[Funland] Bếp từ, kinh nghiệm khi sử dụng.

Thrones

Xe đạp
Bt nó đặt tầm 80% công suất max cho an toàn con ic, cụ ấn P có nghĩa là full 100%.
Max power khác power booster cụ ạ
Ngay cả bếp 5 vùng nấu, cũng có vùng công suất lên được 3.2kW cụ nhé. Bếp của em khi ấn P thì công suất là 3.2kW, còn để ở mức 14 thì công suất là 2.3kW

Patriots

Xe lăn
Bếp 3 vùng thường có công suất tổng thấp hơn bếp 4 vùng. 4 vùng thướng có công suất 7,2 +_ 0,4 kw. Bếp 3 vùng thì sẽ ở mức độ 6kw +_ 0,4 kw.

nguyenducdung

Xe buýt
em thấy nhiều người bẩu xào phải có lửa (to) mới ngon, có thể là đúng thế thật, mà 100% đúng đi nữa, thì bao nhiêu người có khả năng nhận biết được cái % ngon hơn đấy?

Parit

Xe đạp
Sao tôi thấy các cụ nặng lời với nhau thế nhỉ? chỗ nào ngon bổ rẻ thì mua thôi.
Trên OF chỉ chấp nhận cách bán hàng trung thực cùng mức giá hợp lý nhất cho ae. Cả 2 yếu tố trên cụ chả có cái quái gì cả. Đặc biệt là tư cách cụ không nên bán hàng ở đây, cụ nên sang webtretho xem có phù hợp không vì bên đấy toàn phụ nữa dễ lừa. E nói thật để cụ định hướng kinh doanh, cố bên này cũng chẳng được vì ai cũng biết cái viphom vờ vịt của cụ rồi

anhtuan5432

Xe máy
Dùng bếp từ phải chọn xoong nồi mệt ghê

XedapUpLand

Xe tải
Em mới mua bếp từ, hóng kinh nghiệm các cụ

vuongha

Xe tăng

Có cụ nào đang dung loại bếp như này không ạ ? Cho em hỏi với .
Em luộc gà hoặc cần đun xoong to , nặng là nó tự ngắt không chạy nữa ạ ? Bỏ bớt nước cho nhẹ đi thì nó chạy ? Vậy thì hơi dở nhỉ ?
còn một số lặt vặt nữa ..
Bếp do ông anh xách chân trực tiếp từ Đức về , nên không có hướng dẫn sử dụng ạ . Cụ nào có hay hướng dẫn hay dùng rồi cho e xin một bản nhé !

Patriots

Xe lăn
Ơ bỏ mẹ, thế à? Mềnh lại lỡ .... khá lâu cmn dồi=))
Nhiều cụ không biết gì phát biểu linh tinh như đúng rồi. Cứ nói chẳng đưa ra được dẫn chứng. Số liệu của nhà sx thì bảo là ảo.

NNS

Xe ngựa
Loại này của Balan cụ nhé. Bếp cụ nhập là bếp 4 vùng nấu, công suất tổng thì khủng, công suất từng bếp lại thấp và không chuyên món xào vì Châu âu nó dùng nấu xúp đơn giản. Nên đa phần các cụ không hiểu biết sẽ mua nhầm vì tham có nhiều bếp nấu. Bếp lớn nhất max 2kw nhưng đun bình thường là 80% là chỉ còn 1.6kw, nó hơn cái bếp lẩu TQ một chút. Chính vì vậy các hãng Châu Âu tại VN không tập trung phân phối bếp 4 vùng nấu, nếu có giá nó sẽ rất rẻ.
Một yếu tố nữa là hàng không chính hãng này nếu vỡ kính thì chỉ có bỏ đi vì không thể mua được kính lẻ để thay.
Nhiều cụ không biết gì phát biểu linh tinh như đúng rồi. Cứ nói chẳng đưa ra được dẫn chứng. Số liệu của nhà sx thì bảo là ảo.
ý cụ Phán mọc sừng có vẻ muốn định hướng tiêu dùng qua các mẫu bếp 2 mẹt nấu "chính hãng"' "dễ dàng thay mặt kính" và công suất to vật đang bán nhan nhản ở Vn, và chê bai dè bỉu các bếp nhiều mặt nấu xách tay, công suất yếu và "ảo" kiểu bosch, siemens, aeg...=))

ý cụ Phán mọc sừng có vẻ muốn định hướng tiêu dùng qua các mẫu bếp 2 mẹt nấu "chính hãng"' "dễ dàng thay mặt kính" và công suất to vật đang bán nhan nhản ở Vn, và chê bai dè bỉu các bếp nhiều mặt nấu xách tay, công suất yếu và "ảo" kiểu bosch, siemens, aeg...=))
Cụ xem em tư vấn bao lâu rồi, từ ngày mấy cụ chưa bán trên này cớ gì bảo em định hướng. Em còn có bài post nêu thương hiệu hãng nào xịn, hãng nào tầu nhái. Quan trọng là em không ủng hộ tư tưởng kinh doanh hàng xách tay, bán hàng không bền vững và bán hàng giá trị lớn mà không có gì đảm bảo. Bài học trên of này đầy rồi và cũng chính gian hàng bán bếp xách tay vừa dính.

Có cụ nào đang dung loại bếp như này không ạ ? Cho em hỏi với .
Em luộc gà hoặc cần đun xoong to , nặng là nó tự ngắt không chạy nữa ạ ? Bỏ bớt nước cho nhẹ đi thì nó chạy ? Vậy thì hơi dở nhỉ ?
còn một số lặt vặt nữa ..
Bếp do ông anh xách chân trực tiếp từ Đức về , nên không có hướng dẫn sử dụng ạ . Cụ nào có hay hướng dẫn hay dùng rồi cho e xin một bản nhé !
Bếp của cụ là hàng TQ nên không có HDSD nhé. Bếp này nó bán lung tung cho các công ty tiêu dùng bên Đức. Rất nhiều người bị dính mua bếp này tại hệ thống siêu thị.