[Funland] Bất động sản có thật sự giảm? Dòng tiền sẽ đi đâu ?

không sợ gì

Xe tải
Thôi thì những gì muốn nói em cũng nói hết rồi, em tin rằng các cụ đồng quan điểm thì đều hiểu em đang làm gì. Còn ngược quan điểm và cứ xúc phạm quy chụp em chính thức dỗi không nói gì nữa , các cụ quăng gì ném gì thì quăng ném đi em chẳng tiếp nữa. Cơ mà em trả lời lần cuối em không phải cụ Tuấn Anh hay seed lùa gà gì đấy. Nhưng Vài năm nữa em móc bài này lên e tag từng cụ chọc ngoáy bậy em e réo :D
Hi vọng kiến thức em chia sẻ sẽ giúp ích được cho 1 số cụ hữu duyên. Giúp người dù lớn hay nhỏ đều là tích đức, tạo phước báu. Nếu đứa nào lùa gà vào chỗ chết hay 1 số người ngậm máu phun người gây nghiệp khẩu em tin rồi cũng sớm gặp hạn báo.
nghe cái câu "tích đức" cứ thấy quen quen

Loncon99

[Tịch thu bằng lái]
Thôi lộ nguyên hình đi cụ chủ top. Câu Ban ơn, tích đức, vi mô, vĩ mô, trung quốc, đầu tư công, vđ4,.... Ko phải là Tuấn Anh lùa gà thì là ai ? Lại còn giãy đành đạch chối "Ứ phải em, e dỗi rồi".

Phamquangdang

Xe máy
Thôi lộ nguyên hình đi cụ chủ top. Câu Ban ơn, tích đức, vi mô, vĩ mô, trung quốc, đầu tư công, vđ4,.... Ko phải là Tuấn Anh lùa gà thì là ai ? Lại còn giãy đành đạch chối "Ứ phải em, e dỗi rồi".
Nếu em là Tuấn Anh hay quen ai tên là Tuấn Anh như cụ bảo thì cả đời mất lộc, mất gì em cũng chịu. Còn không thì cụ nên xem lại mình ,đoạn trên vừa xin lỗi xong đoạn này lại đâm chọc e cũng chịu :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Nghe giống Lan đột tử năm ngoái quá các cụ =))
Tiền để làm gì ?
Chốt ngay đi vài lô
Từ Cao nguyên đến Thành đô
Có bao nhiêu là anh chốt hết!

Mỗi tấc đất là mỗi tấc vàng. Đúng chuẩn tuyên ngôn của ngành :))

terwa

Xe tăng
Ai nói gì nói, e có đất có nhà ở toàn địa phương nóng mà chẳng ra được đây. Ngon chỉ trên mồm thôi

Phamquangdang

Xe máy
Ai nói gì nói, e có đất có nhà ở toàn địa phương nóng mà chẳng ra được đây. Ngon chỉ trên mồm thôi
Cụ rất giống bạn em, nó và em cùng đi với nhau, cùng mua 1 thời điểm. Nhưng em bán được còn nó thì chưa. Vì sản phẩm nó mua vào không hiếm và độc như của em. Nhưng nó mua rẻ hơn em :D
Em vẫn bảo nó rằng nếu thật sự cần tiền thì bán hạ dưới thị trường 1 tí đi, lúc mua thì đặt nặng giá phải ngon thì bây giờ bán cho những người tâm lý mua giá ngon hơn thị trường, chứ đừng nhìn giá của đất đẹp, hiếm mà làm mốc, không bán được đâu.

Love10791

Xe máy
Cụ rất giống bạn em, nó và em cùng đi với nhau, cùng mua 1 thời điểm. Nhưng em bán được còn nó thì chưa. Vì sản phẩm nó mua vào không hiếm và độc như của em. Nhưng nó mua rẻ hơn em :D
Em vẫn bảo nó rằng nếu thật sự cần tiền thì bán hạ dưới thị trường 1 tí đi, lúc mua thì đặt nặng giá phải ngon thì bây giờ bán cho những người tâm lý mua giá ngon hơn thị trường, chứ đừng nhìn giá của đất đẹp, hiếm mà làm mốc, không bán được đâu.
Cụ quan điểm giống em. Em mua bán nhiều mới khôn ra được tý. Hàng lởm khởm tuy rẻ nhưng cực khó thanh khoản, hàng giá cao hơn chút mà đẹp có biến cái là chuồn được ngay. Mua rẻ chỉ bán được rẻ, mua đắt thì bán được đắt. Tính ra vẫn biên lợi nhuận như nhau mà hàng đẹp thanh khoản tốt hơn nên em bỏ cái tính ham của rẻ. Đây là em nói trong cùng một khu vực mình nhắm đến.
Tuy nhiên để tránh rơi vào bẫy các cò thì vẫn nên tham khảo thật nhiều để nhận định hàng mình định mua là đắt hay rẻ vì đội kê giá giờ đông lắm các cụ ạ.

terwa

Xe tăng
Nếu nói như cụ thì e ko nói rồi. Em biêt đất e mà

Thuantrung

Xe tăng
thời đại của ôtô thì ngoài vd4 còn rẻ vẫn hót

Giang đại tá

Xe buýt
Bất động sản không bao giờ hạ nhiệt nếu thuế nhà đất không tăng. Đó là điều cốt lõi vấn đề.

vanducdhbk

Xe tăng
Các cụ các phê sáng, rảnh nghe Quốc Ca trong Ngành. Hay phết :))

sợ thật, 1 đội nhỏ của 1 khu tầm 20-30 người, 1 khu rất nhiều đội , mỗi người thêm 1 câu trở thành làn sóng và cuối cùng thì có người ôm hận, vì có những thứ nó xa thực tế quá nhưng ở hoàn cảnh nào đó dễ bị lôi cuốn

Phamquangdang

Xe máy
Buồn buồn đá lên cái cho các cụ hữu duyên xem chơi