[Funland] BĐS Sài Gòn Và Miền Nam

AmartaT14

Xe đạp
Khu nào cũng tăng giật mình trong đoạn 4-5 tháng vừa qua cụ ạ, nhất là Quận 7 PMH, Thảo điền, Bình THạnh
Bẩm cụ cụ nói chuẩn quá, toàn những khu cho các đối tượng là Tây thì giá thuê cao là đúng rồi cụ.
Đặc biệt người phương Tây (Anh, đức, pháp, Mỹ...) nó thích thuê chỗ Thảo Điền lắm, tại nhiều Tây thuê ở đây nên có cộng đồng, giao lưu vui vẻ, ăn chơi nhảy múa nó cùng tần số.
Còn Phú Mỹ Hưng Q7 thì rất đông Mấy a Tây da vàng (Hàn quốc, TQ, Nhật...) thuê. Chứ Tây nội địa ít thuê ở đây vì mức sống cao quá.

Quê bầm

Xe container
Key là đường Liên Phường Quận 2 kết nối thẳng tới dự án, mà khi nào kết nối thì chắc đời cháu của chúng ta :))
Cười rớt hàm với còm của cụ!
Khu ấy rộng thẳng cánh cò bay mà ko có đường vào phí quá cụ ạ, mấy tháng trước em qua thì mới có mấy nhà sát hồ cạnh công viên có người ở với trường mầm non thuê, còn lại cỏ dại cây leo phủ khắp, hàng rào đổ gãy hoen rỉ nhìn thảm quá

Quê bầm

Xe container
Bẩm cụ cụ nói chuẩn quá, toàn những khu cho các đối tượng là Tây thì giá thuê cao là đúng rồi cụ.
Đặc biệt người phương Tây (Anh, đức, pháp, Mỹ...) nó thích thuê chỗ Thảo Điền lắm, tại nhiều Tây thuê ở đây nên có cộng đồng, giao lưu vui vẻ, ăn chơi nhảy múa nó cùng tần số.
Còn Phú Mỹ Hưng Q7 thì rất đông Mấy a Tây da vàng (Hàn quốc, TQ, Nhật...) thuê. Chứ Tây nội địa ít thuê ở đây vì mức sống cao quá.
Khu Thảo điền thì chung cư em thấy ko ấn tượng lắm, giá cao mà ko có khuôn viên cảnh quan gì, Mas thì còn hết cả slot để xe, Mưa cũng khá ngập nhưng bù lại chỗ ấy như cụ nói Tây ở nhiều thế, loạt trường quốc tế nằm trong đó hằng ngày xe đưa đón học sinh chạy rầm rầm