[Thảo luận] Bẫy tốc độ ở Đồng Văn

Dung_Lavie

Xe đạp
Hốm qua em đi Thanh Hoá qua thấy các chú Hugo đứng bắt xe ngay sau trạm soát vé, thế này thì có mà chạy lên huyện.

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Em bổ sung thông tin - cũng trên cung đường này: đoạn Phủ lý đi -> Đồng văn; đoạn này ra khỏi Tx Phủ lý khá xa mới đến biển báo hết đô thị và XXX đứng bắn tốc độ liên tục trong hơn 01 tháng trở lại đây( em bị dính một phát - 56/50 = 2 loét)
Bổ thêm sung ; hay ngồi trong chòi coi barie của nghành đường sắt rùi ...Bòm8-x !!!!
Mấy ông XXX PL hài vãi , hôm kia em đi qua thấy bắn cả 2 chiều PL-ĐV và ĐV-PL.....Lúc đến đoạn XXX đứng thì đông như binh đoàn , rồi chú thì vẫy đi đi , chú thì tuýt tuýt . Song soi biển số à nhầm , lại vẫy đi . Cảm nhận của em là các chú XXX ở đây rất lộn xộn , nhốn nháo và có khi lại còn bắn bố láo bằng mồm cũng nên !!!

Chỉnh sửa cuối:

Sirius xanh

Xe tải
Nó ở chỗ nào cụ nhỉ, để mai em tiện cho phát "củ đậu bay" kiểm tra thử xem nó bay với vận tốc bao nhiêu :-w

cleg72

Xe đạp
Hốm qua em đi Thanh Hoá qua thấy các chú Hugo đứng bắt xe ngay sau trạm soát vé, thế này thì có mà chạy lên huyện.
Đó hình như xxx của HN thì phải. Còn của PL thì cách chỗ soát vé khoảng 3-4km về hướng PL

aijin

Xe tăng
Em cũng ăn đòn chỗ này 1 lần rồi,mất 4 loét nhưng đen cái là trong ví còn nhõn mấy tờ 5 loét đưa cho xxx 1 tờ chờ mãi léo thấy trả lại em hỏi thì bảo không có xiền lẻ...đúng là bọn ăn cả mứt léo cả ma................................

B747

Xe tải
Các chú XXX này có kiểu thông báo biển số rất hài. XXX già ghi biển số vào 1 mẩu giấy nhỏ đưa cho 1 XXX trẻ ra ngoài bắt 4B, bắt xong xé *** nó luôn.

minaking

Xe tải
Em cũng đã từng bị một phát ở chỗ này, 61/50, lúc 5h sáng@-)
Nhưng em công nhận là có vẻ là nó bắn thật vì lúc đó em có để ý tốc độ nhưng nghĩ tầm đấy thì làm gì có bắn tốc độ:">
Kết quả là mất 5 loét, nộp xong thấy hơi buồn ngủ nên còn xin nó điếu thuốc rồi ngồi đấy hút luôn, xem các bạn làm việc:))

Cò mồi

Xe tăng
Thường xuyên chạy tuyến đường này nhưng em toàn thấy xxx bắn tốc độ chiều PL-DV, cám ơn cụ chủ thớt đã cảnh báo anh em về việc bắn tốc độ chiều DV-PL.

Em mà như cụ thì em cứ bựt đến cùng, cụ cứ ghi vào biên bản cho em là "tại thời điểm biên bản này được lập, CSGT ko thể đưa ra bất kỳ bằng chứng nào về việc tôi vi phạm tốc độ tại km220" cụ cứ ghi như thế xem xxx xử trí ra sao, có một lần em cũng làm như thế cuối cùng xxx PL còn a nhô cho em xuống lấy bằng mà chả mất 1 đồng nào vì biên bản như thế nó ko ra quyết định xử phạt được.

