[Funland] Bé 2 tuổi mất tích khi chơi công viên với bố

Trạng thái
Thớt đang đóng

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chúng ta không nên trách ông bố hay bà mẹ.

Cần tạo ra 1 không gian an toàn cho trẻ thông qua pháp luật nghiêm minh, chứ không phải 1 môi trường sống mà trẻ nhìn đâu cũng tưởng như thấy mẹ mìn, không giám giao tiếp với ai... Đi đâu cũng phải có bố mẹ đi cùng.

Tội này tụi nó có bài khai báo hiếm muộn chắc thoát án nhiều lắm.

Luật nhẹ thế này, có lẽ cứ thả đôi này ra cho đồng bào xử có lẽ hay nhất.
Nên trách và cần phải trách nhé, bởi vì đối với trẻ 2 tuối thì k chỉ có bắt cóc, mà còn là tai nạn do người lớn k để ý như chạy ra đường xe đâm, hay ngã xuống hồ thì sao

thienlv01

Xe buýt
Nhìn mặt 2 đứa ấy e cũng muốn được đạp cho mỗi đứa 1 cái.

My Hao

Xe điện
Otofun cần thêm quy định là cấm thành viên chém gió khi đưa con đi chơi.

AnhTiếnMobile

Xe điện
Một cái kết có hậu mừng cho cháu bé gia đình được đoàn tụ
Lại nói về hung thủ thật sự giả dụ có khát con đến đâu thì sao sống ích kỷ vậy cũng trưởng thành mà sao suy nghĩ nông cạn thử đặt mình vào tình cảnh của người cha, người mẹ mất con có nỗi đau nào hơn nỗi đau này. Hiếm muộn con thật thì có thể xin nuôi những trẻ khi còn đỏ hỏn ấy không có công sinh thì có công dưỡng sao nỡ chia lìa đứa trẻ mới 2 tuổi khỏi gia đình đang yên ấm
Suy cho cùng thì luật nhân quả không chừa một ai chỉ là đến sớm hay muộn thôi , gieo nhân lành thì sẽ gặp trái ngọt

Lee78

Xe hơi
Cái đó em hiểu, em chỉ thắc mắc là nếu 10 tuổi vẫn kèm từng bước thì sau này sẽ ntn thôi. Lơ là không được mà canh quá mức cũng k nên, cái gì cũng phải vừa phải thôi! 10 tuổi trước đây có thể trông em, làm việc nhà, đi cấy, thậm chí đánh đấm nhau trong xóm rồi! Nhà nghèo còn có thể ra đường kiếm sống phụ gia đình hoặc trông cửa hàng, làm khâu nào đó trong việc làm nghề. H xã hội loạn hơn thì cũng cần cẩn thận nhưng theo em như thế là thái quá!
Nhưng chốt lại ra nơi công cộng vẫn phải để ý canh trừng con. Có thể để con chơi 1 mình có thể để con tiếp xúc mới mn tăng khả năng va chạm nhưng bản thân mình vẫn phải để ý. Không phải là nắm tay khư khư cả buổi cụ hiểu chứ. Còn cụ đừng so sánh ngày xưa với bây giờ em cũng có 1 tuổi thơ dữ dội lắm nhưng bây giờ khó có thể để con cái mình trải qua 1 tuổi thơ như vậy cụ ạ.

24AnTrạch

Xe buýt
Thấy bảo ko để ý tận 5p trước em đưa f1nhà em vào siêu thị, e vừa quay ra lấy đồ chưa đầy 30s mà nó đã chạy vèo cái ko thấy bóng đâu cả.
E chạy đi vài vòng kiếm quanh đấy mà ko thấy, bắt đầu hơi hốt hoảng 1 may nhớ ra đoạn trước đi qua có khu đồ chơi thử chạy lại thì thấy đã ra đấy đứng ngó rồi may quá, bon nhóc này phải kè kè bên cạnh mới quản đc

coquay

Xe container
Tại sao tội bắt cóc, buôn người không bị xử như tội buôn ma túy nhỉ ?

Đề nghị xử bắn bọn bắt cóc.
E thấy xử bắn vẫn tốn đạn, e thấy xử tịch thu luôn cơ thể luôn cho nhanh gọn. Tịch thu rồi muốn làm gì thì làm 1 phần tạng hiến cho những người cần, 1 phần thì cho khoa học

đã tìm dc cháu bé rồi ạ, may quá thời buổi này bắc cóc như ranh

NNS

Xe ngựa
Thời buổi trái ngang, đứa đẻ ra vứt con mãi ko hết, đứa đi bắt cóc trẻ con....

Trạng thái
Thớt đang đóng