[Thảo luận] Bị đâm vỡ đèn hậu rồi bơ vơ đứng ngẩn ngơ 1 mình...giữa phố

FordAT

Xe tăng
Mợ lại còn giả vờ xấu nữa mới chết chứ. Đãng nhẽ mợ phải giả vờ xinh thì đi đường sẽ dc nể nang hơn, giả vờ xấu thì mợ sẽ bị củ hành đấy ....:D

SPL

Xe container
May mà 3 chú học sinh xòe sau xe mợ chứ nó mà phi đầu lên kính hậu thì còn khổ mợ nhiều, dù sao cũng chúc mừng mợ an toàn không làm sao, còn cái đèn hậu thì có BH nó lo hoặc cùng lắm mợ cho xe ra Đồng Nhân là xong mà, vài trăm chứ mấy.

Thắng_Mềm

Xe điện
Chắc do Em ham đẹp zai nên...phải phanh gấp như vậy. Nhưng lỗi này...đáng yêu chứ?! Cười. Cụ nói thế hơi tí oan cho em. Em với bạn chỉ đứng đó tầm 3 phút thôi vì vừa buôn vừa nhặt mảnh kính vỡ k nguy hiểm cho ng khác chứ ai lại phơi mặt ra như vậy, Cụ nào chụp được thì đêm nay em lên ảnh à!

Còn đèn vỡ thì...để mai tính. Tối nay ngồi rình 2 Anh đẹp zai trên này đã.[/QU
Ối thế té ra là mợ ah ....lúc đấy bon em đang tính toán xem thiệt hại dư lào k để ý đến mợ , có gì mợ cho em cái số cầm chân mai em a nhô tạ lỗi với mợ vậy:21:

o0atulao0

Xe tăng
mợ bám sát quá nên cũng bị phanh gấp, 2b ở sau cũng bị bất ngờ nên húc phải mợ, mấy chú hsinh giờ nhanh lắm chứ để mợ tóm lại chúng nó lấy tiền đâu mà đền nên chuồn là thượng sách kể cả có bị đau :))

nguyenducduy

Xe điện
Thôi trong rủi có may rồi mợ ơi, mợ không bị đâm thì sao gặp được anh hàng xóm sắp cưới vợ nhỉ, mà anh đó và mợ trước đây có @};- không mà biết người ta sắp cưới lại đi nhậu thế :21:

anh-anh

Xe hơi
May mà 3 chú học sinh xòe sau xe mợ chứ nó mà phi đầu lên kính hậu thì còn khổ mợ nhiều, dù sao cũng chúc mừng mợ an toàn không làm sao, còn cái đèn hậu thì có BH nó lo hoặc cùng lắm mợ cho xe ra Đồng Nhân là xong mà, vài trăm chứ mấy.
Cách đây 5 năm e đã thay bên trái 1 lần, cách đây 1 năm lại thay bên trái 1 lần nữa và bây giờ là bên phải. K hiểu giá bây giờ là bao nhiêu chứ hồi trc cũng vài trăm rồi.

anh-anh

Xe hơi
Thôi trong rủi có may rồi mợ ơi, mợ không bị đâm thì sao gặp được anh hàng xóm sắp cưới vợ nhỉ, mà anh đó và mợ trước đây có @};- không mà biết người ta sắp cưới lại đi nhậu thế :21:
Vâng, trong rủi có ro, k bị đâm thì chẳng đc ông bạn mời nhậu. Em và ông này ngày trc cùng trong hội " ở vậy cho tụi nó thèm". Em may đi đc trc, còn ông ý nghe nói đốt vía cháy đũng quần rồi rốt cuộc bây giờ cũng đi đc. Nên hôm nọ biết tin...giữa đg - mừng rơi nc mắt ạ.

