[Funland] Bắt vụ khủng ma túy ở Điện Biên

Khonghieu

Xe container
em thì ko đồng tình quan điểm của cụ , bọn nào cũng thế , khi đã được xxx cho về đồn đều ra hết , cái quan trọng là bọn có máu mặt hay có cơ đều kê $ vào ... rồi , vì thế mới khó làm ăn
Ra ở đây là ra cái gì ạ? Xxx đánh không thể chết được (mấy vụ cãi vã lình xình đến chết người chẳng phải bắt án nên em không gộp vào). Nhưng nó nhận là nó chết. Ma túy không thằng nào khai đâu cụ ạ. Chỉ bắt tận tay day tận trán rồi chuyển chứng cứ lên VKS là đoàng thôi. Chỉ những thằng sau đây nó khai:
- Còn khả năng sống nếu khai ra cả đường dây
- Còn mẹ già, con nhỏ, vợ.
- Bị bán đứng.

Còn 3 lạng đã chết rồi thì việc lấy cung chẳng có nghĩa lý gì nữa đâu ạ.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Vậy sao iem thấy có vụ có mỗi cái BCS cũng thành vụ án. Cái này cũng tùy thui kụ.
Ở mình có kiểu ném heroin vào nhà để bắt cụ ạ :))
Mà thực ra em xem báo thấy mình toàn oánh hàng sang trung quốc. Sao ta ko nới lỏng bám hàng cho tầu chó chít nhỏ, dân ta lại có sèng, dạng như chính sách tràn ngập hàng hóa của tầu với ta ý.

Khonghieu

Xe container
Vậy sao iem thấy có vụ có mỗi cái BCS cũng thành vụ án. Cái này cũng tùy thui kụ.
Án an ninh để bảo vệ chế độ em không bàn. Lý tưởng có thể sai nhưng người phục tùng lý tưởng thì không sai. Họ tin vào lý tưởng và bảo vệ nó. CHHV tin vào niềm tin của ông. Người tiêu diệt CHHV cũng có niềm tin của mình.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Ra ở đây là ra cái gì ạ? Xxx đánh không thể chết được (mấy vụ cãi vã lình xình đến chết người chẳng phải bắt án nên em không gộp vào). Nhưng nó nhận là nó chết. Ma túy không thằng nào khai đâu cụ ạ. Chỉ bắt tận tay day tận trán rồi chuyển chứng cứ lên VKS là đoàng thôi. Chỉ những thằng sau đây nó khai:
- Còn khả năng sống nếu khai ra cả đường dây
- Còn mẹ già, con nhỏ, vợ.
- Bị bán đứng.

Còn 3 lạng đã chết rồi thì việc lấy cung chẳng có nghĩa lý gì nữa đâu ạ.
3 lạng chưa chít, 3 lạng sáu mí chít:))

Mr.Alo

Xe lăn
Mà thực ra em xem báo thấy mình toàn oánh hàng sang trung quốc. Sao ta ko nới lỏng bám hàng cho tầu chó chít nhỏ, dân ta lại có sèng, dạng như chính sách tràn ngập hàng hóa của tầu với ta ý.
chuẩn ạ , mấy thằng nghiện lòi kèn ra làm quế gì có hàng trên người , có điều lục túi khi khám kiểu gì chả ra vài tép :))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
chuẩn ạ , mấy thằng nghiện lòi kèn ra làm quế gì có hàng trên người , có điều lục túi khi khám kiểu gì chả ra vài tép :))
Thằng nghiện đi mua thuốc bị bắt thì bị ghép vào tội gì các kụ. Iem thấy bẩu xxx ra giá 40tr nếu k cho đi 3 năm.

Khonghieu

Xe container
Thằng nghiện đi mua thuốc bị bắt thì bị ghép vào tội gì các kụ. Iem thấy bẩu xxx ra giá 40tr nếu k cho đi 3 năm.
Mua bán trái phép chất ma túy ạ.
Thằng bán thì phạm tội tàng trữ, vận chuyển.

polizia

Xe container
Em thấy trên mạng cũng đăng rồi.....Chẳng hiểu sao lại bắn chết đàn bà. Hay là đạn lạc nhưng là tuyên bố là tiêu diệt...........
Trả lời trên báo Gia đình rồi cụ ạ, con này chết cũng kiểu đạn lạc.
Theo như trả lời trên báo của anh thiếu tá thì bọn này sau khi tông vào xe cảnh sát chạy tiếp thì lên đoạn trên bị chặn đầu, thấy bị chặn nên nó lùi xuống đúng cái dốc, cùng lúc đó bên công an thông nhất là bắn thủng lốp, nhưng do xe lùi xuống dốc nên đang từ ngắm vào lốp thì độ cao của xe đột ngột bị hạ xuống, thế là ăn chưởng.

