[Funland] Bất lực nhìn con gái trong mối tình khốn khổ với bạn trai hành xử côn đồ

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Vâng, giờ con gái tuổi đấy nó lại thích kiểu yêu bọn "gấu" chút, nhà em 2 thằng cũng tuổi ương dở, kèm và nịnh bọn nó suốt để qua tuổi này thôi
Cụ xử lý chuẩn đấy.lạt mềm buộc chặt.qua thời ương dở là chúng nó tự hiểu ra vấn đề thôi

tomtomchát

Xe container
Có thế mà cũng hỏi, hixx. Em thấy nó mà đánh con em thì nhất là bét, em lao tới em đánh cho nó tan xác đã, muốn sao thì sao.
Còn máy thích dọa con ông ah, ông đây cầm dao đứng chờ mày ở cổng nhà tao đây, mày thích gì?
Mấy cái thằng máu chó này thuê côn đồ tẩn cho một trận thì chừa ngay thôi chứ sao :P
Cứ thực tế vầy cho nhanh:
- 5-6 xọi rồi thì đ.ái khéo đừng để ướt chân là tốt rồi, đừng đua sức với thằng 20.
- cầm dao không khéo nó giật dao đâm lại. Không thì nó bẻ tay cho tự đâm.
- thuê đc 1 nó thuê 2 (đề bài đã nói rõ rồi). Và khả năng côn đồ chính là nó.
- nhây nó nhây hơn, bựa nó bựa hơn, điên nó điên hơn.
Thằng Hải dương, thằng Nghĩa cắt cổ xh này vẫn còn đầy. Nhẹ thì mất con, nặng thì mất mạng cả nhà!
Cho nên, ta cứ chửi, cứ dọa, cứ chém giết trên mạng thôi cho lành, phỏng ạ? Mà diễn đàn kin kín tý như Of chả hạn, chứ khơi khơi trên Fb khéo nó tìm đến nó chặt chân đến bẹn như Anh Hùng gì cháu Cụ Hùng (Phú Thọ) thì cơ khổ ;))
-

traiHNcodon

Xe tăng
Chú tôi Đại tá Quân báo về hưu có đứa con gái bị thằng điên nó bám còn lên bờ xuống ruộng,Hàng ngày nó quậy phá từ chỗ làm con bé đến nhà chỉ đứng chửi bới khóc lóc,rất nhiều lần bị ném xuống ao hoặc hồ vẫn không sợ.Đỉnh điểm là vác dao chém con bé ở cớ quan bị tù 24 tháng ra vẫn tiếp tục đeo bám quậy phá với mức độ kình hơn.Rốt cuộc phải vào miền nam ở với anh là sỹ quan tăng thiêt giáp nó không tìm được mới thoát.Nhưng một năm liền vẫn đứng lù lù ở cạnh nhà con bé,Sau thằng đấy sang trung quốc buôn hàng quảng châu bị đánh chết vì tranh giành với bọn tàu mối hàng.Các cụ chưa gặp thằng điên mới nói hay thôi
Ps : lúc nó yêu đơn phương con bé mới học đại học năm 3 vừa đi làm ngân hàng nó chém luôn

Chỉnh sửa cuối:

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Thấy con gái mình bị đánh trước cửa mà còn méo dám đánh lại, còn lên báo than thở. Chán cmn thằng bố thế này. Haizzzz!

beomap2

Xe container
Đùa chứ đến cmt này iem méo chịu đựng nổi cc OF nữa. Cmn, nó tát con gái mềnh ngay trước mặt. Cc còn so đo quyền thế, tiền bạc, và sức khoẻ làm cái méo gì?

Cc xông ra tát lại nó một phát nó có lăn ra chết ngay đâu mà cc lăn tăn lắm thế? Hay các cụ lo mình lăn ra chết trước vì yếu?

Hèn từ cái suy nghĩ hỏi sao cứ bị bắt nạt. Em nói thẳng.
Cụ nói chuẩn không cần chỉnh , với điều kiện phải mạnh hơn thằng kia, chứ lẻo khẻo nó đánh lại thì khổ

Chỉnh sửa cuối:

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
- 5-6 xọi rồi thì đ.ái khéo đừng để ướt chân là tốt rồi, đừng đua sức với thằng 20.
Thằng Hải dương, thằng Nghĩa cắt cổ xh này vẫn còn đầy. Nhẹ thì mất con, nặng thì mất mạng cả nhà!
Cho nên, ta cứ chửi, cứ dọa, cứ chém giết trên mạng thôi cho lành, phỏng ạ? Mà diễn đàn kin kín tý như Of chả hạn, chứ khơi khơi trên Fb khéo nó tìm đến nó chặt chân đến bẹn như Anh Hùng gì cháu Cụ Hùng (Phú Thọ) thì cơ khổ ;))
-
=))
quên đi, mấy cái thằng này to mồm thường nhát hít, cụ mà gấu hơn nó thì nó chờn hơn cụ nhá :P

