Chi hội Big Off Tháng 4 - Xóm Liberty - “ Dã ngoại - Gốm Bát Tràng - Rắn Lệ Mật”

xelu2010

Xe buýt
Hiện có 5 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (3 lái chính và 2 lái phụ)

chim này học nhanh nhỉ? chỉ đọc ko cm thế mới bít ngày xưa đi học toàn làm thư ký! :-@thế này là lạnh nhất này !

xelu2010

Xe buýt
Hiện có 7 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (6 lái chính và 1 lái phụ)

vớ đc 1 đống các ông vào xem biến to hay nhỏ!
tự nhiên mất hun nay người nó bứt rứt khó ngủ ghê !có cái để nói cũng hay nhỉ

congtuanhtrang

Xe buýt
chẳng bao giờ bay đêm....tự nhiên hôm nay quý tử ốm lò rò vào xóm:((...thì giông bão nổi lên ầm ầm....amen

congtuanhtrang

Xe buýt
Nói tóm lại vấn đề ở đây có 2 luồng ý kiến ( Chủ yếu là của BQT)

1. Tiếp tục tour Bát Tràng như theo kế hoạch đã đề ra
2. Vì một số lý do sẽ có một Plan khác cho mọi người tham khảo.

Nhân đây thì theo em ban quan trị nên lập 1 cái topic nói ra ra các hướng để cho toàn thể các cụ các mợ trong Xóm cùng đóng góp và nhất trí .
=> Cuối cùng chốt theo "Số đông" , Việc này là việc của ban quản trị nên anh em cần xét theo hướng chiều theo nguyện vọng member .
Đi 10km , 20km không quan trọng , kể cả là ngay trong nội thành , cái vị trí nó không quan trọng mà quan trọng là tất cả anh em cùng tham gia và vui vẻ.... (Lúc này địa điểm không đóng vai trò lớn nữa , cả xóm vào Thủ Lệ xem khỉ cũng vui chứ đừng nói là đi đâu :)) ) Cái này là việc của ban quản trị nên tốt nhất dừng lại ở nội bộ BQT.
Tình hình tối nay có bị gia đình bác ccd lột ko hả chú....lần sau chú huấn luyện anh nhiều hơn chắc đấu đc với họ:>

winnie_kool

Xe tăng
Nói tóm lại vấn đề ở đây có 2 luồng ý kiến ( Chủ yếu là của BQT)

1. Tiếp tục tour Bát Tràng như theo kế hoạch đã đề ra
2. Vì một số lý do sẽ có một Plan khác cho mọi người tham khảo.

Nhân đây thì theo em ban quan trị nên lập 1 cái topic nói ra ra các hướng để cho toàn thể các cụ các mợ trong Xóm cùng đóng góp và nhất trí .
=> Cuối cùng chốt theo "Số đông" , Việc này là việc của ban quản trị nên anh em cần xét theo hướng chiều theo nguyện vọng member .
Đi 10km , 20km không quan trọng , kể cả là ngay trong nội thành , cái vị trí nó không quan trọng mà quan trọng là tất cả anh em cùng tham gia và vui vẻ.... (Lúc này địa điểm không đóng vai trò lớn nữa , cả xóm vào Thủ Lệ xem khỉ cũng vui chứ đừng nói là đi đâu :)) ) Cái này là việc của ban quản trị nên tốt nhất dừng lại ở nội bộ BQT.
lúc nào e cũng mún theo số đôg các mem :) những buổi big ọp các mem tham gia càng nhiều càng vui, và thực sự là e k mún nge thấy mem nào bẩu hoãn hay busy k đi dc hoặc là đi giữa chừng thì rồng rắn về...

ccd

Xe máy
hầu cái lầu tầu bầu! spam cái xem xe tăng nó thía nào? 8-}
hum nay nhà anh dũng có phải nộp ko bác congtu ?
Spam lung tung thế? Đang big off mà. Ngày nào chả nộp. Đau hết diều. Thôi BQT tự dàn xếp nhé. Theo ý kiến của anh thì là big off vẫn tổ chức. Anh nói thật là ko thể bắt mọi người theo hết được đâu. Đoàn kết ko phải là cứ hô một tiếng là trăm người như một được. Còn nhiều cái cản trở người ta ko tham gia off được. Cá nhân anh cũng ko theo big off tháng 4 được. Mà anh ko đi thì tazumi cũng sẽ ko đi. Nên cả nhà đừng trách tazumi nhé! Lỗi tại tình yêu!

