[Thảo luận] Bị đâm vỡ đèn hậu rồi bơ vơ đứng ngẩn ngơ 1 mình...giữa phố

tiensa

Xe buýt
Lần sau hôn mít mợ, dù có bể trốc em cũng ngóc lên chờ mợ đỡ em lên. Em dự là em cũng ngon cơm mừ:))

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chuện hay quá, giờ gặp mấy em choai choai thì cũng kệ thôi, nhưng như có cụ nói ở trên, em dự gặp lại bạn cũ mà lại sắp cưới vợ mà lại rủnhau đi ăn nữa thì có khi sẽ có lúc nói vụva chạm đấy âu nó cũng là cái liễn :D

anh-anh

Xe hơi
Arigatou các Cụ. E cũng nguôi nguôi đỡ xót tiền và hết cú rồi. Còn ông bạn thì nghe nói...sắp có con zồi. Lần sau lại vô tình gặp ở sự vụ nào đó chắc sẽ đc mời đi ăn đầy tháng cháu. E chỉ còn lăn tăn là...CHƯA TÌM ĐC 2 ANH LÀ NGUYÊN NHÂN GÂY RA TỔN THẤT CHO EM THOAIIII!!!

thoatlut

Xe tải
líu thấy ảnh đâu mợ chủ ơi

anh-anh

Xe hơi
Ảnh em hay ảnh xe? (hihi)
Lúc đó lòng dạ nào mà chụp? 3 oắt con bùng từ đầu, chụp kỷ niệm với Ông bạn à?!
Có chụp cũng k biết up ạ.
Và...xe bây giờ long lanh sakura rồi, còn vết tích giề đâu mà chụp!

lucass

Xe máy
Mợ vui tính thật em thề đấy, mà chắc là có xinh em đoán vậy !!! (trong "xui xẻo" mợ vẫn lạc quan)

Chỉnh sửa cuối:

cargoman

Xe điện
Huhu chia buồn với mợ, thôi mất tí thời gian đi làm bảo hiểm vậy

Unique Store

Xe tải
hôm đó em đi hơi chậm, khiến mợ bị bọn trẻ trâu nó sờ mông, mợ thông cảm nhé, hehe

Website
www.geotextile.com.vn
Thế là mợ bị 3 chú đâm vào đ.ít rồi, một lúc sau vẫn thấy ... ngẩn ngơ
Chiều tối nay 2 Mẹ Con đi từ Mỹ Đình về SĐ (đường tắc và đông đến tận hết cầu Chương Dương) và đang thảnh thơi để lê tiếp về nhà thì....uỳnh!! xe đằng trước chắc húc mông xe trước nữa rồi và em phanh gấp (đỗ sát sàn sạt luôn). Đang thở phào và tính lùi 1 chút để thoát ra thì...rầm!!! XE EM BỊ ĐÂM zồi! Con gái hốt hoản:" Mẹ ơi, 3 chú bị ngã đằng sau xe mình Mẹ oi!!!" Em bình tĩnh dặn Con ở trong xe và...thay giầy lái thành cao gót (khi đi cao gót thì đổi giầy chân phải mà) rồi bước xuống. Đúng là có 3 chú học sinh kẹp 3, k mũ đang lổm ngổm đằng sau xe em. Thấy em đàn bà con gái thì có gì mà xoắn nhưng chắc em nghĩ do...em xấu quá hay sao í mà 3 chú nhanh như cắt lên xe và....rú phóng mất (hay lại trong ng đang tàng trữ gì đó?!). Em...chống nạnh...bất lực nhìn theo. Trong khi đó 2 chú đằng trước tuy mải tranh luận nhau nhg cũng...nhìn E...ngao ngán...hộ. ( 2 Anh này sau đó bảo nhau vào bên phải thuận tình giải quyết tiếp - rất văn minh)...còn mình thì...hic hic. Đúng lúc đó, có 1 xe dừng tiếp sau xe mình và bước ra là 1 Anh...to không cao có đẹp zai ạ. Hóa ra Ông Bạn nhà ở khu đó. Kể chuyện xong và thấy cũng chỉ vỡ đèn nên 2 đứa vui vẻ mời nhau cuối tuần đi nhậu vì Anh bạn sắp...ăn hỏi Vợ. Các xe đi qua đều thò đầu ngạc nhiên là ko hiểu sao đâm nhau xong lại đứng vui thế, lại còn bắt tay bắt chân nữa. Cũng thấy mừng cho Anh bạn sắp cưới đc vợ nhưng bây giờ nghĩ lại thấy...hận 2 Anh đâm nhau đằng trc thế!!! Các Anh có đọc tin này thì...cho em xin lời...xin lỗi nhé vì tại 2 anh mà em...bị đâm rất...khó chịu.

tiensa

Xe buýt
Arigatou các Cụ. E cũng nguôi nguôi đỡ xót tiền và hết cú rồi. Còn ông bạn thì nghe nói...sắp có con zồi. Lần sau lại vô tình gặp ở sự vụ nào đó chắc sẽ đc mời đi ăn đầy tháng cháu. E chỉ còn lăn tăn là...CHƯA TÌM ĐC 2 ANH LÀ NGUYÊN NHÂN GÂY RA TỔN THẤT CHO EM THOAIIII!!!
Thú thật với mợ, em là 1 trong 2 anh ấy đây ợ, chỉ vì em mải mê truy nã anh còn lại để ra mắt mợ cả thể nhưng anh ấy vẫn bóng chim tăm cá ợ. Thôi thì mợ thủng chỗ nào em xin vá víu phẳng phiu lại đàng hoàng mợ nhá. Mợ châm chước!:P