[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

dongoviet

Xe tăng
Lai
Cụ hoanghuynhbds cứ chê dự án của bên khác chứ tôi là khách hàng tôi thấy sản phẩm của bên cụ mới tệ đấy. Cụ nào muốn kiểm ý kiến chứng thì 2/9 tôi đưa đi thăm cái chỗ quảng cáo cực hay và vị trí tương đối đẹp các cầu sông hàn 3km. Tôi đã mua và tôi nói rất khách quam nhé! (cây to hơn cái tăm tí, loại cây thì TP đã khuyến cáo ko trồng họ cứ trồng_Sao đen, vỉa hè lởm tận dụng toàn đồ cũ, cao độ quy hoạch đá nhau giữa vỉa hè với hố ga, tiến độ giao hàng chậm, ....) Chỉ được cái đòi tiền là nhanh và khéo còn các cái khác chả cho được điểm gì cả, chậm công chứng tới gần tháng mà không có 1 lời xin lỗi. Tôi mà phọt hết hồ sơ lên đây thì khách hàng HN sẽ chạy hết...Bên cụ mới đang vào ngõ cụt mà ko hay biết đấy cụ hoanghuynhbds ạ.
Lại lòi ra thêm 1 lô nữa nhé:))

dongoviet

Xe tăng
Em tưởng chỗ đó mới vừa mở bán ma?

hoanghuynhbds

Xe máy
Cụ hoanghuynhbds cứ chê dự án của bên khác chứ tôi là khách hàng tôi thấy sản phẩm của bên cụ mới tệ đấy. Cụ nào muốn kiểm ý kiến chứng thì 2/9 tôi đưa đi thăm cái chỗ quảng cáo cực hay và vị trí tương đối đẹp các cầu sông hàn 3km. Tôi đã mua và tôi nói rất khách quam nhé! (cây to hơn cái tăm tí, loại cây thì TP đã khuyến cáo ko trồng họ cứ trồng_Sao đen, vỉa hè lởm tận dụng toàn đồ cũ, cao độ quy hoạch đá nhau giữa vỉa hè với hố ga, tiến độ giao hàng chậm, ....) Chỉ được cái đòi tiền là nhanh và khéo còn các cái khác chả cho được điểm gì cả, chậm công chứng tới gần tháng mà không có 1 lời xin lỗi. Tôi mà phọt hết hồ sơ lên đây thì khách hàng HN sẽ chạy hết...Bên cụ mới đang vào ngõ cụt mà ko hay biết đấy cụ hoanghuynhbds ạ.
Cụ thấy có chỗ nào em khen bên em không chỉ cho em với ạ.
Chỗ HQ em cũng không chê, chỉ là đang trao đổi về tư duy bán hàng cụ ạ!
Cụ có bức xúc gì cứ phọt lên đi cụ, ôm gì cho ấm ức. Cái gì đúng em nói đúng, sai em công nhận sai!
Thank cụ góp ý!

Hoa gạo đỏ

[Tịch thu bằng lái]
Về phần những yếu tố bên bác em thấy có những điểm không đúng như sau:
Thứ 1: Khách HN mua đầu tư: cái này là tất yếu khách quan, vì số nền đất ra thị trường cao hơn nhu cầu thực mua ở nên việc bán cho khách Đầu tư là tất yếu phải có. Và chưa nhà làm dự án nào chỉ bán cho dân ở. Đó là con đường chết.
Thứ 2: Như Bác nói bên bác chủ yếu bán cho dân ở nhưng em chưa thấy cái nhà nào xây ở đấy mặc dù bên bác đã bán được hơn 300 nền trong 2 3 năm nay. Cho nên con số trung bình 15-30 nền 1 tháng là chém. Bao nhiêu sàn Minh Trần, FR đã bán HQ nhưng rất nhỏ giot
Thu 3: Đúng là bên Bác thừa tiền, đầu tư rồi để đó mà không nghĩ lại hoàn vốn.
Bác có làm cái hạ tầng kỹ thuật gì đó tốt, mà tư duy Marketing bán hàng sai thì sẽ vào ngõ cụt thôi.
Thế này là em vô tình PR cho dự án của bác rồi!
Khà khà... Không vấn đề gì đâu, vào mua mưa, dân chưa xây nhà và có 3 ông xây đều là nhà cấp 3, cấp 4 để giữ đất là điều em thất bại...

