[Funland] Bắt nguyên Chủ tịch và Tổng giám đốc CIE1

anh này bán lòng vòng bây giờ về tay tư bẩn Nhật không cao hả cụ.
C4 CPH về thành công ty con của Tuấn Lộc sau rồi 2 ông TGĐ đời trước là ông Hoa + ông Huỳnh giật lại rồi giờ lại thuộc về TL + ông Huỳnh, Sumitomo là đối tác thôi chứ cụ.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Nó dí cho cục tiền vài chục củ vào túi, nó dặn là Cấm Cãi, cấm nhìn thì ngẩng làm gì cụ ơi :)
Nếu là nhân viên ở Japan, Korea và China thì nhân viên đúng là sợ lãnh đạo thật. Nhưng cũng có thể các cụ đó mới ra trường, được vào công ty danh tiếng, lớn trong ngành thì run, sợ khi đứng trước Chủ tịch, TGĐ cũng dễ hiểu ạ.

DidiLe

Xe container
C4 CPH về thành công ty con của Tuấn Lộc sau rồi 2 ông TGĐ đời trước là ông Hoa + ông Huỳnh giật lại rồi giờ lại thuộc về TL + ông Huỳnh, Sumitomo là đối tác thôi chứ cụ.
vâng,
Em cũng đặt câu dạng câu hỏi ạ.
# như kẹc,

thanhnam_xda

Xe buýt
vẫn còn duyên với XD hả cụ.
CienCo 4 về với TL sau đó đi tiếp.
Vâng. E vẫn làm dân dụng cụ ah, cũng mấy lần định chuyển nghề nhưng cũng chưa có vốn với cứ định nghỉ thì lại có việc nó cuốn đi ah! Cụ sang nghề kinh doanh ah?

DidiLe

Xe container
Vâng. E vẫn làm dân dụng cụ ah, cũng mấy lần định chuyển nghề nhưng cũng chưa có vốn với cứ định nghỉ thì lại có việc nó cuốn đi ah! Cụ sang nghề kinh doanh ah?
Em vẫn đi làm thuê. liên quan đến nghề ạ.

manhanoi

Xe tăng
Ôi trời, luật lá nhà mình phức tạp lăm cụ ạ. Muốn quyết toán cái khoản nợ của công ty phá sản thì phải kiện ra tòa. Tòa nó gọi các bên liên quan, tòa gọi mà nó không hợp tác thì không xử nổi đâu cụ ạ... lại treo đấy thôi... chưa nói đến tỉ thứ giấy tờ thanh quyết toán khác liên quan.
Xử thắng, chuyển thi hành án, tha kiểm tra bảo không còn j để tha 😁 các bước tiếp theo thì chờ

hacide

Xe tăng
lợi cái gì hả cụ, đất đai thì có 1 tí ở khu Nam đồng, các công ty con thì cũng bán hết, công ty mẹ thì còn cái vỏ không à.
anh hiển mít anh ấy ko biết nhìn hàng sao hả cụ ?
Không lợi mà PL nó lại mua. Anh Hiển mít thì k mạnh về làm hạ tầng GT và XD nên anh ý k khoái thôi

Cartoner

Xe điện
E thì nghĩ thời gian ở Bộ GT a nhạc sĩ nhiều cái cũng là con rối của các nguyên lão thôi cụ ạ, như cái Cienco4 TL mua trong 1 nốt nhạc là đủ hiểu.
Đây là kết quả kinh doanh của CIENCO4 sau khi TL "mua cổ phần".

Doanh thu đi xuống dần đều, sang năm 2021 chỉ đặt mục tiêu doanh thu hơn 3000 tỷ.
Nói chung em vẫn hi vọng cụ tổng đập bét xác bọn làm láo mất dạy này. Toàn những cây đại thụ tươi tốt, cổ phần hóa cho bọn tay không bắt giặc vào nó rút ruột không còn gì. Quá kinh khủng cho nền kinh tế đất nước trong 1 giai đoạn 10 năm.

TUCSON9389

Xe điện

Doanh thu đi xuống dần đều, sang năm 2021 chỉ đặt mục tiêu doanh thu hơn 3000 tỷ.
Nói chung em vẫn hi vọng cụ tổng đập bét xác bọn làm láo mất dạy này. Toàn những cây đại thụ tươi tốt, cổ phần hóa cho bọn tay không bắt giặc vào nó rút ruột không còn gì. Quá kinh khủng cho nền kinh tế đất nước trong 1 giai đoạn 10 năm.
Ơ, 10 năm ấy cụ tổng đi đâu ấy nhỉ. E thấy nó sai sai

NNS

Xe ngựa
Nói thật chứ anh em lãnh đạo Cienco đi tù vì các vụ thi công thì chả có gì lạ, cũng gọi là sinh nghể tử nghiệp. nhưng đi tù vì tội cổ cánh này thì công nhận uất, toàn cầm chim cho thằng khác lái, thực thi sự “chỉ đạo quyết liệt” của sếp rồi đổ vỏ thay. Đi tù về thầu bè, rút ruột công trình đã bạc rồi còn đi tù vì cổ cánh hoá thì bạc bội phần.

Xin chào các bạn

[Tịch thu bằng lái]

Anh X vẫn nhơn nhơn con anh ý vẫn UVTw và Bộ Chửng

TUCSON9389

Xe điện
E đồ là ngồi đó thôi. Chứ ho he tý chết đới cụ
Mà trẻ tuổi đã ngồi đó rồi, cũng khó dừng lắm!
Theo cụ thì nó chịu ngồi yên đó hay ngồi để chờ thời. Liệu cụ tổng còn người đc mấy mươi niên nữa
E cũng muốn cụ tổng ngồi lâu lâu tí,nhưng ngồi mà ko tạo ra đc sự thay đổi về chất và cũng còn để giải 3x nó tiến thì e....

viet7500

Xe buýt
Theo cụ thì nó chịu ngồi yên đó hay ngồi để chờ thời. Liệu cụ tổng còn người đc mấy mươi niên nữa
E cũng muốn cụ tổng ngồi lâu lâu tí,nhưng ngồi mà ko tạo ra đc sự thay đổi về chất và cũng còn để giải 3x nó tiến thì e....
Cụ hỏi em khó thế E biết trả lời sao :))
Nhưng quy luật thì mọi thứ phải tiến hoặc lùi, chả có cái j đứng yên cụ ợh