Bàn về một số vấn đề của Tucson - Sorento

xedieu

Xe cút kít
Thích nhỉ :)). Em tưởng cụ mua bên Bảo Hà. Rổ rá cụ mua bên Hàn về đến đây ntn vậy cụ :-c
Cụ hỏi cụ Uyntom mới biết chính xác giá ạ. (Em chỉ nhớ cụ Uyn mua đâu chục bộ vòng silicon này mà sau đó kiếm được con LX125 hay gì đó :( )

Bóng Chày

Xe lừa
Cụ Điếu hô phong hoán vũ mấy bữa, mai mốt khéo chỉ còn mấy cụ nhà mình chơi ở đây thì lại buồn.
Em đề nghị BT vào lập đàn cầu cho Hội thái viên an để còn sinh hoạt ạ =))
Cụ hỏi cụ Uyntom mới biết chính xác giá ạ. (Em chỉ nhớ cụ Uyn mua đâu chục bộ vòng silicon này mà sau đó kiếm được con LX125 hay gì đó :( )

xedieu

Xe cút kít
Cụ Điếu hô phong hoán vũ mấy bữa, mai mốt khéo chỉ còn mấy cụ nhà mình chơi ở đây thì lại buồn.
Thôi em xin lỗi ạ! :D Em chém gió to quá! Mấy cái vòng ấy có mấy trăm nghìn VND thôi các cụ nhé. Cơ bản là phải có người từ Hàn về mới kẹp nack về được.

toan1477

Xe điện
Thôi em xin lỗi ạ! :D Em chém gió to quá! Mấy cái vòng ấy có mấy trăm nghìn VND thôi các cụ nhé. Cơ bản là phải có người từ Hàn về mới kẹp nack về được.
Thế mà bộ của em những 2 củ rưỡi.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em chưa lắp bộ đệm silicon cho giảm sóc . Cụ nào còn thừa để lại cho em 8 cái với !

Lexus430sc

Xe điện
Đệm silicon vẫn mềm như da em bé @ Nhời Chủ Tịch

Thật ra em còn chưa kiểm tra :D cụ Điếu thứ lỗi, dưng cụ Win bẩu hẵng còn mềm, nhẽ loại tốt nhất đấy.

duc1404

Xe tải
Em đặt mấy cái vòng đấy phi Mồ Sì San với Tà Mung Lai Châu ầm ầm làm lão Tovit, cưỡi Hilux, chạy theo lè hết cả lưỡi :D. Lão còn mắng em dùng như phá :))

Chỉnh sửa cuối:

Boing767

Xe điện
Cụ Điếu cứ hỏi khó, rẻ quạt là cái rẻ...quạt ạ.
Xe e ko có cái này là sao nhể ??? hay Háng nó lắp thiếu ...

Em kết luận đi núi em đi xe khác.
À quên, thần đèn vừa xem đèn xe em và phán là So aNh Hải vẫn có chỉnh đèn cao thấp tự động nên muốn chiếu xa phải rút cái giắc đèn cao tháp tự động ra!
Xong vụ đèn =))

Sent from my iPhone using Forum Runner
Thẩm nào vào cụ Vít e bẩu chỉnh ban ngày ngon...tối đến bật đèn lại vẫn như cũ...hóa ra nó tự động !
Em chưa lắp bộ đệm silicon cho giảm sóc . Cụ nào còn thừa để lại cho em 8 cái với !
E can Cụ đừng lắp...e lắp vào giờ giảm xóc vẫn ngon nhưng khung gầm bệ lệch hết rồi !

xenew

Xe đạp
Nhiều cụ chậy xe Hàn cũng kêu cái rẻ quạt này lắm, thiết kế lởm quá. Thế thay thì phải cẩu máy ra hở cụ? :-B
Cái rẻ quạt là cái gì vậy mấy cụ. đọc nãy giờ e vẫn chưa hiểu. Còn cái đèn pha của so thi tối thật.,đi đêm chẳng thấy gì. Cos đi trong phố thì tạm ổn nhưng nếu đi đủ người thì cái xe hạ thấp xuống làm cái đèn cũng pha thấp xuống khó chiu thật. Nếu chỉnh đèn lên cao thi khi đi ít người nó lại chiếu thẳng lên trời. Vất vả thật vì phải mở capo lên mới chỉnh đen đc.

