Bàn về một số vấn đề của Tucson - Sorento

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Em thấy cái này cũng đẹp, đã cụ nào dùng chưa ạ:

Đây rồi quí hóa quá, chỗ cụ Vàng có hử, em nhờ cụ mua hộ em vài cân em dùng dần nhá, thương hiệu này bọn nghẹo nó sính lắm, cứ lắp là mất, lắp vào lại mất ...

Chỉnh sửa cuối:

batmancar

Xe điện
Sport mà lắp bộ lexus này vào thì hợp phải biết nhỉ? nhưng mà em chỉ thích lắp cho giống vios thôi, cụ nào xem có lắp đc không nhỉ? mà em thấy so hay tuc hay spo đi không khoái bằng toy đâu sao các cụ lại thích nhỉ? :-|

Becgie

Xe điện
Em dự cụ batmancar sắp đổi sang Lếch xù. Khi đấy mời bia anh em với cụ nhé =)) =))

Bóng Chày

Xe lừa
Hôm nay em đã hỏi lại rồi cụ Điếu ạ, xe em bóng Xenon HID, gồm có 2 bóng H1 và H7 (1 cái cao và 1 cái gần). Hôm trước qua Nam Vũ tháo ra định thay thì hóa ra đã là Osram NPB rồi chứ không phải vớ vẩn đâu :(
Giờ em không muốn đục đẽo mà sáng hơn chắc chỉ có Philips? Các cụ đừng chém nó loãng nhé. Em cú cái vụ đèn của em lắm rồi. Người khác thì bảo sáng, em thấy tối.

batmancar

Xe điện
Xe em bóng cos HID rồi mà vẫn thấy tối, có lẽ phải lắp bóng giống cam mới sang đc. hoặc là thay bóng pha xe on không bi cho nó tóe loe đi. thỉnh thoảng gặp nhưng ông lái xe công tắc pha bị hỏng ko tắt đc nên cũng ức và khó chịu lắm. mà cụ nào lắp cái led ban ngày cho spo chưa nhỉ? xe em limit mà thấy cái đèn này không giống xe anh Hải bây giờ.của em nó như dây mai so bếp điện ngày xưa ý.

pupil

Xe điện
Giờ em không muốn đục đẽo mà sáng hơn chắc chỉ có Philips? Các cụ đừng chém nó loãng nhé. Em cú cái vụ đèn của em lắm rồi. Người khác thì bảo sáng, em thấy tối.
Theo em cụ để tiền mua đèn đó đi khám mắt trước đã. :D

Em vào học hỏi...cảm ơn các bác nhiều nhé..mở mang!

Bóng Chày

Xe lừa
Xe bác là Spor nhập qua anh Hải hả?
Đèn ban ngày cho xe bác lên ebay mua cả bộ có mấy chục Mỹ thôi.
Đèn So của em trong phố thì hầu như không cần dùng đèn mấy - hạ kính xuống thì các loại đèn trong xe tỏa ra đủ đi rồi. Giờ em muốn lắp đèn sáng hơn để đi rừng núi chơi là chính.
Xe em bóng cos HID rồi mà vẫn thấy tối, có lẽ phải lắp bóng giống cam mới sang đc. hoặc là thay bóng pha xe on không bi cho nó tóe loe đi. thỉnh thoảng gặp nhưng ông lái xe công tắc pha bị hỏng ko tắt đc nên cũng ức và khó chịu lắm. mà cụ nào lắp cái led ban ngày cho spo chưa nhỉ? xe em limit mà thấy cái đèn này không giống xe anh Hải bây giờ.của em nó như dây mai so bếp điện ngày xưa ý.

