[Funland] Bếp từ, kinh nghiệm khi sử dụng.

tranngoclong

Xe buýt
dưới 5 củ được em từ nào 2 mặt nấu ổn ko các cụ, e ko cần nướng hay hồng ngoại gì cả, only từ thôi
các cụ cho e xin combo nồi niêu xong chảo nào hợp với bếp nữa e sắm luôn thể :)
Cụ qua em, Combo đủ hết trong tầm tiền cụ

vodafone36

Xe tải
Mã này thì 15tr thì quá đắt , em bán sẵn còn rẻ hơn nhiều , tưởng mã nào cao cấp cơ chứ
Em thấy bep.vn bán 40 Tr mà cụ. Nhiều giá lắm nên em xách bên đó về cho chắc. Nói thật ra em thấy nên dùng hàng Nhật về sau có hỏng hóc thì dễ sửa chứ hàng Đức thay linh kiện thì mệt.

cunvamiu

Xe hơi
QUOTE="cunvamiu, post: 32920233, member: 419466"]Bác ship về VN thế nào thế bác ơi? bác cho em contact, em cũng đang muốn làm cái bếp từ
Vâng.Ngon luôn cụ ạ.
Bếp Neff 5 vùng nấu, trong đó có 2 vùng thông minh tự nhận biết đáy nồi.Hai vùng này có thể chọn liên thông thành một bếp nên nấu nồi to thoải mái.
Dòng này cu em bên Đức đang nấu,dùng cực thích.
Mình mua bên này cũng được, nhưng hên xui. Mua bên Đức luôn dù hàng sx tại TBN .
Bên mình có cái Chefs gì đó là nhái của thằng này.
Mà em của em nó mới làm hôn thê.Mình cần hàng chuẩn, em cần gửi tiền về trả nợ. Giá hàng +phí ship +bảo hiểm mình trả bằng tiền mặt cho gia đình bên này. Nói chung là đôi bên cùng có lợi.
Nhưng chỉ mua bếp và nồi thôi,chứ thiết bị điện bên đó cực đắt. Em mua atm 38e+ổ cắm 24e một cái (chưa kể phí gửi).
Nhưng thôi cụ có nhu cầu thì nên suy nghĩ kỹ. Hàng mua bên mình cũng bảo hành 1_2 năm, sau khi mua rồi thì chả chắc. Mà nó là cái bếp từ nên nó có hỏng ngay đâu. Hàng fek thì cũng cữ đó nó mới sinh bệnh, lúc đó tìm cụ off hơi mệt.
Kinh nghiệm của em là mua đồ xịn luôn, nói không vs hàng đểu, đắt mà hóa rẻ.
Cụ cần gì thêm thì ới em:0902105858

[/QUOTE]
Em đang xem loại Bosch, cơ mà để em t ham khảo con này của cụ đánh giá thế nào. Quan điểm em cũng như cụ, còn các cụ khác lo hỏng thì thực ra mà nói, bếp từ thường khó hỏng, chủ yếu đứt cầu chì là chính, các cụ cứ yên tâm mà dùng. Quan trọng là cái nhận nồi chuẩn, nhiệt ra chuẩn là okie thôi, mà cái này hàng chuẩn nó hơn, chứ hàng fake thì nồi nào cg nhận cơ mà hiệu năng k cao.

toan1477

Xe điện
manowar04 nói:
Bên cụ bán bn con này.
Em ko bán, mà trước em định mua nên có hỏi bên ship thì họ báo cả phí là như vậy.

Tieu008

Xe máy

e mới mua chảo Tefal này, nhưng dùng đc 2 hôm là đáy lại bị phồng là sao vậy các cụ.. các cụ bảo chảo này tốt lắm làm e mua ngay, ai ngờ vẫn giống như những chảo kia..
Các cụ có biết vì sao ko

Chỉnh sửa cuối:

Tieu008

Xe máy
Ai có thể giải thích cho em đc ko... từ tối qua đến giờ gấu nhà e cứ càu nhàu mãi.. hic..

bimbim71

Xe điện
Vâng.Ngon luôn cụ ạ.
Bếp Neff 5 vùng nấu, trong đó có 2 vùng thông minh tự nhận biết đáy nồi.Hai vùng này có thể chọn liên thông thành một bếp nên nấu nồi to thoải mái.
Dòng này cu em bên Đức đang nấu,dùng cực thích.
Mình mua bên này cũng được, nhưng hên xui. Mua bên Đức luôn dù hàng sx tại TBN .
Bên mình có cái Chefs gì đó là nhái của thằng này.
Mà em của em nó mới làm hôn thê.Mình cần hàng chuẩn, em cần gửi tiền về trả nợ. Giá hàng +phí ship +bảo hiểm mình trả bằng tiền mặt cho gia đình bên này. Nói chung là đôi bên cùng có lợi.
Nhưng chỉ mua bếp và nồi thôi,chứ thiết bị điện bên đó cực đắt. Em mua atm 38e+ổ cắm 24e một cái (chưa kể phí gửi).
Nhưng thôi cụ có nhu cầu thì nên suy nghĩ kỹ. Hàng mua bên mình cũng bảo hành 1_2 năm, sau khi mua rồi thì chả chắc. Mà nó là cái bếp từ nên nó có hỏng ngay đâu. Hàng fek thì cũng cữ đó nó mới sinh bệnh, lúc đó tìm cụ off hơi mệt.
Kinh nghiệm của em là mua đồ xịn luôn, nói không vs hàng đểu, đắt mà hóa rẻ.
Cụ cần gì thêm thì ới em:0902105858
Em đang xem loại Bosch, cơ mà để em t ham khảo con này của cụ đánh giá thế nào. Quan điểm em cũng như cụ, còn các cụ khác lo hỏng thì thực ra mà nói, bếp từ thường khó hỏng, chủ yếu đứt cầu chì là chính, các cụ cứ yên tâm mà dùng. Quan trọng là cái nhận nồi chuẩn, nhiệt ra chuẩn là okie thôi, mà cái này hàng chuẩn nó hơn, chứ hàng fake thì nồi nào cg nhận cơ mà hiệu năng k cao.[/QUOTE]
Bếp em nồi nào cũng nhận, miễn là hút nam châm, mà hịn tăm phần tăm nhé.

Patriots

Xe lăn

e mới mua chảo Tefal này, nhưng dùng đc 2 hôm là đáy lại bị phồng là sao vậy các cụ.. các cụ bảo chảo này tốt lắm làm e mua ngay, ai ngờ vẫn giống như những chảo kia..
Các cụ có biết vì sao ko
Tèal nhà cháu đây, chuẩn luôn, loại của cụ tên là gì?

Ô Tô Xịt Lốp

[Tịch thu bằng lái]
nhà em hình như cũng bếp từ đấy, nh chả bít hiệu j nữa

tranngoclong

Xe buýt
Chả có nhẽ loại nhà e là hàng fake àh... hic.....Chảo nhà em nó có tên giao dịch là: Chảo chống dính Tefal C2140712 30cm
con này cong là đúng rồi, hàng cấp thấp mà , fake hay ko thì em ko dám bàn vì chưa cầm tận tay nó