[Funland] Bắt vụ khủng ma túy ở Điện Biên

Khonghieu

Xe container

Em hóng thấy vụ thuốc bổ dù đã được thông qua nhưng chưa được triển khai trong thực tế do bạn của chúng ta nhất định ko chịu bán thuốc để trích vào các chú phạm với lý do: thuốc để cứu người chứ ko phải để giết người, chả biết có phải ko cụ nhỉ?
Đúng ạ. EU từ chối xuất khẩu. Còn chi phí dùng thuốc cho một vụ ở bang Florida là 18 triệu USD bao gồm thuốc và chi phí liên quan.

TaiMV

Xe điện
Đúng ạ. EU từ chối xuất khẩu. Còn chi phí dùng thuốc cho một vụ ở bang Florida là 18 triệu USD bao gồm thuốc và chi phí liên quan.
Em dự lại quy về kiểu truyển thống. Một hàng ngang tập hợp, chuẩn bị bắn: bòm bòm!:59::59::59:

ltgbau

Xe tăng
Thuốc tiên hay sao mà đắt thế nhỉ, em nghĩ chuyển sang tiêm heroin cho nhanh, chết, phê, đỡ phải tiêu huỷ :D

Vaan

Xe buýt
các cụ nhớ vụ 100 bánh cũng bị bắn chết ở hòa bình ko?đinh đốt xe lexus 570 ý.ông ý là ông anh cháu đấy,buôn cực lớn nhưng cũng đi hết,toàn bóng bánh,lô đề,xóc đĩa.1 trong những con bạc lớn nhất và sộp nhất miền bắc đấy.sới chùa dận nổ cũng 1 phần từ ông ý đấy.đc cái ông ý ko đưa người thân vào con đường này thôi.
Vụ này bắn trong Tân lạc:D Thấy Cụ 3C nói ông này cờ bạc khét tiếng. Sát vách nhà em mới có 2 người dựa cột hehe, trước buôn một lần bị bắt hình như 2 bánh bọn CA bắt ngày hôm sau trồng đủ 2 tỷ nó tha, thấy bảo sáng về bán con camry với vay mượn nộp đủ 2 tỷ thế là được tha, bọn chuyên án ăn nguyên số tiền đấy chia nhau. Còn chú bị bắt về ở nhà thời gian lại đưa em trai vào thế là dính bắt 5 bánh ở HN giờ tuyên án rồi đợi bùm:(

tetsu

Xe tăng
400 tỷ cho 1 vụ tử hình ?
Thẩm nào mấy bác nhà mình ký duyệt dự án này nhanh thế

.

nautrica

Xe hơi
Thế là tốt chứ cụ. Để sống lâu phỏng có ích j
Bên Tàu em hóng thấy bảo bọn nó còn phát ko cho dân nghẹo, gọi là heroin nhân đạo cụ ạ. Cho chúng chết bớt nhanh đi. Đặc điểm chung của nghẹo khi bập loại này khoảng vài tháng, nội tạng bị phá hủy từ bên trong, da bắt đầu lở loét, đến tháng thứ 6 thứ 7 thì như aids những ngày cuối,...và die. Ai ko biết cứ nghĩ chúng chết bệnh thế kỷ.

slaz8

Xe ba gác
Phụ nữ thì hiển nhiên rồi. Các cụ đi phượt vùng này nên cẩn thận. Chiêu thức mới của bọn này bây giờ là phục ở các quán ăn dọc đường. Sau đó xem xe nào thuộc diện du lịch, đi chơi là ghi lại biển số xe và theo dõi hành trình. Sau đó, khả năng sẽ có người nó giấu hàng ở gần xe, bây giờ hàng nó đóng gói cẩn thận lắm. Đập 1 phát là dính bụp trên gần ngay. Sau đó, nếu về vùng nào, nhất là HN, luôn có người theo dõi. Sau đó, sẽ có một số vụ va chạm nho nhỏ để lấy lý do. Rồi mang đi sửa hay ntn đấy, người của bọn đấy sẽ lấy hàng ra. Sau đó cho các cụ 1 đống tiền, thậm trí nhiều hơn cả số tiền bảo dưỡng và sửa chữa. Đấy coi như tiền công bất đắc dỹ:D. nên nếu cụ nào mà dính bị xxx nghía đường dây đấy thì coi như xong. Dọc tuyến tha hồ mà bị khám. Lúc đấy để giải thích là không biết chắc cũng mất đứt mấy ngày, nhỡ nhiều việc. Nên các cụ cứ nên cẩn thận củi lửa:D. bây giờ trộm cắp nhiều hơn người lương thiện
"Chim" càng ngày phọt ra càng chất lượng :D voka nhé

