[Funland] Bóng bàn về đường Lê Quang Đạo kéo dài xuống Hà Đông

Mon 29V

Xe điện
Cụ không hiểu hết về QH khu này. Họ làm to đoạn giao đó có nhiều lý do vì sau này ngã tư mật độ cư dân và VP sẽ tương đối lớn. Ngoài ra còn có cầu vượt qua ĐLTL nữa
Hầm chui khả thi hơn chứ nhỉ, Cầu vượt thì phải vượt thêm 1 tầng thứ 3 à?

Xe Bao Hong

Xe tăng
Mọi người cho e hỏi chút : Dự án Louis City Đại Mỗ (Nam Từ Liêm, Hà Nội) thuộc đối tượng thanh tra của Thanh tra Chính phủ.

Không biết mọi việc đã ổn ?

Son.Hoang

Xe tăng
Mọi người cho e hỏi chút : Dự án Louis City Đại Mỗ (Nam Từ Liêm, Hà Nội) thuộc đối tượng thanh tra của Thanh tra Chính phủ.

Không biết mọi việc đã ổn ?
Cụ dìm hàng để mua tiếp à 😂. Em còn vừa được nhận thêm sổ đỏ đây cụ

Xe Bao Hong

Xe tăng
Cụ dìm hàng để mua tiếp à 😂. Em còn vừa được nhận thêm sổ đỏ đây cụ
kaka vì chưa mua đc nên mới dìm hàng đây, mua đc rồi thì tìm cách chạy :)). Thật ra, thấy báo viết " chưa hẹn ngày về"

Son.Hoang

Xe tăng
kaka vì chưa mua đc nên mới dìm hàng đây, mua đc rồi thì tìm cách chạy :)). Thật ra, thấy báo viết " chưa hẹn ngày về"
Tin tức mới còn chả ăn ai nữa là tận 2021

Xe Bao Hong

Xe tăng
Cụ xem Lông vào năm 2021 thì đẹp quá. E nghĩ giờ khu đó hết game rồi. Cũng chỉ tăng tí nữa thôi.
mình thấy giá neo cao rồi, có mấy lô rao mấy thg nay chưa trôi, giá có tăng chút do t.tin đg LQĐ. mấy lô LK 96m giá lên tới 14 - 15 đ thì cũng khiếp, Gle vẫn là lựa chọn tốt hơn.

Son.Hoang

Xe tăng
mình thấy giá neo cao rồi, có mấy lô rao mấy thg nay chưa trôi, giá có tăng chút do t.tin đg LQĐ. mấy lô LK 96m giá lên tới 14 - 15 đ thì cũng khiếp, Gle vẫn là lựa chọn tốt hơn.
Về khai thác dòng tiền thì Geleximco A là số 1 ở khu mạn dưới đó. Và vẫn còn cơ hội gia tăng giá đất. Em dự tầm này sang năm khéo khu A tắc hết đường

Chỉnh sửa cuối:

banmotnucuoi

Xe lăn
Thôi mừng cho Nam từ liêm có tý khởi sắc chứ để Bắc Từ liêm hạ tầng tốt quá.
Sắp tới một loạt dự án đường trục này sẽ được nối ra tận vành đai 4 nên khả năng lại đông nghẹt người.
Có cụ nào môi giới khu này ko em muốn cho thuê cái nhà.

vietnampro

Xe hơi
Có lê quang đạo thì kể cả khu A cũng chả ăn đc louis đâu :)) tắcđườngở tố hữu thì mạn hà đông phía dưới văn phú, yên nghĩa.....gia cát dự người tađi hết sang lê quangđạo chứ aiđi lên khu A rồi qua mỹđình làm gì =)) , còn nếu nhìn vào vin sờ mát thì cũng k quá gần :)) dân chung cư của vincóđc tiệnđi xe máy như bênông thanh thảnđâu mà chạy 1kmđi mua sắmăn uống rồiđi vềđâu, cuối cùng vẫn làđi bộ,đi bộ 1km thì không aiđiđâu =))

sieunhancutchan

Xe tăng
Giá vậy thì ko rẻ nhưng cũng ko phải cao khi so với gele vì nếu so sánh thì phải so là vị trí louis đẹp hơn gele nhiều, gần mỹ đình hơn, nối thông lê quang đạo đi tiện hơn.
gele hiện nay thì rẻ hơn là đúng rồi chứ louis mà giá lại rẻ như gele thì với những ưu điểm nêu trên thìngười ta dồn qua mua sạch louis chứ chả ai mua gele nữa.
2021 louis vẫn loanh quanh 10 11đ cho căn 96m2, 2 năm kinh tế khó khăn mà giờ các nhà rao 14 15đ là có thể hiểu tiềm năng khi thông lê quang đạo xong rồi. Nói chung rao vậy ai cần gấp tiền hạ xuống cỡ 13-13,5 là bay ngay lập tức thôi. Giá 14 15 thì cũng là những ng chưa cần tiền gấp lắm rao.

