Bàn về một số vấn đề của Tucson - Sorento

toan1477

Xe điện
Hôm nay em đã hỏi lại rồi cụ Điếu ạ, xe em bóng Xenon HID, gồm có 2 bóng H1 và H7 (1 cái cao và 1 cái gần). Hôm trước qua Nam Vũ tháo ra định thay thì hóa ra đã là Osram NPB rồi chứ không phải vớ vẩn đâu :(
Giờ em không muốn đục đẽo mà sáng hơn chắc chỉ có Philips? Các cụ đừng chém nó loãng nhé. Em cú cái vụ đèn của em lắm rồi. Người khác thì bảo sáng, em thấy tối.
Thế thì giống xe em rồi, ko phải chụp lên nữa nhé cụ Chày. Mắt cụ kém thật chứ em đi thấy sáng lắm, nhiều khi nó sáng quá em vừa chạy phải nhắm mắt lại ko chói quá chả nhìn thấy gì.

toan1477

Xe điện

Bóng Chày

Xe lừa
em đặt lịch bác sỹ nâng cấp mắt em rồi ...
Đây em nhờ cụ lúc nào rảnh ghé qua ông thần đèn hỏi hộ em độ sáng mấy món đồ ông ấy quảng cáo wensite cái:

http://www.khactrungoto.vn/index.php?dispatch=products.view&product_id=59

http://www.khactrungoto.vn/index.php?dispatch=products.view&product_id=155

Cụ lưu ý em cần sáng, không cần đẹp. Cụ xem giúp cái bi này của ông KhacTrung có sáng hơn cái đèn hiện nay So VN của mình không nhé. Tks

Thế thì giống xe em rồi, ko phải chụp lên nữa nhé cụ Chày. Mắt cụ kém thật chứ em đi thấy sáng lắm, nhiều khi nó sáng quá em vừa chạy phải nhắm mắt lại ko chói quá chả nhìn thấy gì.

Chỉnh sửa cuối:

duc1404

Xe tải
Lão Chày cần gì phải nâng cấp đèn, đi trong phố đủ sáng rồi. Lúc nào, Lão đi rừng núi thì em đổi Tuc tàu cho :D

xedieu

Xe cút kít
À, em nghĩ xe cụ Chày tối do không biết phối kết hợp các loại đèn thôi! ;)

Bóng Chày

Xe lừa
À, em nghĩ xe cụ Chày tối do không biết phối kết hợp các loại đèn thôi! ;)
Em kết luận đi núi em đi xe khác.
À quên, thần đèn vừa xem đèn xe em và phán là So aNh Hải vẫn có chỉnh đèn cao thấp tự động nên muốn chiếu xa phải rút cái giắc đèn cao tháp tự động ra!
Xong vụ đèn =))

Sent from my iPhone using Forum Runner

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
Bóng Chày nói:
À quên, thần đèn vừa xem đèn xe em và phán là So aNh Hải vẫn có chỉnh đèn cao thấp tự động nên muốn chiếu xa phải rút cái giắc đèn cao tháp tự động ra!
Cụ rút hẳn giắc đèn ra còn sáng nữa.

toan1477

Xe điện
Bóng Chày nói:
Em rút rồi, vưỡn sáng, làm thế nào nhỉ :(
Thì rõ là em bảo rút ra còn sáng nữa mà, cụ còn hỏi làm thế nào là thế nào?
(mình phục mình quá đi :D )

xedieu

Xe cút kít
Em hỏi cái trong hội mình đã cụ nào thay giảm xóc trước cho Tuc chưa nhỉ?

Cuabien

Xe điện

Becgie

Xe điện
Mạn phép các cụ Tuc _ So cho mấy em Sport vào ké thớt các cụ luôn nhé :D :D

xedieu

Xe cút kít
Thay giảm sóc cho spor có nhiều tiền không nhỉ? con xe này đi giảm sóc hơn cứng thì phải.
Cái chính là không biết có ảnh hưởng đến tính toán của hệ thống ESP không? Bọn em đặt cái vòng cao su đã thấy ôm cua nó khang khác rồi...

Các cụ chơi thính không tác dụng đâu, loại gâu gâu đấy phải bôi tí mứt chúng nó lao vào mới đông ! >:)
Thật ra em chỉ nói tránh đi cho đỡ bửn nhà thôi cụ Cua ạ - chính là cái cụ nói đấy! :D

Mạn phép các cụ Tuc _ So cho mấy em Sport vào ké thớt các cụ luôn nhé :D :D
Mời cụ, đặt tên dài quá đọc méo cả mồm nên em rút gọn đi thôi chứ hội vẫn có Spor ầm ầm mà cụ!

Becgie

Xe điện
Cái chính là không biết có ảnh hưởng đến tính toán của hệ thống ESP không? Bọn em đặt cái vòng cao su đã thấy ôm cua nó khang khác rồi...
Cái vòng cao su giảm chấn phải không cụ? Lắp cái đấy nó có ảnh hưởng đến phân bổ lực cho lò so giảm sóc như cụ Vietvoiz phân tích ko? Nếu ko ảnh hưởng em cũng muốn đeo cái vòng cao su cho V2 :D :D

xedieu

Xe cút kít
Cái vòng cao su giảm chấn phải không cụ? Lắp cái đấy nó có ảnh hưởng đến phân bổ lực cho lò so giảm sóc như cụ Vietvoiz phân tích ko? Nếu ko ảnh hưởng em cũng muốn đeo cái vòng cao su cho V2 :D :D
Lắp xong khi đi qua chỗ xóc nó cứ phầm phập như xe tăng ấy, sướng cực. Ảnh hưởng thì em chịu. Em nghĩ chỉ ảnh hưởng đến khả năng chống lật của xe thôi (vì ECU điều khiển ESP được lập trình với thông số độ nghiêng khác, nhiều hơn khi lắp cái cao su giảm chấn). À, của bọn em mua bên Hàn hình như là silicon hịn lắm, không phải cao su đâu, sau 1-2 năm vẫn mềm như da em bé í! :))

Becgie

Xe điện
Lắp xong khi đi qua chỗ xóc nó cứ phầm phập như xe tăng ấy, sướng cực. Ảnh hưởng thì em chịu. Em nghĩ chỉ ảnh hưởng đến khả năng chống lật của xe thôi (vì ECU điều khiển ESP được lập trình với thông số độ nghiêng khác, nhiều hơn khi lắp cái cao su giảm chấn). À, của bọn em mua bên Hàn hình như là silicon hịn lắm, không phải cao su đâu, sau 1-2 năm vẫn mềm như da em bé í! :))
Thích nhỉ :)). Em tưởng cụ mua bên Bảo Hà. Rổ rá cụ mua bên Hàn về đến đây ntn vậy cụ :-c