xelu2010

Xe buýt

congtuanhtrang

Xe buýt
Spam lung tung thế? Đang big off mà. Ngày nào chả nộp. Đau hết diều. Thôi BQT tự dàn xếp nhé. Theo ý kiến của anh thì là big off vẫn tổ chức. Anh nói thật là ko thể bắt mọi người theo hết được đâu. Đoàn kết ko phải là cứ hô một tiếng là trăm người như một được. Còn nhiều cái cản trở người ta ko tham gia off được. Cá nhân anh cũng ko theo big off tháng 4 được. Mà anh ko đi thì tazumi cũng sẽ ko đi. Nên cả nhà đừng trách tazumi nhé! Lỗi tại tình yêu!
thôi rồi,,....anh ko đi tazumi cũng ko đi...thảo nảo ngày nào chả nộp...chả đau bác nhỉ:>

MrMr

Xe tải
K ai bắt anh ạhh. Nhưng mỗi ng hy sinh vì nhau 1 tý là được. kế hoạch lên rồi, đè thêm 1kế hoạch nữa vào. Mọi người sẽ phân tâm. Ai k thu xếp đi đwocj thì "nhịn" 1 tý, ăn uống no nê ở nhà rồi tăng 2 hát ở khâm thiên thì tham gia cùng. Như thế có phải chọn vẹn hơn k. Mà nếu có lần sau thì cũng nên họp bàn 1tý, em chưa hề biết 1tý nào về plan mới. trong khi mọi ng nghĩ em thế này,thế kia. Như thế có đúng cho em k?Cá nhân ai cũng sẽ bức xúc với những điều k đúng với mình thôi.Thân!

xelu2010

Xe buýt
K ai bắt anh ạhh. Nhưng mỗi ng hy sinh vì nhau 1 tý là được. kế hoạch lên rồi, đè thêm 1kế hoạch nữa vào. Mọi người sẽ phân tâm. Ai k thu xếp đi đwocj thì "nhịn" 1 tý, ăn uống no nê ở nhà rồi tăng 2 hát ở khâm thiên thì tham gia cùng. Như thế có phải chọn vẹn hơn k. Mà nếu có lần sau thì cũng nên họp bàn 1tý, em chưa hề biết 1tý nào về plan mới. trong khi mọi ng nghĩ em thế này,thế kia. Như thế có đúng cho em k?Cá nhân ai cũng sẽ bức xúc với những điều k đúng với mình thôi.Thân!
thế nên cả nhà có bức xúc thì nói lun nhé!ko ai đỡ đc tôi đỡ hộ!
hình như ko nói quá thì 1/2 xóm bít và đã bàn luận rất sôi nổi trong 1 tuần liền! nên mọi người mới đưa ra quyết định nà tháng tư song hành 2 big ọp !

MrMr

Xe tải
thế nên cả nhà có bức xúc thì nói lun nhé!ko ai đỡ đc tôi đỡ hộ!
hình như ko nói quá thì 1/2 xóm bít và đã bàn luận rất sôi nổi trong 1 tuần liền! nên mọi người mới đưa ra quyết định nà tháng tư song hành 2 big ọp !
Em nghĩ k hợp lý anh ạh

MrMr

Xe tải
Đầu tiên là cảm thấy rất tiếc và xấu hổ khi BQT k thể đưa ra 1 giải pháp chung mang tính đoàn kết.
Với tư cách là người khai phá, cũng là xóm trưởng - người đại diện Xóm. Em mạn phép kiên định giữ nguyên lập trường của chính em về big off tháng 4 như sau:
1. Giữ nguyên kế hoạch offline tháng 4 - Bát Tràng -Lệ Mật. Không thay đổi(do ý kiến trái chiều quá gấp gáp và k được bàn luận chung)
2. Những ai k tham gia được tăng 1 hay tăng 2 của big off có thể tham gia các tăng tiếp theo, với mức kinh phí, địa điểm, thời gian public ở trang 1topic Bigg off tháng 4.
3. Offline và tham gia online là hoàn toàn trên cơ sở tự giác, tự quyết cá nhân. Nhưng vì kế hoạch đã tồn tại trong 1 thời gian dài đủ để các thành viên cân nhắc tham gia (1cách hợp lý) hay k tham gia. Nếu cá nhân nào cố ý tham gia 1 kế hoạch khác (ngoài dự trù) thì Xóm lib k hoan nghênh ở lại xóm.
Cũng chẳng biết nói gì hơn, nhưng bần cùng bất đắc dĩ phải dùng quyền tự quyết. Mong ace cân nhắc hợp lý.Rất xin lỗi vì sự cố đáng tiếc!