tinhoc6a

Xe tải
Chú tôi Đại tá Quân báo về hưu có đứa con gái bị thằng điên nó bám còn lên bờ xuống ruộng,Hàng ngày nó quậy phá từ chỗ làm con bé đến nhà chỉ đứng chửi bới khóc lóc,rất nhiều lần bị ném xuống ao hoặc hồ vẫn không sợ.Đỉnh điểm là vác dao chém con bé ở cớ quan bị tù 24 tháng ra vẫn tiếp tục đeo bám quậy phá với mức độ kình hơn.Rốt cuộc phải vào miền nam ở với anh là sỹ quan tăng thiêt giáp nó không tìm được mới thoát.Nhưng một năm liền vẫn đứng lù lù ở cạnh nhà con bé,Sau thằng đấy sang trung quốc buôn hàng quảng châu bị đánh chết vì tranh giành với bọn tàu mối hàng.Các cụ chưa gặp thằng điên mới nói hay thôi
Ps : lúc nó yêu đơn phương con bé mới học đại học năm 3 vừa đi làm ngân hàng nó chém luôn
tính nó điên thế bảo sao bị đánh đến...

Súng hơi HD

Xe tải
Vấn đề là cô con gái bị ăn bả rồi, không dứt được. Cẩn thận thằng cu kia nó không vào nhà mà cô con gái vẫn vượt tường ra.

pikapika1

[Tịch thu bằng lái]
Tôi có bạn học cùng bị bạn trai đâm chết cũng vì chuyện tương tự. Em gái của bạn thân tôi cũng bị một thằng hàng xóm đâm chết dù gia đình đã cố bảo vệ. Cả hai trường hợp tôi chứng kiến thì pháp luật đã rất không đứng về phía bị hại.

Xe nội lước

Xe container
Khoảng năm 2006-2007 có thằng nó tán bà chị gái e. Không đc nó chơi bài chặn ngoài cửa nhà hàng đêm, bà già với bà chị gọi e lúc đấy đang đi học cách nhà 40km về, ngay hôm đầu tiên e về tẩn cho 1 trận cút luôn không thấy xuất hiện lại thẳng
Cụ hấp tấp quá.biết đâu cụ đã đánh mất 1 ng anh rể tuyệt vời.

Xe nội lước

Xe container
Đây cụ ơi, cáu lên dồi thì chuyện gì cũng làm được, hai năm rưỡi cũng chấp nhận thôi.
Cụ xem cụ Nam này có phải thành viên ôp không.mời cụ Nam lên chủ toạ và phát biểu ý kiến,truyền đạt kinh nghiệm..he

HoaMaudon

Xe tăng
-
Em đồng ý với Cụ ạ
100 cụ OFer trên này khi đọc câu chuyện của ông bố khốn khổ trên thì có đến 80 cụ phồng mang trợn mắt gõ sùi bàn phím là chém chết, đâm chết, xiên chết tươi thằng gấu ó kia đi
Nhưng xin lỗi cho em hỏi thẳng, việc rơi vào nhà 80 các cụ đâm chém trong OF này, có đến 18 cụ dám làm đúng như gõ phím không ạ?

Trắng hay Thâm, Đỏ hay Đen thì xã hội bây giờ nó đều phũ phàng khốn nạn lắm, chỉ chốt lại là nhà có sức mạnh hay không: Tiền và Quyền
Đã có sức mạnh hơn thằng giang hồ con kia thì di 1 bước là nó đi ngay. Đỏ thì nhờ Đỏ cao hơn, Thâm thì nhờ Thâm to hơn, câu chuyện là cơ Tiền và Thế để làm hay không thôi

tinhoc6a

Xe tải
Tôi có bạn học cùng bị bạn trai đâm chết cũng vì chuyện tương tự. Em gái của bạn thân tôi cũng bị một thằng hàng xóm đâm chết dù gia đình đã cố bảo vệ. Cả hai trường hợp tôi chứng kiến thì pháp luật đã rất không đứng về phía bị hại.
vào tình huống đấy rồi chắc phải xác định một mất một còn thôi

Xe nội lước

Xe container
Không hay ho gì mấy trò đánh đấm, thậm chí nhiều người cả đời chưa bao giờ đánh nhau với ai. Tuy nhiên con mình gặp một thằng nó doạ thì cần phải hành động. Không biết làm gì thì ít ra cũng phải tìm ai đó tư vấn cho cách làm, thậm chí chấp nhận mất tiền để thuê người. Em không tin có mỗi thằng nhõi con to mồm mà không ai làm gì được nó. Còn đương nhiên, với các ông bố hèn hạ em không bàn
Mẹ cha cái máy.nó ngăn e k cho mời cụ phát nữa

Bemagauvn

Xe điện
Cụ có thể chia sẻ câu chuyện cụ biết để bà con cô bác các cụ có bài học để tham khảo ah.
Thanks cụ!

Pto tự chế

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi các cụ nhé: nếu người yêu, bạn gái cụ gặp phải một thằng như thế thì các cụ sẽ làm thế nào
1. Bỏ chạy lấy người
2. Đánh hoặc giết chết thằng kia
3. Gạ thằng kia solo hoặc đấu súng
4. Luôn đi cạnh 24/24 để bảo vệ
5. Phương án khác, cụ thể là gì?

Xigmater

Xe máy
nghĩ kĩ cũng thật khó xử, đánh đấm ko giải quyết đc vấn đề