Dư mà, chả có PR mới tư duy marketing nào bằng chất lượng sản phẩm cả... đó là điều em cương quyết thực hiện... em chả tốt đẹp gì đâu, chẳng qua là em còn nhiều đất quá nên muốn xây dựng thương hiệu từ chất lượng thôi mà.

hieutrandae

Đi bộ
CỤ nào cần tìm đất DN thì cứ nói rõ yêu cầu rồi em tìm cho nhé ..Em lang thang DN cũng hơn 10 năm rồi nên đất đai chỗ nào được em sẽ tư vấn giúp cho .
cụ tư vấn cho em 1 lô tầm 500 củ đổ lại khu vực hòa minh hoặc hòa cường nam nhé :)

hieutrandae

Đi bộ
mình muốn tìm lô nào tầm đó, hướng tây ( hoặc tây bắc cũng được), gần trục nguyễn sinh sắc ấy cụ, đường 5,5 nhé, ko cần to đâu :). Cụ tư vấn mình đi

DVG

Xe điện
Em có mảnh tái định cư ở An Cư 5, nằm ngã 3 đường Phạm Vấn 7.5 x đường Tân Phú 1 5.5. Kt mảnh đất 8.2 x 16 x 6.5. Sổ đỏ chính chủ nhà em ạ. Giá em mong muốn 1.3 tỉ. Số em 0986080270.
Thank các cụ.

SPMHN

Xe máy
Đất đai ở DN vẫn còn khá nhiều nên e nghĩ các khu mới khó mà lấp đầy dân cư, với giá 1 lô 3-500tr thì e thấy toàn dân mua đầu cơ vài năm sau bán thôi.
Chào cụ.. dịp mồng 2 tháng 9 em vào ĐN mấy hôm để ""khám thổ" cụ có thơi gian tư vẫn giúp em nhé! Em chỉ thích đất ven biển? >100m2 và cách biển <200m ... nhờ cụ ti vấn .. em mua là đâu tư chứ ko phải đầu cơ,...nhưng mà cũng mong giá trị bĐT tang trong tương lai..tks cụ

nguyenthaiminh

Xe hơi
Premier Village Đà Nẵng mới mở bán từ 8/8/2015 đến giờ mà đã bán gần hết có cụ nào quan tâm đầu tư không ạ?

PASSION74

Xe tăng
Chào cụ.. dịp mồng 2 tháng 9 em vào ĐN mấy hôm để ""khám thổ" cụ có thơi gian tư vẫn giúp em nhé! Em chỉ thích đất ven biển? >100m2 và cách biển <200m ... nhờ cụ ti vấn .. em mua là đâu tư chứ ko phải đầu cơ,...nhưng mà cũng mong giá trị bĐT tang trong tương lai..tks cụ
Em tìm cho cụ 2 lô rồi nhé, 2.9 này cụ vào thì em dẫn tới xem , duyệt được thì làm việc luôn .EM ib số của em cho cụ rồi

hoanghuynhbds

Xe máy
Khà khà... Không vấn đề gì đâu, vào mua mưa, dân chưa xây nhà và có 3 ông xây đều là nhà cấp 3, cấp 4 để giữ đất là điều em thất bại...

Dư mà, chả có PR mới tư duy marketing nào bằng chất lượng sản phẩm cả... đó là điều em cương quyết thực hiện... em chả tốt đẹp gì đâu, chẳng qua là em còn nhiều đất quá nên muốn xây dựng thương hiệu từ chất lượng thôi mà.
Mỗi người một cách làm khác nhau. Em cũng không thể thay đổi quan điểm của cụ được. Em cũng hy vọng phương châm " Trọng sản phẩm" của cụ nói được làm được và nhận được sự đón nhận tích cực của khách hàng :)

Chỉnh sửa cuối:

hoanghuynhbds

Xe máy
2.9 cụ vào rồi dẫn mấy cụ khác đi PR cho bên em luôn nhé. Ngô Quỳên bữa nay đã xong hạ tầng và nhiều nhà đã rục rịch xây dựng. Công viên tuy nhỏ nhưng đã xanh mát. Chiều chiều vẫn có người đến đấy đi dạo cụ ạ :) :)

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
2.9 cụ vào rồi dẫn mấy cụ khác đi PR cho bên em luôn nhé. Ngô Quỳên bữa nay đã xong hạ tầng và nhiều nhà đã rục rịch xây dựng. Công viên tuy nhỏ nhưng đã xanh mát. Chiều chiều vẫn có người đến đấy đi dạo cụ ạ :) :)
Đúng là đẹp về địa thế thì em mới mua chứ.

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Em có mảnh tái định cư ở An Cư 5, nằm ngã 3 đường Phạm Vấn 7.5 x đường Tân Phú 1 5.5. Kt mảnh đất 8.2 x 16 x 6.5. Sổ đỏ chính chủ nhà em ạ. Giá em mong muốn 1.3 tỉ. Số em 0986080270.
Thank các cụ.
Cụ cho em thông tin đầy đủ vào inbox và SDT, 2/9 em về em ới cụ.

Hoangviet135

Đi bộ
Em cần tìm một lô khu an cư 4, 5 giá tầm 700 - 750tr ! Ae ai có giới thiệu em với !

Trạng thái
Thớt đang đóng