[Funland] Bắt tạm giam nguyên Bí thư Tỉnh ủy Lào Cai Nguyễn Văn Vịnh và đồng phạm

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Ngoài lề chút. Cụ cho em hỏi chút . Nếu đi LC chơi thì ngoài SP , BHa , YTy thì có chỗ nào đẹp và hùng vĩ k cụ ?
Những chỗ đẹp thì họ khai thác hết rồi như Cụ mô tả ở trên đấy ạ.

Moriarty

Xe container
Sao không vượt biên sang TQ, rồi sang nước thứ 3 cụ nhỉ.
Gần nghìn tỷ tiền bán quặng chia nhau thì ăn cả mấy đời
2020 TQ đang cách ly covid cả nước sang bằng niềm tin à cụ

thunm

Xe buýt
Trong 6 căn biệt thự trên có nhà của bí thư Tỉnh ủy; Giám đốc Công an tỉnh; Viện trưởng Viện kiểm sát nhân dân; Giám đốc Sở Tài chính; Bí thư Huyện ủy Sa Pa và gia đình một cán bộ biên phòng tỉnh Lào Cai. Đáng lưu ý, trong 6 căn biệt thự trên, căn biệt thự gia đình Bí thư Tỉnh ủy Lào Cai có diện tích 626,9m2, 5 căn còn lại có diện tích trên 400m2.
Đất nước giàu mạnh thế này, em mừng rớt nước mắt!
Quan cũng là dân mà, nên là dân giầu thì nước mạnh cụ a ;))
Mấy chú quan tây chắc ko ông nào ngang cơ dc với quan ta về tiền.
Nên cũng là mừng cho vn ta có cái hơn để mãnh liệt cụ ơi

Velociraptor

Xe tăng
Nhiều cụ ngây thơ thật đấy, tóm được con sâu béo tham nhũng lớn như vậy mà không thu hồi được tài sản mất cắp, để con cháu chúng nó nhởn nhơ hưởng thụ, đi tù mấy năm rồi về, thế hoá ra công cuộc chống tham nhũng bấy lâu nay là trò đùa ah ? Đâu có dễ dàng thế.

Tý phệ

Xe điện
Nhiều cụ ngây thơ thật đấy, tóm được con sâu béo tham nhũng lớn như vậy mà không thu hồi được tài sản mất cắp, để con cháu chúng nó nhởn nhơ hưởng thụ, đi tù mấy năm rồi về, thế hoá ra công cuộc chống tham nhũng bấy lâu nay là trò đùa ah ? Đâu có dễ dàng thế.
=)) Theo em được biết thì phần lớn cũng bị ae tồng chí cũng sẽ sở hữu hộ, con cái ko dám ngẩng mặt ngoài đường cũng nhục lắm. Cũng may, dân mình nhân hậu ko thù, đấu tố, hàng xóm chỉ nói nhỏ quán nước thôi nhưng mặt mũi cũng khó nhìn lắm.

banmotnucuoi

Xe lăn
Hx ký lệnh bớ nhau thế này ko ổn rồi. Chẳng bù khu e. Hx có mớ rau con cá cũng chia sẻ. Tháng dăm lần gọi nhau qua làm lon bia chém gió... lói chung là rất tình thương mến thương:D
Mấy khi có điều kiện mua nhà bên cạnh giá rẻ

xe đạp Japan

Xe tăng
Quan cũng là dân mà, nên là dân giầu thì nước mạnh cụ a ;))
Mấy chú quan tây chắc ko ông nào ngang cơ dc với quan ta về tiền.
Nên cũng là mừng cho vn ta có cái hơn để mãnh liệt cụ ơi
Quan China đọ tài sản quan ta chắc chỉ có khóc với bái phục, lạy như bổ củi ấy.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Hx ký lệnh bớ nhau thế này ko ổn rồi. Chẳng bù khu e. Hx có mớ rau con cá cũng chia sẻ. Tháng dăm lần gọi nhau qua làm lon bia chém gió... lói chung là rất tình thương mến thương:D
Ý cụ là quan chức khu cụ hoà đồng, thân thiện ạ ?!

poiuy

Xe ba gác
Bố dính án thế này thì cũng hết cửa rồi bác. Mặt mũi nào mà đi làm nữa
Chỗ em làm có mấy đứa là con các ông dính án tham nhũng, chúng nó vẫn đi làm bt. Bố chúng nó trước kia chơi đẹp nên giờ chúng nó chẳng làm sao cả.

sthd

Xe lăn
Bên đó không dùng tiền mặt hơn 10 năm qua, chắc cụ xem những năm 2000 rồi. :)
Không dùng tiền mặt nên cán bộ mới phải giữ tiền mặt.
Không dùng tiền mặt, thu nhập được trả vào tài khoản, vậy thì tiền anh em nó để quên ở nhà nộp vào tk làm sao được?

Mr Chun

Xe tăng
Chỗ em làm có mấy đứa là con các ông dính án tham nhũng, chúng nó vẫn đi làm bt. Bố chúng nó trước kia chơi đẹp nên giờ chúng nó chẳng làm sao cả.
Nhưng con đường sự nghiệp cũng chỉ dậm chân tại chỗ thôi cụ

Tý phệ

Xe điện
Cùng tùy, ở cái xứ mà tư cách công dân của một con người chỉ một cái hất đầu là đi đứt, chỉ một mảnh giấy là tha bổng thì ngoài chơi đẹp vẫn là chưa đủ :))

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
=)) Theo em được biết thì phần lớn cũng bị ae tồng chí cũng sẽ sở hữu hộ, con cái ko dám ngẩng mặt ngoài đường cũng nhục lắm. Cũng may, dân mình nhân hậu ko thù, đấu tố, hàng xóm chỉ nói nhỏ quán nước thôi nhưng mặt mũi cũng khó nhìn lắm.
Đã xác định nhúng chàm là tinh thần đã xác định lao tù vài năm cũng ok, ai còn để ý, nghe lời khó nghe của thiên hạ mà không dám ngẩng mặt hay nhìn ai nữa chứ. Quan trọng khi về xèng còn nhiều thì quỷ dữ còn sai khiến được nữa là con người.

Chỉnh sửa cuối:

xe đạp Japan

Xe tăng
Bắt bớ nhiều như này người thì không sợ thiếu, nhưng làn sóng chống đối ngầm, đình công ngầm đang diễn ra rất mạnh. Mà đuổi tụi này để tuyển lớp trẻ kế cận rất khó do chúng đã bắn “đạn” mạnh khi vào rồi, chứ chúng có thi tay bo vào đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng