Bạo hành vợ 2 - Suzuki Wagon, niềm đam mê mãn tính

phuoc050880

Xe tải
Đừng thấy công chúa ăn mặc giản dị mà coi thường, nàng có đầy đủ tính năng cơ bản của 1 cô vợ đa năng, đảm đang: Trợ lực điện, vô lăng 4 chấu tích hợp Remost ĐK âm thanh, gương chỉnh điện, sấy kính sau, đèn gầm, đèn Xenon sáng quắc, cảm biến lùi, dây bảo hiểm sau, tay nắm trần sau, đèn trần trước sau, DOD giao diện mới, đồng hồ giờ, đầu Kenwood 10 đĩa, loa Sub siêu trầm, bình cứu hỏa mini, gương chống chói, chốt cửa tự động, khóa bấm, báo động chống trộm, mùa hè mát lạnh, đông thì ấm sực... Ôi khen nhiều mỏi mồm quá, cho vài nghìn bạc ảnh vậy:
Vợ cụ đúng là đạt chuẩn tam tòng tứ đức roài còn giề

HuyArt

Xe lăn
Lão này nhiều chữ.... viết hay quá.... thế này thì lại..... sướng vì chị em theo thôi...:)
Uống bia rùi trả lại ly cho anh đê....:)
Trốn cụ cả mãi rồi cũng lộ mặt. He he, cụ cứ a nhô là em có mặt ngay. Không hiểu sao em vốt ka cho các cụ mà không được, đành khất lỗi cả nhà vậy

HuyArt

Xe lăn
Thank cụ, nhà cháu cũng hết votka rồi. Cái dòng xe này công nhận khoái nhất cái khoản đỗ đâu cũng được không lo mất đồ

HuyArt

Xe lăn
nhà em bị mất mạng nhưng bài của cụ Huy hay quá nên em vẫn đọc 1 lèo từ trang 1 đến đây bằng ĐTDD, bái phục tinh thần ăn chơi nhưng rất tao nhã của cụ
Tiếc là không gặp cụ vụ off của hội nhà mình ở Văn Quán vừa rồi, hẹn cụ dịp off tới nhé

vmcgf

Xe tăng
apple quá ! phọt tiếp đi cụ chủ !

HuyArt

Xe lăn
apple quá ! phọt tiếp đi cụ chủ !
Nhà cháu vưỡn nhuận tràng, vưỡn uống nước đun sôi, không rắt tý nào :D chỉ vì cái tạp văn này không có sẵn nên không thể Up ngay 1 lúc. Viết trực tiếp kiểu hội thoại này mới thú phỏng cụ? Cũng bởi dạo này thức xem bóng đá nhiều nên đói ngủ, mong cụ và mọi người thông cảm. Ban ngày mà rảnh rỗi kể chuyện được thì cũng tốt, cứ đêm về mới kể chuyện đêm khuya như này cũng hơi thiệt thòi vì thớt hay bị chìm xuống dưới. Nếu chìm quá các cụ cứ vote mạnh vào là lại nổi lềnh phềnh ngay ý mà, he he

Chỉnh sửa cuối:

HuyArt

Xe lăn
Mấy hôm nay tạm nghỉ hầu chuyện các cụ, ngoài mấy lý do cá nhân thì còn lý do nữa là nhà cháu hỏi ý kiến mấy nhân vật trong câu chuyện có đồng ý public hay không vì nó có mấy tình tiết riêng tư và cũng không hay ho gì cho lắm, đặc biệt cái chuyện thị phi can qua làm náo động cửa Phật vì ẩu đả với lâm tặc. Kiểu public này khá trần trụi đấy chứ, thông thường nhân vật hay bị đổi tên và hình ảnh là sưu tầm chỉ mang tính minh họa, đằng này toàn chơi ảnh nội bộ nét căng thế này lộ hết cả thân phận, lác đác đã có vài cụ nhận ra người quen, nhỡ có gì thất thố thì vỡ mồm phỏng các cụ?