anh-anh

Xe hơi
Mợ này văn hay thế. Dưng mà chắc là vừa xinh vừa xấu. Thường văn hay, học giỏi thì xấu. Màb sao bị chê xấu thì lại tức ...
Phụ nữ dù xấu cũng k cho phép ai chê xấu - ko thế k phải phụ nữ. Nhưng tự nói mình xinh thì dở ng quá. E tự thấy mình...hợp lý. (khéo chưa?! hì hì)

dam_duong_xa

Xe buýt
Gớm, thớt của mợ chủ chuyển đề tài từ chuyện bị táng vào Mờ ông sang sự xinh xấu của phụ nữ nói chung và Mợ chủ nói riêng thành ra hót quá. Mà E dự là đề tài xinh hót hơn đề tài mờ ông các cụ nhể. Thôi E cũng vuốt mợ chủ cái an ủi.;))

anh-anh

Xe hơi
Gớm, thớt của mợ chủ chuyển đề tài từ chuyện bị táng vào Mờ ông sang sự xinh xấu của phụ nữ nói chung và Mợ chủ nói riêng thành ra hót quá. Mà E dự là đề tài xinh hót hơn đề tài mờ ông các cụ nhể. Thôi E cũng vuốt mợ chủ cái an ủi.;))
Cười to. Công nhận Cụ nói đúng quá.
Thôi, túm lại là...gần Tết mọi ng đều nên cẩn thận. K như trg hợp của em, ng thì vỡ đèn ng thì chưa biết có què hay k mà vẫn phải chạy,...

banphagia

Xe tăng
chia buồn với mợ

10kg

Xe tải
mợ này cũng tình tính tang nhỉ.
Chắc điệu lắm đớ/////////////////

verybadrat

Xe hơi
... Đúng lúc đó, có 1 xe dừng tiếp sau xe mình và bước ra là 1 Anh...to không cao có đẹp zai ạ. Hóa ra Ông Bạn nhà ở khu đó. Kể chuyện xong và thấy cũng chỉ vỡ đèn nên 2 đứa vui vẻ mời nhau cuối tuần đi nhậu vì Anh bạn sắp...ăn hỏi Vợ. Các xe đi qua đều thò đầu ngạc nhiên là ko hiểu sao đâm nhau xong lại đứng vui thế, lại còn bắt tay bắt chân nữa. Cũng thấy mừng cho Anh bạn sắp cưới đc vợ nhưng bây giờ nghĩ lại thấy...hận 2 Anh đâm nhau đằng trc thế!!! Các Anh có đọc tin này thì...cho em xin lời...xin lỗi nhé vì tại 2 anh mà em...bị đâm rất...khó chịu.
Tức là mợ đang đứng giữa đường hoặc bên trái đường gì đó. Mà đường thì tắc từ Mỹ Đình về đến cầu Chương Dương. Rồi có một anh người quen cũng dừng lại sau xe mợ, mở cửa, bước hẳn ra ngoài. Hai bên cười nói vui vẻ, tán chuyện không lâu lắm, chỉ đủ để mợ kể lại chuyện vừa xảy ra, hẹn được một độ nhậu cuối tuần.
Nếu đúng thế thì em thề, các xe đi qua không ngạc nhiên vì đâm nhau còn bắt tay đâu ạ. Họ ngạc nhiên vì sao lại có cái thứ lái xe không biết nghĩ đến người khác như thế. Đã thấy đường tắc còn đứng tán chuyện giữa đường. Rất ... khó chịu.
Còn nếu em hiểu sai tình huống thì phiền mợ giải thích thêm tý.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenduchiep

Xe tải
mợ này còn nghe có vẻ dễ tính đấy, hôm trc e đi chỗ đoạn đường nguyễn phong sắc ý(chỗ này thì chả đèn xanh đèn đỏ gì cả, ngã 5 mà mạnh ai ng ấy đi thôi.
, có một mợ lái xe nhìn cũng ko đến nỗi nhưng tính khí thì thôi rồi, các cụ biết thế nào ko ạ?:-t
có mấy cái xe máy đi qua mợ ấy lái mãi ko đi đc một đoạn vì tắc, mà xe máy thì các cụ biết rồi đấy cứ len lên thế là mợ ấy bảo là disconme mày thích chết à, bà máy đâm cho một cái cho mày chết bây giờ.
mấy bác xe máy thấy mợ ngoa quá thế là bảo đi xem có dám đâm ko nào/mụ ấy nghe thấy bảo là mày biết bố mày là ai rồi đấy, bố mày sợ j mà ko đâm, chỉ cần một cái là mày chết.........:(
e nghe xong nản luôn, mợ ấy thật là khủng khiếp :o)

