Bạo hành vợ 2 - Suzuki Wagon, niềm đam mê mãn tính

raotro

Xe container
Kụ cũng đi VOC mà cháu chả biết nhề, nếu nhìn thấy thể nào cháu cũng mon men xin ké tí chụp hình.
p/s: Con Vịt đỏ phía xa xa là Vọi chọi đội nhà cháu đấy.

babybk

Xe máy
con này mà vác đi du lịch mấy đường đồi núi là chuẩn luôn đấy bác ạ

HuyArt

Xe lăn
Kụ cũng đi VOC mà cháu chả biết nhề, nếu nhìn thấy thể nào cháu cũng mon men xin ké tí chụp hình.
p/s: Con Vịt đỏ phía xa xa là Vọi chọi đội nhà cháu đấy.
Tiếc quá không gặp được cụ, hẹn dịp khác vậy

dativu

Xe điện
chuyến đi của cụ thú vị quá. Em thích quả xe su của cụ đấy

vmcgf

Xe tăng
Hiện có 2 cụ quen nhau đang nghía cái thớt này.
vmcgf bắt được nhà haidang4 đang lọ mọ !

tuyen_pt88

Xe đạp
khiếp quá, cụ viết hay đến nỗi em xơi một phát hết 19 pages của cụ. cụ són tiếp nhanh nhanh cho em vok nhé

wagon2005

Xe tăng
Vodka cụ ,trưa nay wgc lẩu chóa ở GLT vừa nhắc tới cụ.wagon của cụ em ghi nhận là vài năm nữa vẫn ngon ..cụ không hề nổ:)):))em cũng đam mê wg có đến 15 em qua tay cũng cú ngon hơn là em chén,cũng đi trên những nẻo đường phù xa rồi nhưng chưa một lần đc như cụ..

Suzz

Xe điện
Phê nhề, up cho kụ, up cho Wagon, hà hà

HuyArt

Xe lăn
Món rượu thửa quốc hồn quốc túy đựng trong bi đông đào từ mả chôn lính Mỹ tại Khe Sanh cộng thêm 2 chai Minh Mạng Vỡ Thận Thang (hoặc Trâu Bò Mắn Đẻ Thang) của ông Thịnh làm 2 anh kia chếnh choáng. Nhiều khả năng 2 anh từ sáng sớm chỉ ăn 1 bữa lót dạ giờ lại làm khách ăn uống rõ là đoan trang cảnh vẻ (thừa đến nửa con gà) nên nhanh say hơn, chưa đến mức chân vắt sổ, tay thùa khuyết dưng giọng nói đã nhừa nhựa, ánh mắt đờ đẫn như mấy anh nghiện đương xõa, không bị lác bẩm sinh nhưng cũng đã 2 mắt nhìn 4 hướng. Cái kiểu đi mây về gió, phê phang kiểu này cũng nên dừng bữa nhậu ở đây, mấy anh em chúng cháu chủ động đứng dậy sang bên trang trại thanh toán rồi té. Giá như 2 anh ở lại Quán gió mà nghỉ ngơi thì đã tốt chuyện đẹp đời. Đàng này cứ bám nhằng nhẵng đi theo không hiểu có dụng ý gì, chả có nhẽ lại đợi bọn cháu say rồi giở trò gì chăng? Chả có nhẽ món rượu Trâu Bò Mắn Đẻ Thang giờ đã phát huy tác dụng? Với cái não trạng mịt mờ và tư duy rừng rú của 2 anh lâm tặc đương phê thì bố ai biết được.