Chỉnh sửa cuối:

oldman8x

Xe tăng
em đọc liền 1 lúc 15 pages, thấy nể cụ quá, chả biết nói gì, voka cụ nhé.

raotro

Xe container
Em vẫn đang hóng tiếp ký sự về niềm đam mê ....của cụ đấy nhá :))
em cũng có 2 đời vợ mang tên wagon rồi nhưng chỉ le ve quanh quẩn Hà Lội chưa lần nào dám mang ra hành xác em nó như cụ Huy, trước đây em đã từng mượn V2 của cụ để đi khoảng 10 ngày từ thời em nó đang ở trong vòng tay của cụ Mr Bean, công nhận V2 của cụ còn rất cứng cáp, máy móc gầm bệ ngon lành, những gì cần thiết nhất đều đã được độ đẹo xong xuôi rồi...... em đang hóng tiếp chuyện của cụ, không phải khen quá lời chứ bài của cụ em đọc thấy là 1 trong những bài hay nhất tính từ khi em biết OF
Lão này nhiều chữ.... viết hay quá.... thế này thì lại..... sướng vì chị em theo thôi...:)
Uống bia rùi trả lại ly cho anh đê....:)
Lão ấy cất nóc cái nhà này được cả tháng Giời mới thấy mấy trưởng bản mò vào. Ghét thế!:))

HuyArt

Xe lăn
Chọn chú gà sống bự nhất đàn, cân vội cũng được 3,8 kg, có 4 người kể ra cũng hơi nhiều. Dường như chú gà này chưa cam tâm chịu chết khi cả 1 đàn mái tơ hơ hớ đang mời mọc nên quẫy đạp rất dữ, đang cân thì tuột dây xổng mất. Thế là màn đuổi bắt náo nhiệt như Tom & Rery bắt đầu, ngoài bà Thịnh còn có 4 đứa cháu của bà hò reo, vồ, túm cứ ầm ầm như mổ bò, bà mắng cháu, cháu cãi bà cứ là vui như trò chơi dân gian, sau bao nỗ lực thì chú gà đầu đàn kia cũng thúc thủ nằm im chịu trói. Màn hành quyết hóa kiếp cho chú tội lỗi như bao vụ sát sinh khác dưới con mắt nhà chùa, chứ dưới con mắt thế tục của ông bà chủ nó tương đương nửa triệu bạc tiền ông Cụ rồi.
Trong lúc chờ lên mâm, mấy anh em mang rượu và đồ khô lên núi hòn Chồng oánh chén, đỉnh đồi này song song với quán Gió, cách đó khoảng hơn trăm mét. Sở dĩ gọi hòn Chồng vì ở đây có những tảng đá mồ côi khổng lồ nằm chồng lên nhau theo những tư thế rất chênh vênh, nhìn thoáng qua khá giống công viên địa chất đá Đồng Văn, Hà Giang. Nhiều tảng đá bị sét đánh cháy sém nứt nẻ, ở độ cao gần 500m như này, mưa hình như cũng nhiều hơn những nơi khác và sấm sét mưa giông thì mặc sức tung hoành thể hiện uy quyền và sự hoang dại ngẫu hứng của mình. Mới chỉ ngồi 1 lúc chưa ấm chỗ đã thấy cơn mưa đen kịt vần vũ phía sườn núi bên kia, không khí mờ đục và hơi ẩm trong không khí mang về cái mát lạnh rừng rú, cái khe khẽ rùng mình của thân phận con người bé nhỏ trước thiên nhiên. Vậy mà chẳng ai chịu chạy trú mưa ngay, cứ nấn ná thêm vài ngụm rượu, nhẩn nha mấy miếng mồi để thử thi gan cùng ông trời và tận hưởng cái cảm giác phiêu lưu, chông chênh mơ hồ.

Chỉnh sửa cuối:

dangphuong

Xe buýt
không biết có phải " chị " chã áo đỏ đây ko nhỉ ?
Cụ Huy có hẹn hôm VOC sẽ tham gia mà

Skagen

Xe tăng
Trước khi ngủ, chụp rốn cho nàng 1 phát. Đêm đã khuya lắm rồi, chúc bé ngủ ngon!

Em chẳng thấy rốn! :))

Cụ có chuyến đi thật ấn tượng. Một chút mạo hiểm. Một chút phiêu linh. Một chút nắng. Một chút gió. Và một chút... đó. :D Em thích. ;)

thangh253

Xe hơi
suzuki co biet lam xe oto dau nhi

HuyArt

Xe lăn

lukhach

Xe tải
cám ơn cụ vì câu chuyện trên hành trình của cụ, lần đầu tiên em đọc 14 pages của cụ mà ko muốn bỏ sang trang khác. mời cụ ly riệu ạ

dangphuong

Xe buýt
Cụ nhận ra em ấy mà không ra giao lưu nhể, Open mà
ồi , em nào có được đi đâu :(( mấy hôm rồi bận chạy xô cái event dưới HP :((
em hóng cái ảnh này bên thới VOC , nhìn cái áo với cái khăn thấy ngờ ngợ :"> ( cả cái cằm nữa )

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Câu chuyện của cụ hay quá. Chúc cụ luôn mạnh khỏe(b)