Becgie

Xe điện
Hôm nay em đã hỏi lại rồi cụ Điếu ạ, xe em bóng Xenon HID, gồm có 2 bóng H1 và H7 (1 cái cao và 1 cái gần). Hôm trước qua Nam Vũ tháo ra định thay thì hóa ra đã là Osram NPB rồi chứ không phải vớ vẩn đâu :(
Hôm em có thay cặp bóng H7 (pha) Philips 5000k bên cụ Cuongblack nhưng ít sử dụng. Cụ có thích em để rẻ cho, toàn đi trong phố nên còn zin zin lắm cụ à. :D :D

batmancar

Xe điện
Xe bác là Spor nhập qua anh Hải hả?
Đèn ban ngày cho xe bác lên ebay mua cả bộ có mấy chục Mỹ thôi.
Đèn So của em trong phố thì hầu như không cần dùng đèn mấy - hạ kính xuống thì các loại đèn trong xe tỏa ra đủ đi rồi. Giờ em muốn lắp đèn sáng hơn để đi rừng núi chơi là chính.
Của em nhập nội địa từ ngày anh Hải chưa bán cơ. bản limieted của em lại thấy cái đèn led ngày nó như dây mai so ấy. không thấy sáng như một số xe em thấy chạy ngoài đg.
Đi rừng núi cụ làm mấy cái đèn lắp thêm trên nóc có mà tha hồ soi mói.

Chỉnh sửa cuối:

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Đèn So của em trong phố thì hầu như không cần dùng đèn mấy - hạ kính xuống thì các loại đèn trong xe tỏa ra đủ đi rồi...
Sư phụ chém nhẹ tay phát, gió to em đứng không vững ạ ... :63:

Bóng Chày

Xe lừa
Loại đèn nóc em ngâm cứu ròi ạ, giá mắc mà thẩm mỹ không cao đối với So
Của em nhập nội địa từ ngày anh Hải chưa bán cơ. bản limieted của em lại thấy cái đèn led ngày nó như dây mai so ấy. không thấy sáng như một số xe em thấy chạy ngoài đg.
Đi rừng núi cụ làm mấy cái đèn lắp thêm trên nóc có mà tha hồ soi mói.

batmancar

Xe điện
Loại đèn nóc em ngâm cứu ròi ạ, giá mắc mà thẩm mỹ không cao đối với So
Cụ ngâm cứu kiểu đèn mắt ếch xem thế nào. lúc nào bật thì nó mở lên như mắt ếch ý, không bật nó cụp xuống như không có đèn.

Bóng Chày

Xe lừa
Ô loại này các cụ Túc Sơn xịn hội em lắp hết rồi. các cụ này chuyên dẫn đoàn đi chơi ... gặp các loại tải, quan tải, hung thần vvv các cụ mở to mắt thế là cả đoàn ào qua =))
Cụ ngâm cứu kiểu đèn mắt ếch xem thế nào. lúc nào bật thì nó mở lên như mắt ếch ý, không bật nó cụp xuống như không có đèn.

PLD

Xe buýt
Em cứ phải làm cái logo toi gắn vào mới dễ ........lừa tình. :))

batmancar

Xe điện
Em cứ phải làm cái logo toi gắn vào mới dễ ........lừa tình. :))
Xe em biểu tượng lo go toàn KIA bây giờ bóc hết dán chứ TYOTA vào hết bao siền nhỉ? Hôm em gặp bắc lasetti CDX dán lo gô au di nhìn đẹp và lạ lắm. các em teen nhìn vào lại ao ước.

Bóng Chày

Xe lừa
Theo em phải bỏ hết logo đi trông nó mới tò mò;)

Sent from my iPhone using Forum Runner

xedieu

Xe cút kít
Cụ Chày có tý nhầm lẫn!

xedieu

Xe cút kít
Em thấy các bác bàn về tuc va so mà chăng nói j về xe cộ cứ nói đâu đâu ý.bác nào đi so rùi thì đánh giá hộ e độ ồn, và cách khắc phục với nhé. E thấy ồn từ lốp lên nhiều quá
Sau vòng đầu tiên chạy lốp theo xe, đổi sang Mit đi êm hơn hẳn cụ ạ (ấy là em nghe thấy bảo thế)!