[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hoa gạo đỏ

[Tịch thu bằng lái]
Em đang tìm đất nền có khả năng kinh doanh dc, loanh quoanh 1-1,5 tỉ cụ có nền nào pm giúp..tks!

Cụ đến tận nơi mà xem, kinh doanh ngay thì chưa được (ngoại trừ kinh doanh vật liệu xây dựng) dân bây giờ mới lục tục xây nhà... nhưng tương lai 50 năm nữa chắc là ổn:)):)):))

b2_moi_ra_lo

Xe buýt

Có cái nhà ở Sơn trà 3 tầng (~250m2) ở Sơn Trà giá 2 tỏi cụ nào máu cháu bán để xây cái to hơn.

Hoa gạo đỏ

[Tịch thu bằng lái]
Chào cụ. CuongDN2012 có bán đc lô nào bên cụ ko?
:)):)):)):)) No.... No...:)) Em chỉ cho 10 ngày, không hơn và chả kém, người có sẵn hệ thống khách hàng thì đó không phải là vấn đề và ngược lại.

hoanghuynhbds

Xe máy
Cháu tưởng quận Liên Chiểu gần Trung Tâm hơn phải hot hơn 2 quận Sơn Trà và Ngũ Hành Sơn chứ cụ.
Sơn Trà, Ngũ Hành Sơn qua mấy cái cầu là về lại trung tâm rồi mà cụ. Hơn nữa Liên Chiểu là đô thị cũ, nên hạ tầng không được rộng rãi, thoáng mát như ST, NHS. Trên đó chủ yếu phát triển Công Nghiệp, còn ST NHS là du lịch.

hoanghuynhbds

Xe máy
Tks cụ.. khi nào có gửi em nhé... như mà bên cụ chỉ có tang 5 thôi à.. thấp thế nhỉ? Building có mấy tang cụ?
Cụ xem máu thì múc nhanh đi cụ, chứ đợi bảng giá mấy căn đẹp hết mất. Nếu cụ muốn đặt cọc chọn căn luôn thì chọn bên em, tầng 5. Còn nếu cụ muốn những căn khác, tầng khác thì phải đặc chỗ ưu tiên. Bên em có khách đặc chỗ ưu tiên đền vị trí 60 mấy :)). Building 7 tầng cụ án, mặt biển luôn mà, sao xây cao được.

dongoviet

Xe tăng
:)):)):)):)) No.... No...:)) Em chỉ cho 10 ngày, không hơn và chả kém, người có sẵn hệ thống khách hàng thì đó không phải là vấn đề và ngược lại.
Đợt ấy em cũng có ý định mua bên ấy, nhưng quả thật ít thông tin quá, nên em quay về bên Nam NTP.
Bên SunLand quả thật có đội môi giới hùng hậu.

Hoa gạo đỏ

[Tịch thu bằng lái]
Đợt ấy em cũng có ý định mua bên ấy, nhưng quả thật ít thông tin quá, nên em quay về bên Nam NTP.
Bên SunLand quả thật có đội môi giới hùng hậu.
Em cũng không vội bán lắm, bán giờ thì đúng là giá rẻ chỉ có 4,5 triệu đồng/m2... khu đô thị của em nhỏ 35ha nhưng xinh, xịn... em nghía đà nẵng rồi, tại quận đó chỉ có mỗi khu của em là điện ngầm, cột chiếu sáng hịn, đường nước mưa, nước thải riêng biệt... có công viên cây xanh 2,5ha... em làm đúng quy trình, đổ đất là cứ 50cm lu lớp, dân đào móng xây nhà kêo oai oái...xe tải 40 tấn chạy cũng không nún, đủ code từ, 4,7m đến 5,3 m đảm bảo không bao giờ lụt lội.

Bây giờ em tập trung làm công viên cây xanh, làm cảnh quan ... làm đẹp vào là tăng giá bán :)):)):))

Nói chung làm Dự án đà nẵng vất vả, các nhà thầu lắm lý sự cùn, địa bàn nhỏ, ít nhà thầu, nhà cung cấp vật liệu nên hợp nhau bóp gi.ái chủ đầu tư. Cây xanh mua cũng chả có, có thì đắt lòi... gần 2000 cây xanh các loại cho công viên em phải mua ở Hà nội, 2 tuần nữa sẽ chuyển vào.

SPMHN

Xe máy
Cụ xem máu thì múc nhanh đi cụ, chứ đợi bảng giá mấy căn đẹp hết mất. Nếu cụ muốn đặt cọc chọn căn luôn thì chọn bên em, tầng 5. Còn nếu cụ muốn những căn khác, tầng khác thì phải đặc chỗ ưu tiên. Bên em có khách đặc chỗ ưu tiên đền vị trí 60 mấy :)). Building 7 tầng cụ án, mặt biển luôn mà, sao xây cao được.
ok vậy cụ PM cho em cái hình thức đặt? đặt bn tiền? tiến độ dự án nữa??

Tks cụ

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Em cũng không vội bán lắm, bán giờ thì đúng là giá rẻ chỉ có 4,5 triệu đồng/m2... khu đô thị của em nhỏ 35ha nhưng xinh, xịn... em nghía đà nẵng rồi, tại quận đó chỉ có mỗi khu của em là điện ngầm, cột chiếu sáng hịn, đường nước mưa, nước thải riêng biệt... có công viên cây xanh 2,5ha... em làm đúng quy trình, đổ đất là cứ 50cm lu lớp, dân đào móng xây nhà kêo oai oái...xe tải 40 tấn chạy cũng không nún, đủ code từ, 4,7m đến 5,3 m đảm bảo không bao giờ lụt lội.

Bây giờ em tập trung làm công viên cây xanh, làm cảnh quan ... làm đẹp vào là tăng giá bán :)):)):))

Nói chung làm Dự án đà nẵng vất vả, các nhà thầu lắm lý sự cùn, địa bàn nhỏ, ít nhà thầu, nhà cung cấp vật liệu nên hợp nhau bóp gi.ái chủ đầu tư. Cây xanh mua cũng chả có, có thì đắt lòi... gần 2000 cây xanh các loại cho công viên em phải mua ở Hà nội, 2 tuần nữa sẽ chuyển vào.
Cụ chủ biết làm dự án chuẩn, PR cũng giỏi nữa :D

Trạng thái
Thớt đang đóng