Bóng Chày

Xe lừa
Cái rẻ quạt là cái gì vậy mấy cụ. đọc nãy giờ e vẫn chưa hiểu. Còn cái đèn pha của so thi tối thật.,đi đêm chẳng thấy gì. Cos đi trong phố thì tạm ổn nhưng nếu đi đủ người thì cái xe hạ thấp xuống làm cái đèn cũng pha thấp xuống khó chiu thật. Nếu chỉnh đèn lên cao thi khi đi ít người nó lại chiếu thẳng lên trời. Vất vả thật vì phải mở capo lên mới chỉnh đen đc.
Đúng rồi, em cũng đang lăn tăn vụ đèn. Xe cụ nhập?

Sent from my iPad using Forum Runner

xenew

Xe đạp
Đúng rồi, em cũng đang lăn tăn vụ đèn. Xe cụ nhập?

Cũng xe của anh hải thôi, nghe nói cụ lấy xe ngày 30/4/12, còn e thì lấy ngày 25/4. Trước cụ vài ngày, odo today 14.000km rồi. Cái vụ đèn là bực mình nhất đi phố thi ok. Đi đường dài thi cái pha yếu quá ko thấy gì. Còn cái chuyện cao thấp của đèn cos cũng vậy. Nghe nói xe nhập có thêm cái nút chỉnh đọ cao thấp của đèn nếu chở nhiều người ma xe anh hải ko co nên vất vả tí phải mở capo lấy tuvit 3chau xoay cái đen bi nó sẽ lên hoăc xuống theo ý mình.

bimbimpro

Xe buýt
Đợt Tết nhà em đi Tây Nguyên ấy, em cho thằng F1 lớn nằm ngủ ở cốp nhưng nó không thích bằng ngồi lên nóc. Thế nên em nghĩ mãi chả biết nên để hành lý trên nóc hay trong cốp nữa? :(
Vãi cụ điếu ^:)^

Bóng Chày

Xe lừa
Cũng xe của anh hải thôi, nghe nói cụ lấy xe ngày 30/4/12, còn e thì lấy ngày 25/4. Trước cụ vài ngày, odo today 14.000km rồi. Cái vụ đèn là bực mình nhất đi phố thi ok. Đi đường dài thi cái pha yếu quá ko thấy gì. Còn cái chuyện cao thấp của đèn cos cũng vậy. Nghe nói xe nhập có thêm cái nút chỉnh đọ cao thấp của đèn nếu chở nhiều người ma xe anh hải ko co nên vất vả tí phải mở capo lấy tuvit 3chau xoay cái đen bi nó sẽ lên hoăc xuống theo ý mình.
Em cũng xoay mấy lần rồi. Hiện tạm bằng lòng. Em đang suy nghĩ lắp thêm bi cho pha đây. Tại em ko thích đục đẽo. Em lấy cũng khoảng hôm đó đấy nhưng đợi ngày sang tháng 5 mới đem xe về vì đi chơi đơt 30/4 cả tuần. Odo giờ 1,1 vạn, ít hơn cụ 1 chuyến xuyên Việt đấy!

atuk

Xe đạp
để em đọc lai "ma nùa" của xe xem nó ở chỗ nào cái.

xenew

Xe đạp
Em cũng xoay mấy lần rồi. Hiện tạm bằng lòng. Em đang suy nghĩ lắp thêm bi cho pha đây. Tại em ko thích đục đẽo. Em lấy cũng khoảng hôm đó đấy nhưng đợi ngày sang tháng 5 mới đem xe về vì đi chơi đơt 30/4 cả tuần. Odo giờ 1,1 vạn, ít hơn cụ 1 chuyến xuyên Việt đấy!

Vậy cụ đã thêm bi cho pha chưa? Cái này chắc phải đầu tư quá! Mà có đục đẽo gì nhiều lắm ko? Giá khoảng bao nhiêu? Cụ cho xin ít ý kiến nha! E cũng tính gắng thêm dãi led trên mí đèn nhưng chưa thấy loại nào phù hợp. E đang kết led của con sportage nhưng đi hỏi ko chổ nào có toàn la loại độ ít sáng quá! Nhìn ko đẹp

pupil

Xe điện
Em hỏi thật cụ Chày nhé: Xe các cụ đèn tối thật à? So của cụ có HID Xenon không? Nếu chở đông người nó lún xe xuống đến mức chúc cả đèn chứng tỏ giảm xóc là loại thường, không phải loại tự ổn định rồi, hôm nào cụ Chày qua em Cafe xem sao. Xe em mà ngóc pha thì mấy em tải còn phải ngại em không độ tí nào và không chém đâu nhé.

Becgie

Xe điện
Em thấy các cụ trong hội So cụ nào chả thần gió =)) =))
Em cũng muốn lắp như cụ, ko biết cụ nào còn dư thì đá sang cho em với. Mấy trăm nghìn thì em còn cố được chứ 2 củ rưỡi thì phải đi ăn trộm tiền Gấu :D =)) =))