NewPeace

Xe điện
Lúc 11h trưa 3/4 xe bọn em chạy từ TP Sơn La về qua đó. Đi đến đấy thấy áo vàng đầy nhà em tưởng tai nạn, lên dốc ghấy em Lexus nằm ở ruộng mía trống (mía chặt hết rồi chứ cóc phải ruộng bậc thang, mía tím Cao Phong là ngon nhất Hoà Bình nhé), lúc đó chưa phủ bạt như trong ảnh mà có 1 chú mặc thường phục đang dứng phía ngoài chụp ảnh vào trong xe. Đoạn đường thẳng ra đỉnh Cun đang sửa nên mọi người phải chạy theo QL6 cũ (dốc Má) để ra đỉnh Cun. Em dự là CA bẫy ở chố này vì chạy vào đoạn đang sửa là ko được, đoạn trên dốc thì CA cúng đỗ xe chắn ngang, các anh đặc nhiệm áo giáp sẽ nằm ở sườn đồi bên trái bắn xuống. Chạy lên ko được nên phải cài số lùi mà lùi thì bị xe CS khoá nên phải lùi xuống sườn đồi trồng mía và đòm, lúc em về ko thấy xe Innova đâu chắc đỗ trên đường, xe chở phạm, các loại biển xanh 28A, 80B đỗ đầy.
Đã có lần bọn em bị chắn lại hỏi ở đoạn rừng già, tưởng là xe ma tuý nhưng được cho qua, đi qua háy mấy chú CSCĐ đứng nấp, nghĩ cũng khiếp.

biahoihanoi

Xe lăn
Đi Mộc Châu với Sơn La, đêm nằm nhà sàn phải ôm ba lô. Sợ đêm có thằng nhét hàng vào, mình thì không biết cứ vô tư, đến điểm tiếp theo nó mới lấy, lúc đó ớ người ra làm người vận chuyện cho nó.

NTH

Xe điện
Vụ này là tiền trảm hậu tấu. xxx khai hỏa hạ thủ trước thì phải. Những vụ này đều có rích nên chắc chắn là có hàng nên xxx mới chắc cú ra đòn.

phan huyen nhi

Xe điện
hihi. Không đâu cụ ơi. Tất tay trên xe đều như nhau cả thôi. em 88 kia số may chết trước, chứ bọn sau thì cũng thế, chỉ khác là bị tiêm thuốc bổ để ngủ cho lâu thôi:D

Em hóng thấy vụ thuốc bổ dù đã được thông qua nhưng chưa được triển khai trong thực tế do bạn của chúng ta nhất định ko chịu bán thuốc để trích vào các chú phạm với lý do: thuốc để cứu người chứ ko phải để giết người, chả biết có phải ko cụ nhỉ?

nautrica

Xe hơi
Lại nói về heroin theo hướng ngược lại, tàu vào VN, giờ heroin made in tàu xuất hiện ở HP, QN khá nhiều các cụ ạ. Giá rất rẻ so với hàng TGV, mà giới nghiện nghèo thằng nào cũng mua đc, hút hít thả phanh, độ phê lòi cũng chả khác gì hàng xịn. Nhưng,... các con giời bập vào loại này chỉ tồn tại đc 6 tháng là die hết..

kieuhung

Xe tải
các cụ nhớ vụ 100 bánh cũng bị bắn chết ở hòa bình ko?đinh đốt xe lexus 570 ý.ông ý là ông anh cháu đấy,buôn cực lớn nhưng cũng đi hết,toàn bóng bánh,lô đề,xóc đĩa.1 trong những con bạc lớn nhất và sộp nhất miền bắc đấy.sới chùa dận nổ cũng 1 phần từ ông ý đấy.đc cái ông ý ko đưa người thân vào con đường này thôi.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Lại nói về heroin theo hướng ngược lại, tàu vào VN, giờ heroin made in tàu xuất hiện ở HP, QN khá nhiều các cụ ạ. Giá rất rẻ so với hàng TGV, mà giới nghiện nghèo thằng nào cũng mua đc, hút hít thả phanh, độ phê lòi cũng chả khác gì hàng xịn. Nhưng,... các con giời bập vào loại này chỉ tồn tại đc 6 tháng là die hết..
Thế là tốt chứ cụ. Để sống lâu phỏng có ích j

bulongocvit

Xe buýt
Đợt lên phượt trên Mộc Châu bọn em đi qua cái đoạn đường thấy toàn biệt thự hoành tráng nhưng có nhiều cái bỏ không, thấy dân bảo toàn của mấy ông buôn ma túy, vào tù hết rồi.