[Funland] Bắt tạm giam nguyên Bí thư Tỉnh ủy Lào Cai Nguyễn Văn Vịnh và đồng phạm

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranduc.vlc

Xe buýt
Website
www.facebook.com

autorun

Xe tăng
Chuẩn cụ, như a Quyết còn khóc kêu là khổ quá, là sao nhốt tù kinh tế với hình sự, sao gặp ai cũng phải chào là thầc. Như a V này thì chắc bị cò quay thôi rồi từ cán , cho dến bạn tù
Đã tù thì đều là tội hình sự mà cụ

cụ lại nghe nói hay nghe kể ah, chẳng có thằng nào đc ở giam biệt thự cả nhé, cấp cao thì phòng riêng khép kín ko nhốt chung phạm xã hội thôi, nhiều tiền thì đút quản giáo lắp thêm trang thiết bị, cũng sống khỏe thôi chứ ko có sướng đâu.
Em chứng kiến tận mắt cụ à,Cụ có biết anh K bạc thứ 7 nào cũng họp siêu xe đậu kín lối không.Sau ai đó ngứa mắt cho vào phòng tập thể,Chỉ trong vòng 1 tuần anh K lại làm trùm cái phòng đó luôn.anh D pmu khi không dược đặc xá ủi luôn cả căn biệt thự không ?.

Tý phệ

Xe điện
Em chứng kiến tận mắt cụ à,Cụ có biết anh K bạc thứ 7 nào cũng họp siêu xe đậu kín lối không.Sau ai đó ngứa mắt cho vào phòng tập thể,Chỉ trong vòng 1 tuần anh K lại làm trùm cái phòng đó luôn.anh D pmu khi không dược đặc xá ủi luôn cả căn biệt thự không ?.
Hay thế cơ à cụ ? E cũng có hóng được thỉnh thoảng a bạc vẫn về gặp gđ thông qua chữa bệnh, ko biết có đúng ko.

Mytv

Xe điện
Hay thế cơ à cụ ? E cũng có hóng được thỉnh thoảng a bạc vẫn về gặp gđ thông qua chữa bệnh, ko biết có đúng ko.
Cái này e xác nhận hộ cụ là coá:D .
Nhà e có ông chú dính vô đại án gần chục năm trc. Về thăm gia đình theo đường chữa bệnh liên tục. Nhưng chi phí cũng tốn phết đó cụ.

Tý phệ

Xe điện
Cái này e xác nhận hộ cụ là coá:D .
Nhà e có ông chú dính vô đại án gần chục năm trc. Về thăm gia đình theo đường chữa bệnh liên tục. Nhưng chi phí cũng tốn phết đó cụ.
Cũng lq a bạc ah ?

Vinaxuki JBC

Xe tăng
Bà hàng nước Quê em bẩu, đợt tới một vài cựu hoặc đương của xứ Than quê Em cũng lên đường cơ!
Xứ Than căng thật vậy sao Cụ? Thảo nào cviec của E thường xuyên ở xú này hồi này thấy lùng nhùng quá. Đi lại, giao tiếp đều thấy khó khăn ko được suôn sẻ như trước.

badboyvn

Xe tải
thế ah cụ, cụ nhanh tay chụp e vài cái ảnh hay quay video nhé, dạo này thiếu tiền đang cần tư liệu viết báo với xin tiền nghỉ hè ạ ;))

thế ah cụ, cụ nhanh tay chụp e vài cái ảnh hay quay video nhé, dạo này thiếu tiền đang cần tư liệu viết báo với xin tiền nghỉ hè ạ ;))
Hỏi thế thì đánh đố nhau rồi,chụp cho cụ để phát tán đầy mạng XH à,người như cụ quê tôi đầy.

xe đạp Japan

Xe tăng
Mấy năm nay bắt cái là có người thay luôn, chứng tỏ ta có nguồn dự bị rất nhiều, nhiều anh luôn sẵn sàng lên đường nhận nhiệm vụ khi Tổ Quốc cần.

trung_cadan

Xe tải
Website
www.thanglongkydao.com
Dăm ba cái ông trưởng trại tuổi ó mà dám bạc đãi a # vs a Bạc vs a To.

Người ta còn có con nhang còn ae còn tiền bạc, va với họ làm gì?

Mấy ông trong ngành em biết bị kỷ luật thì 1 trong những nơi thích hợp là về trại công tác, hay ho gì mà tinh tú, sốt ruột.

Người thường tầm vài củ 1 tháng đã được ra nuôi cá trồng rau, đt quản giáo sạc cho giờ hành chính vẫn vào face nghe ngóng tình hình dc, dân đen còn thế nữa là cựu lãnh đạo.

Con hùm có chết cũng để lại da không thể giống con cầy con cáo được.

alceste

Xe điện
Thế là cụ là quản giáo hay bạn cùng phòng mà chứng kiến tận mắt thế?

Lão móm

Xe hơi
Mie, thế mà SH ngày xưa to mồm trên diễn đàng K uốc hụi là kỷ luật ko có ai làm việc, bác mềnh chứng minh ngay cho biết là "đầy" nhé ;))

xe đạp Japan

Xe tăng
cụ Đam có cầm tiền hả cụ? Vụ nào vậy?
Không cầm mà bị ép nghỉ dù vẫn muốn cống hiến à cụ ?. Chi tiết đam mê thương hiệu Mizuno thái quá là đã có vấn đề rồi. Năm 2018 cò mồi, dẫn mối doanh nghiệp gặp quan chức bộ GD định đưa thương hiệu này phủ kín các cấp học dưới danh nghĩa tài trợ giáo dục thể chất. Sau bị ngành giáo dục phản đối, thấy ép không được nên thôi, cầm xèng rồi nhưng không trả. Doanh nghiệp phân phối đành tan vỡ giấc mơ, chương trình Mizuno Dream.

Trạng thái
Thớt đang đóng