sở. Khi nào cũng có câu: nhân đây tôi xin kể câu chuyện… chối vãi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
E cũng tin trận Ck gặp Thái mình sẽ dễ đá hơn. Hậu vệ của họ giải này không tốt hơn nữa họ cũng không có thói quen đá phòng ngự, vấn đề là ko biết Thái có tấn công đc ko thôi.
Hai thằng trung vệ số 4 và số 5 của nó rất bố láo, đá tiểu xảo, gây ức chế. Trận nay thằng số 4 ăn thẻ đỏ rồi. Một giải đấu đá 5 trận xơi hai thẻ đỏ thì đủ hiểu độ bẩn như nào. Chưa kể kiểu giơ gầm giày ra dọa đối phương nữa.

nidea

Xe tăng
Thêm sút phạt như Quảng Hải.
Rê rắt như CP.
Chạy nhanh như Văn Toàn nữa.... :))
Tuyển VN thời điểm này rất may mắn là tuyến giữa có QH, HĐ và HD đều đang ở độ chín. Hơi tiếc cái là HD cũng đã 29 rồi. À Hoàng Đức đi bóng hơn CP nhiều.

Nghen loc

Xe tăng
Mình đang dấu bài thôi, nhiều quả xuống góc tạt được nhưng các cháu nó lại trả về...Cảm giác các cháu biên không dám lên quá cao sát cột cờ góc nó mà vẫn dền dứ để kịp chạy về
Dấu lâu quá làm a e tâm tư cụ ạ.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Nói thật, nghe cái cậu Minh Hải nói mà cuws tưởng tượng mấy thằng ăn rồi đi vuốt đuôi ở các cơ quan, công sở. Khi nào cũng có câu: nhân đây tôi xin kể câu chuyện… chối vãi.
Cụ chính xác!
Em không thích cậu Minh Hải vì toàn khoe chuyện hậu trường, kể về mối quan hệ người này, người kia.. thông tin sân sau....

Alohavn911

Xe buýt
Hay mà Cụ, em ghét kiểu bl ề à kiểu ông QH. :))
Mấy ông đấy chém nào là Mã mạnh về thể lực nhưng thực ra toàn quân Mã dính chuột rút (quân mình toàn ông khỏe chạy như ngựa) rồi đội bạn tấn công mình chịu trận, áp lực khủng khiếp, cố gắng phá bóng ra thật xa ( như mình cửa dưới) ba láp ... có mỗi bài bình luận đấy mà mang ra áp vào seagame nó ko đúng thực tế, vị thế VN ở seagame khác rất nhiều so với khi ra châu lục rồi Cụ

wildness

Xe điện
Đội tuyển Nam gặp Thái ở chung kết.
Hình như đội tuyển nữ cũng gặp Thái ở chung kết.

Những năm qua, VN và Thái đang tranh đua vị trí thống trị ao làng :|
Cả nam và nữ và cả futsal nữa.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
XT e thấy đâu chuyền nhanh...vde quan trọng là đồng đội phải di chuyển mới tung dc đg chuyền. E thấy lứa này ý thức chiến thuật chưa cao, nhiều quả việt vị lãng xẹt
Cụ để ý sẽ thấy cụ ạ. Xuân Trường hiện nay là một trong những cầu thủ chuyền tầm trung và dài, chuyển trạng thái tốt nhất Việt Nam đó.

Trạng thái
Thớt đang đóng