[Funland] Bàn về "chạn vương".

Hatha Yoga

Xe tăng
Chạn vương chắc phải trao giải cho thằng Cu 26 - nó lấy chị 62 . Chắc hẳn nó phải là Siêu chạn vương cần tìm đối thủ .
Cái này câu view thôi ạ chứ móc đâu ra thật cụ, tay sai của con Hoàng Hường ấy mà.

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Chạn vương họ rất kiên trì, tầm nhìn sâu xa hàng chục năm sau, họ tính cái lớn mà cụ, có bỏ bao mồ hôi nước mắt ra ngày kiếm dăm ba trăm như đa phần người khác đâu ạ.
Giờ “rẻ rách“ lại được coi là “chí lớn“
Bọn sâu bọ, rẻ tiền

Hatha Yoga

Xe tăng
Bố mẹ nào cũng là bố mẹ thôi, ở đời trâu buộc thì ghét trâu ăn nó là lẽ bt.
Chạn vương thì bố mẹ nhạc còn hơn bố mẹ đẻ ấy chứ, lắm thằng đạo đức giả thật, đây nói thẳng nhé, bố mẹ đẻ của đây mới là quan trọng nhất.

Truong268

Xe tải
Chạn vương thì bố mẹ nhạc còn hơn bố mẹ đẻ ấy chứ, lắm thằng đạo đức giả thật, đây nói thẳng nhé, bố mẹ đẻ của đây mới là quan trọng nhất.
Những thằng như thế thì k cần nc, còn sống thì phải biết trước biết sau. Đừng chưa biết đã dè bửu người ta. Còn cụ thành đạt thì mừng cho cụ!

Hatha Yoga

Xe tăng
Ai là chạn vương ? Chỉ đê ? Bao nhiêu mà kêu là nhiều ? Hay chỉ nói mồm
Là những ông có tật giật mình ấy, động đúng tim nên nhảy cồ lên, phi từ trong gầm chạn ra cắn :)), thôi em đi ngủ đây giữ sức khỏe còn kiếm tiền cuối năm mua con Vios mới :)), khổ lắm cái gì cũng đến tay từ xây nhà, giờ phải cày mua xe, ganh tỵ với các anh chạn :)).

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Là những ông có tật giật mình ấy, động đúng tim nên nhảy cồ lên, phi từ trong gầm chạn ra cắn :)), thôi em đi ngủ đây giữ sức khỏe còn kiếm tiền cuối năm mua con Vios mới :)), khổ lắm cái gì cũng đến tay từ xây nhà, giờ phải cày mua xe, ganh tỵ với các anh chạn :)).
Đời ông còn nghèo dài

hxduong

Xe lăn
Chạn vương họ rất kiên trì, tầm nhìn sâu xa hàng chục năm sau, họ tính cái lớn mà cụ, có bỏ bao mồ hôi nước mắt ra ngày kiếm dăm ba trăm như đa phần người khác đâu ạ.
Trình như cụ không nói đc giọng trào phúng đâu, đừng cố, em thật. Cứ nói đúng giọng mình đi cho nó thật.
Chiều nay thấy cụ nói từ “đẳng cấp”. Em quất còm hỏi cụ xem “đẳng cấp” là gì mà mãi không thấy cụ đọc đc còm ấy, giờ cho em hỏi lại:
Đẳng cấp là gì hả cụ?