kduc

Xe Cứu Trợ
Cái này em sợ cụ nhầm, 18 trẹo thì chắc thông đốc nó tha hết ợ :D

Bên Tàu em hóng thấy bảo bọn nó còn phát ko cho dân nghẹo, gọi là heroin nhân đạo cụ ạ. Cho chúng chết bớt nhanh đi. Đặc điểm chung của nghẹo khi bập loại này khoảng vài tháng, nội tạng bị phá hủy từ bên trong, da bắt đầu lở loét, đến tháng thứ 6 thứ 7 thì như aids những ngày cuối,...và die. Ai ko biết cứ nghĩ chúng chết bệnh thế kỷ.
Nó có cái metalnon j đó, dùng ngày chỉ khoảng 30k VND thôi là ok, sau này giảm dần là ko nghiện nữa, bên Tây, Tàu nó dùng cả, dưng thằng em em bảo xin mãi CP mình chưa cho bán.

yourdalink

Xe container
Trên em vừa có anh người H'mông mua 760i :D

polizia

Xe container
Theo lời kể lại của công an thì bên công an đã đỗ 2 xe 15 chỗ hình chữ V kèm theo 1 xe tải nhẹ để làm hàng rào, thằng ôn đi lexus cho xe lao thẳng vào rào và bị bật ngược trở lại, thế mà túi khí không nổ và không thấy móp đầu xe nhỉ, thế là làm sao?

xmen_pro

Xe điện
Đối với con nghiện thì cứ cho ~1000 chú ra đảo hoang, chỉ cấp lương thực 100 chú... kiểu gì cũng tranh giành - chém - giết rùi dùng camera từ vệ tinh quay trực tiếp có khi lại kiếm khối tiền chứ lị..

TaiMV

Xe điện
Theo lời kể lại của công an thì bên công an đã đỗ 2 xe 15 chỗ hình chữ V kèm theo 1 xe tải nhẹ để làm hàng rào, thằng ôn đi lexus cho xe lao thẳng vào rào và bị bật ngược trở lại, thế mà túi khí không nổ và không thấy móp đầu xe nhỉ, thế là làm sao?
Dù bất cứ lý do gì thì bắn vào bọn đấy là đúng rồi, chần chừ lại khối chú xxx chết oan. Em ủng hộ bắn phủ đầu bọn buôn bán MT!:-q

Đối với con nghiện thì cứ cho ~1000 chú ra đảo hoang, chỉ cấp lương thực 100 chú... kiểu gì cũng tranh giành - chém - giết rùi dùng camera từ vệ tinh quay trực tiếp có khi lại kiếm khối tiền chứ lị..
Cụ định làm phim Quyết Đấu 4 ạ?

Trần Nam Vinh

Xe buýt
Bọn buôn ma tuý này thì cứ lia AK cho chết hết ngay tại trận luôn cũng đáng - Bọn này tội to lắm, làm huỷ hoại, chết chóc bao nhiêu người, làm tan nát bao nhiêu gia đình :(

kentdju

Xe điện
Bọn buôn ma tuý này thì cứ lia AK cho chết hết ngay tại trận luôn cũng đáng - Bọn này tội to lắm, làm huỷ hoại, chết chóc bao nhiêu người, làm tan nát bao nhiêu gia đình :(
Em ủng hộ ý kiến của cụ

congngo

Xe điện
Lao thẳng vào nhưng chưa chạm thì nó đã quay đầu xe ngược lại rồi ợ.