[Thảo luận] Bẫy vượt phải ở Việt Trì - Phú Thọ

hm.tuan

Xì hơi lốp
Dạ bẩm các cụ, em là người địa phương nên em biết và chia sẻ để các cụ tránh nhé (Thôi xấu mặt tránh đống c.ứ.t xxx này thì mình khỏi bị thố.i chân các cụ ạ). Xét theo chiều từ Hà Nội đi ngược thì các cụ tránh giúp mấy đoạn sau (theo đừong chính Hùng Vương):
1 - Qua đầu cầu Việt Trì (Gần đến ngã 5 đến khi qua nhà thi đấu): Bắn tốc độ, chuyển làn kô tín hiệu và/hoặc khi không an toàn
2 - Từ đường ngang Vân Cơ đến hết đoạn QUân khu 2: Đoạn này có khi thêm cả món không cài dây an toàn nhé
3 - Từ Ngã ba Then đến qua Trại Tây cũ: Chém vạch ngay đỉnh dốc - thường xuyên có xe tải làm chin nhợn! Xuống cuối dốc: Tốc độ, chém vạch
4 - Từ công an huyện Phù Ninh đến đoạn qua đường ngang: Chém vạch và tốc độ (ít khi)
5 - Từ đoạn qua ngã 3 km7 (bắt đầu từ qua gốc đa đến khi qua cầu): Chém vạch (hầu như hàng ngày đấy), nếu vượt ẩu là cũng dính luon!
Còn từ đó lên Đoan Hùng thì hãn hữu lắm bọn xxx Đoan Hùng mới bắt (đoạn Tiêu Sơn và Sóc Đăng - Bọn này chỉ bắt chém vạch thôi, nhưng không thường xuyên.
Thôi lúc nào rảnh em phọt tiếp chiều ngược lại hầu các cụ nhé.
Nguyên tắc vàng: Tránh c.ứ.t xxx thì mình khỏi bị thố.i chân các cụ nhẩy?

ơ hơ, trò chim mồi bi giừ leo lên đến đây rồi cơ à, chán vãi với XXX đúng là một lũ c.. ho

tanlc171

Xe tải
Website
www.haihatech.com
Đúng là cả một lũ cờ hó !!!

wombat

Xe máy
Việt Nam đi ra đường là bị cướp nhỉ, từ cướp lưu manh đến cươpc khoác áo pháp luật.

Mercedes-0o0

Xe tải
Lỗi này thì khó tránh rồi. Nhất là đi ở những vùng lần đầu tới. May hơn khôn, ở việt nam mấy khi ra đường mà dăm dắp theo luật dc. Chia sẻ với bác chủ..:(