anh-anh

Xe hơi
mợ này còn nghe có vẻ dễ tính đấy, hôm trc e đi chỗ đoạn đường nguyễn phong sắc ý(chỗ này thì chả đèn xanh đèn đỏ gì cả, ngã 5 mà mạnh ai ng ấy đi thôi.
, có một mợ lái xe nhìn cũng ko đến nỗi nhưng tính khí thì thôi rồi, các cụ biết thế nào ko ạ?:-t
có mấy cái xe máy đi qua mợ ấy lái mãi ko đi đc một đoạn vì tắc, mà xe máy thì các cụ biết rồi đấy cứ len lên thế là mợ ấy bảo là disconme mày thích chết à, bà máy đâm cho một cái cho mày chết bây giờ.
mấy bác xe máy thấy mợ ngoa quá thế là bảo đi xem có dám đâm ko nào/mụ ấy nghe thấy bảo là mày biết bố mày là ai rồi đấy, bố mày sợ j mà ko đâm, chỉ cần một cái là mày chết.........:(
e nghe xong nản luôn, mợ ấy thật là khủng khiếp :o)
Hãi thật. Mà cũng chẳng dại thách ng ta - Mợ ý...đâm thật thì...chết thật ý chứ! Cứ cố lượn qua trước mũi xe ng ta...nếu bị đâm chắc gì đã được đền.
Em bị đâm vỡ đèn lần này là lần thứ 3. 1 lần được xin lỗi tử tế và 2 lần còn lại thì bị nó chạy mất. Đáng buồn nhất là lần được xin lỗi duy nhất là của 1 em bé (chắc chỉ khoảng 11,12 tuổi, còn 2 lần bị bùng mất lời xin lỗi là của người lớn).

Clayton

Xe điện
Hãi thật. Mà cũng chẳng dại thách ng ta - Mợ ý...đâm thật thì...chết thật ý chứ! Cứ cố lượn qua trước mũi xe ng ta...nếu bị đâm chắc gì đã được đền.
Em bị đâm vỡ đèn lần này là lần thứ 3. 1 lần được xin lỗi tử tế và 2 lần còn lại thì bị nó chạy mất. Đáng buồn nhất là lần được xin lỗi duy nhất là của 1 em bé (chắc chỉ khoảng 11,12 tuổi, còn 2 lần bị bùng mất lời xin lỗi là của người lớn).
Thế thì lần sau mợ cứ áp dụng chiêu của mợ ở Nguyễn Phong Sắc đi mợ ạ. Nó tức quá, có khi nó quay lại nó đền, còn nó không đền thì kể cũng chửi được nó cho nó bõ tức rồi mợ nhé! :D

anh-anh

Xe hơi
Thế thì lần sau mợ cứ áp dụng chiêu của mợ ở Nguyễn Phong Sắc đi mợ ạ. Nó tức quá, có khi nó quay lại nó đền, còn nó không đền thì kể cũng chửi được nó cho nó bõ tức rồi mợ nhé! :D
Eo, tức là vừa chiêu Mợ NPS vừa...chống nạnh á?! Có mà nó quay lại nó tặng...hoa cải thì mặt lại rỗ chịt rỗ chằng í. *-:)

Boytriton

Xe điện
Thớt của mợ Anh hot quá, thôi dù sao ko ai việc j là may rồi, lần sau mợ đừng bán sát mít xe trước quá keo phanh ko kịp, e cũng vừa bị quả sáng nay ở Trần Đăng Ninh nhưng vẫn may là phanh kịp, bao nhiêu đồ đạc ở ghế sau rớt sạch xuống sàn xe mà hú hồn.