Lúc này trời cũng sập tối, trong gian bếp lụp xụp bên bờ suối của nhà ông Thịnh cũng bập bùng ánh lửa cho bữa cơm muộn dân dã giữa miền sơn cước, xung quanh bếp lửa là mấy ông sơn tràng thổ địa đang chuyện trò rì rầm với nhau có vẻ bí mật, thấy nhà cháu sà vào lại im bặt, biết ý cháu lại lượn lên nhà ngó nghiêng bộ sưu tập hàng nguội của ông Thịnh. Ngoài 1 khẩu súng kíp tự chế treo trên gác nhà mà vì ý tứ cháu không leo lên sờ mó thì dưới gầm giường là vô số các loại dao đi rừng đủ kích thước, chủng loại được xếp từng bó, có khả năng là của nhiều người đi rừng gửi lại. Hình thù mỗi loại cũng khá phong phú, cầm rất đầm tay, cái tạng này mà lùa nhau thì khả năng sát thương là không thể đo đếm. Rừng ở đây đa phần là rừng tái sinh, không có cây cổ thụ nên phương tiện đốn hạ cây chỉ là mấy món thô sơ như này, được rèn theo nhu cầu thực tế nên cực hữu dụng, chỉ vài chục nhát băm là 1 cây có đường kính thân cỡ 30 cm gục ngã, công đoạn kế tiếp là 1 cái rìu đặc biệt pha gỗ thành phiến vuông vức, đóng gim sắt chữ U vào 1 đầu khúc gỗ là có thể tha hồ khuân vác, kéo, trôi lũ lượt hạ sơn được rồi.
Dường như cái hành động vô thức đi sờ mó mấy món hàng đầy sát khí như vậy cũng báo hiệu điều chẳng tốt lành gì. Vốn dĩ có 1 thời tuổi trẻ hãi hùng trải nghiệm 1 cuộc đời binh ngũ đầy sóng gió với vô số những cuộc ẩu đả hằn thù địa phương hoặc không vì lý do nào cả, khiến đi đâu nhà cháu cũng khoái ngó nghiêng những gì thuộc về vũ khí thô sơ (Nếu có dịp sẽ hầu các cụ chuyện lính tráng hoang dại đó mà khi đọc xong các cụ sẽ không bao giờ muốn cho con cháu đi lính 1 ngày nào cả). Trong bộ sưu tập đồ thượng vàng hạ cám ở nhà, mấy món đao kiếm vô tình này cũng có mặt vài chú

Chỉnh sửa cuối:

HuyArt

Xe lăn
Có hơi hướng bạo lực rồi đây, để hạ hỏa mời các cụ ngó mấy tấm hình nhà cháu đi VOC Đồng Mô vừa rồi cho nó tươi đời chứ nhể:

2 thế hệ chung 1 chiến hào

Thiếu nữ Ả Rập trong trang phục Thanh niên xung phong ngắm thi địa hình VOC 2012 của trang nhà Otofun

Ai mà nghĩ 1 người có khuôn mặt Giáo Thứ thế này lại có tâm hồn của anh Chí Phèo các cụ nhở?

Chỉnh sửa cuối:

HuyArt

Xe lăn
Vodka cụ ,trưa nay wgc lẩu chóa ở GLT vừa nhắc tới cụ.wagon của cụ em ghi nhận là vài năm nữa vẫn ngon ..cụ không hề nổ:)):))em cũng đam mê wg có đến 15 em qua tay cũng cú ngon hơn là em chén,cũng đi trên những nẻo đường phù xa rồi nhưng chưa một lần đc như cụ..
Hôm đó các cụ gọi mà nhà cháu tiếc hùi hụi. Lúc đó đang trên đường đến Nhổn để thu xếp chỗ trọ cho cô cháu vợ ở quê ra thi trường ĐH CN HN, xong việc cũng gần 3 giờ nên không ghé thăm các cụ được, lần tới cụ 9 mà gọi nhất định phải có mặt hầu rượu các cụ

RacerF1

Xe hơi
Đọc mới hết trang 1 mà em cũng thấy mệt đứt hơi rồi, thế thì cụ leo làm gì chả mỏi....Ngưỡng mộ cụ quá nên phải comment phát rồi lại đọc tiếp :D

cartoys

Xe tải
37A Triều Khúc, Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
Hay quá cụ ạ. Nhà cháu đọc liền lúc 20 trang voka cụ rùi. Nếu cụ rảnh thì chả nhà cháu cái ly ạ

KafeDel

Xe tăng
Kéo thớt lên cho cụ nhớ nhanh nhanh tả đoạn phim hành động đi nào :!!

tlv

Xe tải
Mặc cho sếp đang giục nộp báo cáo, em đọc một lèo đến đây và nhớ ra cần phải voka cho bác Huy át-rờ-tờ thôi.

moitaplai2010

Xe tăng
Khiếp quá bạo hành vợ 2 thôi chứ đừng bạo hành vợ cả như thế cụ nhé:))

29-751F

Xe hơi
Thích cái xe của cụ. Thích văn phong của cụ. Thích sytle cô bạn tóc ngắn kia nữa. Cụ post tiếp đoạn gay cấn đi. Em rót rượu mời cụ.

mocon

Xe hơi
Cụ Huyart. Cái topic khoe vợ 2 vợ 3 của cụ đâu nhỉ cho em Thùy link em ngắm tý. Chờ mãi chưa thấy đoạn uýnh nhau.

xteen

Đi bộ
voka cho cụ,hay quá em đọc 1 lèo hết 20trang của cụ rùi, đang đặt cục gạch chờ cụ:x