Vinhdq164

Xe buýt
Chả hiểu cụ bao nhiêu tuổi ? Thành công đến ntn mà thở ra câu như trẻ trâu thế nhỉ? Thế vợ cụ nó cũng nghĩ như cụ bố mẹ nó là nhất thì cụ nghĩ sao? Con ng nó khác ở phần con và phần người cụ ah. Tại sao ng ta lại nói tứ thân phụ mẫu. Chắc cụ có con trai chắc cũng dậy con cụ tư tưởng ấy nhỉ? E thấy thương cho con cụ quá

Hatha Yoga

Xe tăng
Trình như cụ không nói đc giọng trào phúng đâu, đừng cố, em thật. Cứ nói đúng giọng mình đi cho nó thật.
Chiều này thấy cụ nói từ “đẳng cấp”. Em quất còm hỏi cụ xem “đẳng cấp” là gì mà mãi không thấy cụ đọc đc còm ấy, giờ cho em hỏi lại:
Đẳng cấp là gì hả cụ?
Người tham sân si, hằn học như cụ em không muốn trả lời, những cái lắt nhắt bỏ qua đi cụ, em cũng vậy thôi, không đụng chạm đến gia đình - sức khỏe - nồi cơm thì bỏ qua đi. Thế cụ nhé.

Hatha Yoga

Xe tăng
Chả hiểu cụ bao nhiêu tuổi ? Thành công đến ntn mà thở ra câu như trẻ trâu thế nhỉ? Thế vợ cụ nó cũng nghĩ như cụ bố mẹ nó là nhất thì cụ nghĩ sao? Con ng nó khác ở phần con và phần người cụ ah. Tại sao ng ta lại nói tứ thân phụ mẫu. Chắc cụ có con trai chắc cũng dậy con cụ tư tưởng ấy nhỉ? E thấy thương cho con cụ quá
Vợ em tât nhiên bố mẹ vợ em là nhất rồi, ai chả thế, em vẫn tốt với bố mẹ vợ và luôn bảo vợ là chữ hiếu là quan trọng nhất, vợ em tốt với bố mẹ em nên em cũng tốt lại với bố mẹ vợ.

Cụ lại lôi gia đình em vào làm gì, vậy em cũng xin phép đáp trả cụ lịch sự nhé, bố mẹ cụ khó thọ lắm nếu có người con như cụ.

long.spc

Xe container
Chủ thớt có vẻ cay đắng nhỉ.
Mình cày bục mặt có nhà có xe, lắm thằng rùng mình cái cũng có.
Nhà em nghèo, nhà vợ kinh tế mạnh lắm, sau này chắc ông bà ngoại để lại cho kha khá, cũng thích lắm.
Kiểu của em chắc k gọi là chạn mà là tủ bếp gỗ lim châu phi cụ chủ nhỉ ;))
Bme vợ giàu có cho con rể vui mà

hxduong

Xe lăn
Người tham sân si, hằn học như cụ em không muốn trả lời, những cái lắt nhắt bỏ qua đi cụ, em cũng vậy thôi, không đụng chạm đến gia đình - sức khỏe - nồi cơm thì bỏ qua đi. Thế cụ nhé.
Sao cụ biết em tham sân si, hằn học? Còm nào bảo là em sân si, hằn học?
Hay là cụ toàn nằm ở gầm giường nhà người ta? Em không biết sao cụ giỏi thế nên em hỏi thật mà cụ, cũng như em nghe cụ nói mà vẫn không biết đẳng cấp là gì nên muốn hỏi cụ để mở mang đầu óc =))

Vinhdq164

Xe buýt
Vợ em tât nhiên bố mẹ vợ em là nhất rồi, ai chả thế, em vẫn tốt với bố mẹ vợ và luôn bảo vợ là chữ hiếu là quan trọng nhất, vợ em tốt với bố mẹ em nên em cũng tốt lại với bố mẹ vợ.

Cụ lại lôi gia đình em vào làm gì, vậy em cũng xin phép đáp trả cụ lịch sự nhé, bố mẹ cụ khó thọ lắm nếu có người con như cụ.
Vâng cám ơn cụ. Với e bố mẹ đẻ hay bố mẹ vợ đều như nhau cả chứ k phải cái kiểu phải vợ tốt với bm cụ thì cụ tốt vs bm vợ. Ah mà thôi cái loại con như cụ thì đúng là k nên tiếp cho phí lời. Câm và cút nhé