[Funland] Bàn về 4 cây cầu vượt Sông Hồng và Sông Đuống khởi công trong năm 2018

khkt_cc2

Xe buýt
Nghe các cụ bàn về đất Đông anh mà em buồn thối ruột. Dành dụm mãi mới mua được mảnh be bé ở Bắc cầu, vậy mà hôm trước nghe dính vào qui hoạch cầu Tứ liên nên dừng mọi giao dịch.

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Nghe các cụ bàn về đất Đông anh mà em buồn thối ruột. Dành dụm mãi mới mua được mảnh be bé ở Bắc cầu, vậy mà hôm trước nghe dính vào qui hoạch cầu Tứ liên nên dừng mọi giao dịch.
Chắc phải đc đền bù chứ cụ.

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Nghe các cụ bàn về đất Đông anh mà em buồn thối ruột.
Dành dụm mãi mới mua được mảnh be bé ở Bắc cầu, vậy mà hôm trước nghe dính vào qui hoạch cầu Tứ liên nên dừng mọi giao dịch.
Chia buồn cùng cụ !
Cụ mua nên tìm hiểu kỹ trước hoặc khi mua alo cho em, em đã có thể tư vấn cho cụ.

Tieububu

Xe tăng
Em đối diện Tư Đình ngoài đê cụ ạ, khu này ko có bất cứ cty xí nghiệp nào lớn nên ko bị ô nhiễm cụ nhỉ
Vâng cụ, em cg ko thấy nhà máy, xí nghiệp gì... Mỗi tội vẫn vắng vẻ quá, keke.

LionKingMT

Xe tải
Từ mặt nhà nhìn ra nhà văn hoá (ngõ Thống nhất) đây cụ. Chụp nhìn xa thế chứ chỉ 15-20m. Phía trong có bãi để ô tô thoải mái. Sổ đỏ đẹp đẽ luôn. Vuông thành sắc cạnh.

Chỗ này em biết rõ mà, nhiều đất xen kẹt và đất 64, giá cả giời ơi
Nếu sổ đỏ ngon lành, đường lớn xe ô tô vào nhà giá dao động từ 23 -28 tr cụ ạ
Sau này kè đê sát bờ sông chạy từ cầu Chương Dương về tận Bát Tràng thì đất ở đây đẹp chả kém Hồ Tây

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Từ xưa thì ĐA đã được quy hoạch là quận về Công Nghiệp. Long Biên nhà em vinh dự là Tài Chính, thảo nào nhiều CN ngân hàng quá. kekeke
Quy hoạch mới khác rồi lão ơi, mà lão đầy đất chưa xây ham hố gì nhiều, già cmnr nên nghĩ cách ăn chơi tiêu tiền đi cho nó thướng, hehe

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
cụ có đầu tư condotel ko ạ?
Không cụ, condotel và chung cư hợp với những người già lựa chọn với gửi tiền tiết kiệm.
Mình chỉ đầu tư đất nền hoặc đất dự án với những kỳ vọng tăng giá đột biến thì tham gia, không thì mình cho vào máy bán hàng tự động của mình một măm trừ chi phí thu được ổn định 45%

haucafe

Xe buýt
Cu mua lâu chưa sao không check quy hoạch :)

8 banh 2 tai

Xe buýt
Sau này kè đê sát bờ sông chạy từ cầu Chương Dương về tận Bát Tràng thì đất ở đây đẹp chả kém Hồ Tây
chờ đến lúc đó thì ae mềnh xơi gà khỏa thân có khi cả vài thập kỷ roài lão ạ :)) :))

nhớ xưa khi A liên xô giúp xong cầu Thăng long, bàn tiếp dự án kè sông tô lịch với sộng nhuệ, viễn cảnh đi ca nô trên sông từ chèm - diễn - hà đông ... sao mà hay đến thía
nay lộn túi ra phủi, bụi cũng chạ còn mà bay thì ... đến bao h hả lão em ???

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
chờ đến lúc đó thì ae mềnh xơi gà khỏa thân có khi cả vài thập kỷ roài lão ạ :)) :))

nhớ xưa khi A liên xô giúp xong cầu Thăng long, bàn tiếp dự án kè sông tô lịch với sộng nhuệ, viễn cảnh đi ca nô trên sông từ chèm - diễn - hà đông ... sao mà hay đến thía
nay lộn túi ra phủi, bụi cũng chạ còn mà bay thì ... đến bao h hả lão em ???
Nhìn 2 bờ sông Nhuệ cách đây chưa đầy 20 toàn ruộng rau muống, giờ thì dân lấn chiếm xây nhà vô tội vạ trong vành đai an toàn sông mà địa phương kệ, cứ đi đêm với nhau xây nhà loạn cả lên sau này dẹp cũng mệt thì làm thế quái nào được. Cứ mơ cụ nhể

QXPro

Xe tải
Có thông tin mới là Bộ Quốc phòng đang muốn HN làm hầm thay vì làm cầu Trần Hưng Đạo. Vì làm cầu vs tĩnh không lớn sẽ ảnh hưởng đến hoạt động quân sự của sân bay Gia Lâm.

fine_thanks

Xe điện
Có thông tin mới là Bộ Quốc phòng đang muốn HN làm hầm thay vì làm cầu Trần Hưng Đạo. Vì làm cầu vs tĩnh không lớn sẽ ảnh hưởng đến hoạt động quân sự của sân bay Gia Lâm.
Từ trước tới giờ em chỉ nghe thông tin làm Hầm Trần Hưng Đạo chưa bao giờ nghe thấy cầu ở đây ạ

tieuvuong

Xe buýt
Em dự tới 90% là làm cầu thoai ạ! Sân bay Gia Lâm đợt trước hình như có đề án xin làm sân bay dân sự nhưng không được phê duyệt, sớm hay muộn chắc cũng chuyển ra ngoài thôi ạ!

ncs67

Xe tăng
Không cụ, condotel và chung cư hợp với những người già lựa chọn với gửi tiền tiết kiệm.
Mình chỉ đầu tư đất nền hoặc đất dự án với những kỳ vọng tăng giá đột biến thì tham gia, không thì mình cho vào máy bán hàng tự động của mình một măm trừ chi phí thu được ổn định 45%
Máy bán hàng tự động là cái gì cụ?

Casablanca2017

[Tịch thu bằng lái]
Nghe các cụ bàn về đất Đông anh mà em buồn thối ruột. Dành dụm mãi mới mua
được mảnh be bé ở Bắc cầu, vậy mà hôm trước nghe dính vào qui hoạch cầu Tứ liên nên dừng mọi giao dịch.
Quy hoạch mới giờ chằng chịt lắm, cụ nên đi hỏi trước chứ

ncs67

Xe tăng
Cầu Tứ liên đi qua Bắc cầu hả các cụ, ? Nó có đường xuống kg ạ?