Xe Bao Hong

Xe tăng
Giá vậy thì ko rẻ nhưng cũng ko phải cao khi so với gele vì nếu so sánh thì phải so là vị trí louis đẹp hơn gele nhiều, gần mỹ đình hơn, nối thông lê quang đạo đi tiện hơn.
gele hiện nay thì rẻ hơn là đúng rồi chứ louis mà giá lại rẻ như gele thì với những ưu điểm nêu trên thìngười ta dồn qua mua sạch louis chứ chả ai mua gele nữa.
2021 louis vẫn loanh quanh 10 11đ cho căn 96m2, 2 năm kinh tế khó khăn mà giờ các nhà rao 14 15đ là có thể hiểu tiềm năng khi thông lê quang đạo xong rồi. Nói chung rao vậy ai cần gấp tiền hạ xuống cỡ 13-13,5 là bay ngay lập tức thôi. Giá 14 15 thì cũng là những ng chưa cần tiền gấp lắm rao.
Hôm trc mình có hỏi 1 lô - Bác chủ phán luôn là mình bán theo giá của năm 2024 :))

sieunhancutchan

Xe tăng
Hôm trc mình có hỏi 1 lô - Bác chủ phán luôn là mình bán theo giá của năm 2024 :))
Chuyện này cũng bình thường thôi mà bác. Nói chung, kinh tế 2 năm vừa rồi khó khăn là đúng nhưng vẫn có những khu nó tăng giá lên do yếu tố này yếu tố nọ. Quan trọng là chủ có cần tiền gấp hay không, cần gấp thì mới có giá rẻ để mua chứ nếu chủ ko cần bán gấp thì họ cũng chẳng việc gì mà phải giảm giá bán thấp hơn so với mặt bằng chung giá của khu vực đó.

Mà thực ra em nghĩ rao vậy cho vui ai mua thì bán thôi chứ còn thời điểm này đường lqđ đang tích cực làm vậy thì cũng chả ai bán làm gì, ko có áp lực thì cứ để đó thêm 1 2 năm đường xong đẹp đẽ thì bán có phải được giá hơn không. Đầu tư nhà đất 5 7 năm là chuyện bình thường chứ có phải ngắn hạn 1 2 năm phải bán ngay đâu :D

Giống ở khu em đang ở trong vđ3 cũng có căn 150m2 rao 30t , rao vậy thôi ai mua thì mua không thì chủ họ cũng ko cần gấp tiền mà phải bán ngay. Còn thực tế nếu giờ muốn bán nhanh thì họ rao tầm 27 28 là bay ngay thôi, có điều họ ko cần tiền gấp nên cũng ko áp lực phải bán luôn.

Vinvision

Xe điện
Có lê quang đạo thì kể cả khu A cũng chả ăn đc louis đâu :)) tắcđườngở tố hữu thì mạn hà đông phía dưới văn phú, yên nghĩa.....gia cát dự người tađi hết sang lê quangđạo chứ aiđi lên khu A rồi qua mỹđình làm gì =)) , còn nếu nhìn vào vin sờ mát thì cũng k quá gần :)) dân chung cư của vincóđc tiệnđi xe máy như bênông thanh thảnđâu mà chạy 1kmđi mua sắmăn uống rồiđi vềđâu, cuối cùng vẫn làđi bộ,đi bộ 1km thì không aiđiđâu =))
Cụ nào so sánh vị trí A đẹp hơn thi bán luois đi mua A đi.
Góc nhìn cá nhân em thì luois nó của trên so với gele nếu thông lqđ.
Luois 95m 14 tỉ thì khu C gele giờ 95m cung 12 5 tỏi rồi cũng có rẻ đâu.
Bây giờ cụ nào nhanh tay vào khu D còn kịp chứ một hai tháng nữa hết lạc vác tới xương thi giá D nó cung lên .
Luois sau nay nó thậm trí còn giá trị hơn him lam vạn phúc.
Còn ABCD của geleximco thi hiện giờ mỗi khu có cái hay riêng. Nhung xét về tổng thể thì C nó vẫn đẹp nhất nhung giá lại cao nhất.
Còn đẹp mà giá họp lý thi bên d. Ở yên tĩnh.
Còn mua khai thác cho thuê shop thì A là đang xôm,
Khu B thi hơi đơn điệu nhung giá rẻ.