toitimtoi

Xe tải
em cũng bị đoạn này hồi sau tết năm ngoái. ức lòi mắt vì mình đã đi rất cẩn thận mà vẫn bị dính. hóa ra là lúc nhìn thấy cái biển hết khu vực dân cư là em nhấn ga chỉ vướt có một tý 54/50. bọn xxx nó nói là lỗi này nếu xin cũng có thể tha nhưng vì em cãi nên phải lập biên bản. bọn chó đói chỉ nói vuốt đuôi thế thôi chứ chúng nó mất công bẫy rồi vồ được thì làm sao mà tha được. em ức lòi mắt cầm tờ biên bản em chủi thẳng vào mặt chúng nó mà chúng nó cùng không phản ứng gì, vì chúng nó ăn quá bẩn

master753

Xe tải
chố đó là điểm roài các cụ ợ.còn 1 điểm nữa gần PL nữa em ko nhớ rõ lắm

bangpt

Xe tải
xxx bắt láo cụ chủ thớt rồi. Đã qua khỏi biển báo hết khu vực đô thị thì đương nhiên hết hạn chế tốc độ 50km/h rồi. Cái này đưa lên báo được đấy. Theo em các cụ hay đi cung đường này nên sắm lấy quả cam nhỏ xíu mà xài để lấy chứng cớ xử xxx
bác cho biết mua quả cam nhỏ xíu ở đâu không và chi phí bằng mấy lần xxx?

cò lả

Xe máy
Đã có lần cháu đi qua đây rồi, hết biển báo là nhấn ga. May sao ko bị xxx dừng xe (chắc lúc đấy đang ăn bánh cuốn bánh xéo gì đó)

Cảm ơn cụ chủ thớt vì thông tin này.

Comeback86

Xe buýt
cạch ly với bác chủ thớt nhé , thank bác .e cũng có thói quen nhìn thấy hết biển giới hạn là mát ga.

truongan898

Xe tải
Nó không đưa ra ảnh sao cụ không làm đến cùng, nếu sai thì mình nộp phạt để lần sau đi cho đúng, còn ko tội gì mà phải mất tiền ng hả cụ
Chuẩn đấy, nếu phải em thì em cũng cãi đến cùng, không có bằng chứng thì sợ gì chúng nó

MoonMax

Xe điện
Tóm lại là vẫn mập mờ, nên ức ở chỗ là toàn bị dính theo kiểu 5 ăn, 5 thua, cãi cố thì khả năng đúng cao, nhưng thường chết. Lần em bị dính ở Thanh hoá, 46/40, điên tiết, sẵn quả biên bản đã cầm tay, em chạy từ TH ra HN tuyền 70-80, qua NB, Phủ Lý mà không bị dính thêm phát nào nữa =P~
Đấy là cụ gặp may thôi. Cụ mà trả thù đời bằng cách này nữa có ngày gặp tình huống biên bản chồng biên bản là cuộc đời thêm phần khốn nạn đấy.

Chỉnh sửa cuối:

MoonMax

Xe điện
Thường xuyên chạy tuyến đường này nhưng em toàn thấy xxx bắn tốc độ chiều PL-DV, cám ơn cụ chủ thớt đã cảnh báo anh em về việc bắn tốc độ chiều DV-PL.

Em mà như cụ thì em cứ bựt đến cùng, cụ cứ ghi vào biên bản cho em là "tại thời điểm biên bản này được lập, CSGT ko thể đưa ra bất kỳ bằng chứng nào về việc tôi vi phạm tốc độ tại km220" cụ cứ ghi như thế xem xxx xử trí ra sao, có một lần em cũng làm như thế cuối cùng xxx PL còn a nhô cho em xuống lấy bằng mà chả mất 1 đồng nào vì biên bản như thế nó ko ra quyết định xử phạt được.
Hôm khác xuống lấy bằng là mình thua nó rồi. Nó không phạt được cụ nhưng cụ mất *** nửa ngày công đi về PL lấy bằng và tiền xăng xe, vé đường 2 chặng HN-PL nữa. Quá tội 5 lít.

Chỗ này nổi tiếng bắn mồm, ăn bẩn rồi. Em cũng bị dính ở đấy 1 phát, tại lúc đấy chưa có kinh nghiệm...dốc hết tiền mua xe, trong túi còn nhõn 5 lít nó xơi mất 4, đúng là c.hó cắn áo rách

Chỉnh sửa cuối:

hungbm

Xe điện
Chỗ này em cũng dính cả đi cả về rồi, may mà xin được cả 2. Bây giờ đi nhiều, để tránh phiền hà, thôi em cứ set cái Cruise contol 50 la xong.

nqhung56

Xe buýt
cám ơn thông tin cụ chủ