Chi hội Big Off Tháng 4 - Xóm Liberty - “ Dã ngoại - Gốm Bát Tràng - Rắn Lệ Mật”

winnie_kool

Xe tăng
Sáng nay, 4/4, Đại diện Trung tâm dự báo khí tượng Thủy văn Trung ương cho biết, hai ngày đầu tuần này, miền Bắc nhiều mây, có mưa nhỏ rải rác. Gió đông bắc cấp 2, cấp 3. Đêm và sáng sớm trời rét.
Đến cuối tuần (ngày 8 và 9/4) miền Bắc có mưa, mưa rào rải rác và có nơi có dông. Gió đông bắc cấp 2, cấp 3. Những ngày khác, đêm và sáng nhiều mây, có mưa vài nơi, trưa chiều giảm mây, trời hửng nắng.

update tình hình thời tiết ko mấy thuận lợi :(

congtuanhtrang

Xe buýt
có khi lại thủy chiến các cụ nhỉ....^#(^

winnie_kool

Xe tăng
kiểu này fải lên PA dự phòng roài

winnie_kool

Xe tăng
theo lịch trình thì nếu ok ổn thoả thì chúg ta sẽ lên bát tràng xog qa bên lệ mật rồi vòng về HN hát hò xog giải tán

còn nếu thời tiết k ổn thì chúg ta sẽ đi trog HN. Cụ tỉ là có thể ra đâu đó HN ăn uống đập phá xog hát hò cafe cà fáo. ý các cụ/mợ thấy thía lào ợ :D

xelu2010

Xe buýt
phương án B chứ ko phải dự phòng!
10/10
ai ko đi bát tràng mà mún ọp trong hà nội thì :
9h30 tập chung tại lăng bác-vườn hồng
sau đó đi lên Phương Nguyên ăn trưa và chìu về hát hò ! tất cả chỉ trong nội thành !
ai đi hay ở thì edit cụ thể để BQT còn bít mà sắp sếp !

xelu2010

Xe buýt
10/10
sau đó đi lên Phương Nguyên ăn trưa và chìu về hát hò ! tất cả chỉ trong nội thành !

jennyha

Xe hơi
Thế có đi bát tràng nữa ko a xelu oai !!!

MrMr

Xe tải
10/10
Ntn là ntn hả anh lu? giải tán luôn buổi off 10/04 nhé. k bàn nhiều nữa. Em cũng xin phép cả nhà nghỉ luôn cái chức xóm trưởng ở đây.
Cảm giác như mọi người đang muốn chơi theo kiểu nhóm chứ k chơi kiểu tập thể nữa nhỉ. hôm nào sẽ gửi lại cái tiền em cầm của xóm: là số tiền đã thống kê ở topic kinh phí+500k(tazumi đưa thừa tăng 1 câu cá).Xin hết!

Chỉnh sửa cuối:

jennyha

Xe hơi
Ntn là ntn hả anh lu? giải tán luôn buổi off 10/04 nhé. k bàn nhiều nữa. Em cũng xin phép cả nhà nghỉ luôn cái chức xóm trưởng ở đây.
Cảm giác như mọi người đang muốn chơi theo kiểu nhóm chứ k chơi kiểu tập thể nữa nhỉ. hôm nào sẽ gửi lại cái tiền em cầm của xóm: là số tiền đã thống kê ở topic kinh phí+500k(tazumi đưa thừa tăng 1 câu cá).Xin hết![/QUOTE. E thấy Bác mr nói đúng đấy . Đã là off của cả nhóm sao lại phải chia làm 2 nhóm đi chơi như thế . Như thế đâu còn là 1 tập thể đại gia đình LC nữa . Bùn ghê !!!

vespa_tre

Xe buýt
Em nghĩ là cũng nên có phương án 2,nhiều cụ bj có gấu,bụng mang dạ chửa,ko đi xa được,,,cụ thì có gấu con ít tuổi,,,cũng ko đi xa được....thoai thì ai đi xa thì vẫn đi,ai đi gần thì đi thôi....

jennyha

Xe hơi
Em nghĩ là cũng nên có phương án 2,nhiều cụ bj có gấu,bụng mang dạ chửa,ko đi xa được,,,cụ thì có gấu con ít tuổi,,,cũng ko đi xa được....thoai thì ai đi xa thì vẫn đi,ai đi gần thì đi thôi....
Pó tay . Lúc mới có dự đinh big off tháng 4 thì Ai cũng half hứng . Giờ sắp đến ngày đi thì lại người off chỗ này người off chỗ Kia . E thấy tốt nhất nên dừng buổi off Lại . Chứ các Bac làm thế này Em thấy nội Bộ truck trặc lắm .

MrMr

Xe tải
Thế k gọi là big off nữa em ạhh, mà gọi là linh tinh off. linh tinh ngay trong cái suy nghĩ của mọi người. chương trình đã post lên được gần 20 ngày rồi thì phải, k phải k có phương án cho mọi người sắp xếp. Cái j cũng có 2 mặt của nó. K nên tham. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì thấy chán nản...nội bộ lục đục, dèm pha đủ kiểu. Ai cũng thích thể hiện ảnh hưởng, Cái thằng muốn cống hiến thì bị cho là này nọ, lọ chai. 2 chữ "anh em" ngắn quá...

jennyha

Xe hơi
Thế k gọi là big off nữa em ạhh, mà gọi là linh tinh off. linh tinh ngay trong cái suy nghĩ của mọi người. chương trình đã post lên được gần 20 ngày rồi thì phải, k phải k có phương án cho mọi người sắp xếp. Cái j cũng có 2 mặt của nó. K nên tham. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì thấy chán nản...nội bộ lục đục, dèm pha đủ kiểu. Ai cũng thích thể hiện ảnh hưởng, Cái thằng muốn cống hiến thì bị cho là này nọ, lọ chai. 2 chữ "anh em" ngắn quá...
Bác cứ bình tĩnh . Em thấy ý kiến của Bac Noi rất đúng . Mong rằng các Bac trong BQT bàn bạc kĩ lưỡng để đưa ra quyết định đúng cho 1 buổi Big Off Chúng ta La 1 đai gia đinh LC

winnie_kool

Xe tăng
Bác cứ bình tĩnh . Em thấy ý kiến của Bac Noi rất đúng . Mong rằng các Bac trong BQT bàn bạc kĩ lưỡng để đưa ra quyết định đúng cho 1 buổi Big Off Chúng ta La 1 đai gia đinh LC
a mos đọc cái e bôi đen nhé và hiểu tại sao e bôi đen nó

MrMr

Xe tải
a mos đọc cái e bôi đen nhé và hiểu tại sao e bôi đen nó
Mọi người hơi ích kỉ, em cũng rất ích kỉ và cố chấp.
1 thằng đàn ông phải biết: thẳng, thật, chân thành. Có cái j thì nói thẳng, chửi thẳng, k phải thế này thế nọ. Chú tự ái sao? hay ntn? Làm ntn mới chính để mọi người cười chê. Cái big off này đã nói rồi, hỏi rồi,cũng thông báo trước rồi. Đừng có sắp đến ngày mà này nọ, lọ chai. Mở rộng suy nghĩ ra. đây là cống hiến chứ k phải vụ lợi cá nhân hay thể hiện bản thân nhé.