[Funland] Bé 2 tuổi mất tích khi chơi công viên với bố

Trạng thái
Thớt đang đóng

hatinh5760

Xe điện
Dù với bất kỳ lý do gì, thương cháu đang hoảng loạn khi xa người thân. Thật khủng khiếp cho cha mẹ và cháu bé.
Khổ thân cháu quá.
Phải xử thật nặng những kẻ bắt dẫn cháu đi, (rất có thể khi cháu tới gần đã bị túm lấy gây mê), thù hằn với người lớn, sao nỡ ra tay với con trẻ.
Cầu mong đó là con mụ thần kinh bắt cóc cháu (như kiểu Sống chung với mẹ chồng).
Con trẻ bây giờ hoạt bát, dạn dĩ. Con còn quá nhỏ để ngại trước người lạ, khi có bố ngồi ngay gần đó. Nói ông bố đọc, nhắn tin dt 5 phút, nhưng có thể cháu bị lừa đặt đi từ vài phút trước.
Cầu mong cháu bình yên trở về.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Đinh mệnh, con mình 10 tuổi mà chơi công viên mình còn kèm không rời bước... éo hiểu ông này có con 2 tuổi mà trông kiểu gì nhỉ? Hay ông lại cắm đầu vào face với chả mạng...
Đúng vậy cụ em chẳng hiểu như thế nào, ông bố quá chủ quan.

sthd

Xe lăn
giờ này thì nhờ các anh biên phòng thôi.

pham minh

Xe container
Đinh mệnh, con mình 10 tuổi mà chơi công viên mình còn kèm không rời bước... éo hiểu ông này có con 2 tuổi mà trông kiểu gì nhỉ? Hay ông lại cắm đầu vào face với chả mạng...
Thằng bố vô tích sự. Em dẫn trẻ con đi chơi cho bọn nó chơi thoải mái nhưng phải trong tầm mắt của minh

ref2020

Xe tải
Cầu mong bình an cho bé, nhà e bé gần 3 tuổi e hiểu.
Âu cũng là bài học cho tất cả bố mẹ khắc cốt ghi tâm.

Joker Tiger

Xe tăng
Chả lẽ ông bố này thả đứa con 2 tuổi cho tự chơi ở công viên?
Hồi F1 còn bé đưa đi chơi công viên, mặc dù sát sao lắm nhưng vì công viên nhiều mợ mặc mát mẻ quá nên đôi lúc cũng sao nhãng. :))
Em rất chi là thông cảm với ông bố trong trường hợp này, mong cháu bé an toàn

myob

Xe tăng
5-7 tuổi nữa nó xoạc được cụ có kèm từng phát 1 không?
Vấn đề là mình có thể chạy đi tìm con nhưng bọn trẻ con này nó lạc là không có khái niệm đi tìm bố mẹ... nó cứ đi và càng đi càng khó tìm... chính vì lẽ đó luôn phải để mắt, nó còn bé để ứng phó các vấn đề xh... cầm cả cục tiền từ ngân hàng về còn rón rén nhìn ngó trước sau huống chi con mình nuôi bao công sức thì lại chủ quan..

Nha Trang@

Xe điện
Thằng nhóc con em lúc bốn tuổi cũng bị lạc một lần. Lần đó đón cháu ở trường MN, xe bị xẹp lốp em dắt qua bên kia đường bơm dặn cô giáo trông giùm cháu. Cô mới quay qua nơi khác cháu chạy theo rồi đi mất luôn. Linh tính em quay ngay lại hỏi thì cô giáo trả lời là nó chạy theo anh rồi. Em phải chạy bộ suốt một đoạn đường dài mới thấy cháu đang có người dắt ngược lại, hú hồn.

minhhai985

Xe lăn
Nhiều cụ tự tin quá. E vào big c , 2 bố con cầm tay nhau đi, e bỏ tay ra nhặt cái áo lên xem, quay ra đã ko thấy đâu. Mong gia đình sớm tìm dc cháu.

Chỉnh sửa cuối:

Big Bang

Xe điện
5s là đủ để bế đứa bé 2 tuổi đi với điều kiện có món gì cho cái miệng nó bận rộn rồi, kẹo hay sô-cô-la chẳng hạn.
Xưa thỉnh thoảng em cho con bé nhà em đi mua bia hơi cùng, thế mà có hôm, vừa đưa cái can cho con bé phốp pháp bơm bia, tranh thủ dòm ngực nó đúng 3s mà quay ra bà phục vụ đã bế tọt con bé nhà mình vào trong cửa hàng, làm mình hớt hải chạy theo đòi con :)).Mụ ấy thanh minh là thấy nó xinh quá nên bế vào cho mọi người xem 😟
Kết luận. Không ngắm ngực phụ nữ khi đi với con nhỏ

MiTa

Xe lăn

Happymom

Xe buýt
Đến phải gắn chip cho chúng nó các cụ nhỉ?
Bọn 2 tuổi này nó nhanh lắm 10s đã ra khỏi tầm mắt. Ngày xưa em toàn bị kêu vì trông con cứ hay hét toáng lên, cơ mà hét to nó mới dừng lại vài giây để mình bắt kịp nó 😂
Bố bé này khả năng là lơi đi vài phút thì nó đã đi xa khỏi tầm mắt lắm rồi ☹ Mong sớm tìm đc bé.

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Hồi F1 còn bé đưa đi chơi công viên, mặc dù sát sao lắm nhưng vì công viên nhiều mợ mặc mát mẻ quá nên đôi lúc cũng sao nhãng. :))
Em rất chi là thông cảm với ông bố trong trường hợp này, mong cháu bé an toàn
Em thì đưa con đi chơi đúng nghĩa là chơi vs con ko bao h rời tầm mắt đt có cuộc gọi còn ko thèm nghe chứ đừng nói là lướt web.

Trạng thái
Thớt đang đóng