xelu2010

Xe buýt
Đầu tiên là cảm thấy rất tiếc và xấu hổ khi BQT k thể đưa ra 1 giải pháp chung mang tính đoàn kết.
Với tư cách là người khai phá, cũng là xóm trưởng - người đại diện Xóm. Em mạn phép kiên định giữ nguyên lập trường của chính em về big off tháng 4 như sau:
1. Giữ nguyên kế hoạch offline tháng 4 - Bát Tràng -Lệ Mật. Không thay đổi(do ý kiến trái chiều quá gấp gáp và k được bàn luận chung)
2. Những ai k tham gia được tăng 1 hay tăng 2 của big off có thể tham gia các tăng tiếp theo, với mức kinh phí, địa điểm, thời gian public ở trang 1topic Bigg off tháng 4.
3. Offline và tham gia online là hoàn toàn trên cơ sở tự giác, tự quyết cá nhân. Nhưng vì kế hoạch đã tồn tại trong 1 thời gian dài đủ để các thành viên cân nhắc tham gia (1cách hợp lý) hay k tham gia. Nếu cá nhân nào cố ý tham gia 1 kế hoạch khác (ngoài dự trù) thì Xóm lib k hoan nghênh ở lại xóm.
Cũng chẳng biết nói gì hơn, nhưng bần cùng bất đắc dĩ phải dùng quyền tự quyết. Mong ace cân nhắc hợp lý.Rất xin lỗi vì sự cố đáng tiếc!
cho anh hỏi cái đỏ đỏ như nào để có ai hỏi còn nói đc chứ!
ai trong xóm lib ngày 10/4 ko đi big ọp thì cố chánh hết tất cả mọi việc tham gia khác để xóm lib bít nhé ( ăn chơi nhảy múa với bạn bè -người thân-anh em xã hội)
ko là BQT ko dám chắc các bạn đc ở lại trong xóm nhé !

Chỉnh sửa cuối:

MrMr

Xe tải
cho anh hỏi cái đỏ đỏ như nào để có ai hỏi còn nói đc chứ!
ai trong xóm lib ngày 10/4 ko đi big ọp thì cố chánh hết tất cả mọi việc tham gia khác để xóm lib bít nhé ( ăn chơi nhảy múa với bạn bè -người thân-anh em xã hội)
ko là BQT ko dám chắc các bạn đc ở lại trong xóm nhé !
anh nói thế quá lời rồi.Em kiên định với 1 plan duy nhất là plan từ đầu được lập suốt hơn 2 tuần qua và k ủng hộ 1 plan thứ 2 về offline tháng 4.cho những ai là thành viên nhóm lib và tham gia offline tháng 4 được thôi anh ạh. Chả biết diễn tả nỗi buồn và thất vọng của em ntn.Chán thật!

ĐI ngủ thôi, ngày mai là 1ngày mới với công việc, gia đình, bạn bè và nhiều thứ khác...

xelu2010

Xe buýt
Ntn là ntn hả anh lu? giải tán luôn buổi off 10/04 nhé. k bàn nhiều nữa. Em cũng xin phép cả nhà nghỉ luôn cái chức xóm trưởng ở đây.
Cảm giác như mọi người đang muốn chơi theo kiểu nhóm chứ k chơi kiểu tập thể nữa nhỉ. hôm nào sẽ gửi lại cái tiền em cầm của xóm: là số tiền đã thống kê ở topic kinh phí+500k(tazumi đưa thừa tăng 1 câu cá).Xin hết!
cái này là thật hay đùa mọi người đỡ nghĩ ngợi em nhé!

_Andy_

Đi bộ
Có mỗi vì 1 hay 2 big off song hành mà đến nông nỗi này sao ???

xelu2010

Xe buýt

xelu2010

Xe buýt

MrMr

Xe tải
cái này là thật hay đùa mọi người đỡ nghĩ ngợi em nhé!
Anh thích nói kiểu đấy thì em nói thẳng: Thích thì em làm, k thích em giải tán anh nhé. lập được thì cũng phá được. Có cái quái j mà anh phải xoắn với vắn.

congtuanhtrang

Xe buýt
tất cả chẳng qua ko hiểu nhau thôi mà......mọi người nên nghĩ đến cái chung của xóm