[Thảo luận] Bắn tốc độ ở Hưng Hóa, Tam Nông, Phú Thọ - bức xúc cần giải tỏa

Tribute

Xe container
OF Fun thật, cứ sau 1 năm bài lại nổi lên như mới, làm anh em vào chém túi bụi rồi may ra có lão làng cũ vào xem mới phát hiện.:))

Bài này chìm từ năm ngoài giờ lại nổi lên như mới:

Bigfatliar

Đi bộ
Bắt đầu đến biển Hưng Hoá thì không sao. Nhưng các bác cứ đi đúng tốc độ thôi, hồi trước xxx hay ngồi bắn ở đoạn nhà văn hoá (bên tay trái, đoạn có nh cây cọ dừa giữa TT Hưng Hoá). Bây giờ xxx chuyển lên trên một đoạn rồi, chưa đến biển "hết TT Hưng Hoá" khoảng 100m xxx ngồi bên tay trái, trong cửa hàng cắt tóc (hơi khuất một chút). Các bác nên đi qua biển thì hãy vít. Đừng vít sớm mà rách túi. Chúc các bác lái xe zui zẻ.

milu

Xe tải
chuẩn luôn, mà 2 biển ở cả 2 đầu thị trấn, nhưng chủ yếu bắn chiều lên Tam Nông thôi.

nguyenhuuvan

Xe hơi
Ựa. Nhà em đấy. Cụ đi qua mặt nhà em ... vậy mà giờ em mới biết là có 2 biển ạ.

Ở đoạn này nhà em là có 2 đường song song. 1 đường chính bên ngoài và đường phụ (đi qua 1 cái chợ).

Các cụ nào đi qua HH nhà em mà gặp xxx thì quay lại cho lành nhé, rồi ra hết thị trấn, có cây xăng thì rẽ phải vào mà đi đường phụ ạ

hoa_mai

Xe tải
từ lâu rồi cụ ơi, nhiều khi em thấy các cụ ỉ lại vào máy móc trên xe các cụ quá, em đi đâu tinh thần cũng cảnh giác cao độ.

vampires

Xe hơi
cái này cảnh báo lâu rùi mà có cả ảnh cơ. em tuần nào về quê supe chả qua đó. em mà đi qua là các chú cũng mất hết khứa. em nhắc các bác ngược chiều nhiệt tình luôn.

magimagi

Đi bộ
ặc e cũng bị y hệt bác chủ thớt @.@ ...ức chế ko chịu nổi :(

magimagi

Đi bộ
bác ơi cho em hỏi trong biên bản hẹn ngày 15, em muộn vài ngày có được ko hả bác ??!?!!

bmw1226

Xe tải
OH MY GOD! Mình không bao giờ nghĩ "táo Giao Thông" lại phải nộp xiền cho xxx! Vụ này lạ thật đấy! ~X(

À, em xin bổ sung thêm là trên ảnh mặc dù em tìm kỹ nhưng không hề thấy có thông số về tốc độ của xe. Hôm qua cũng không định làm vụ này ra trò nên ngay lúc đấy không chụp lại cái ảnh đó hay hỏi cho ra nhẽ. Bác nào bị dính ở đó mà xem ảnh thì yêu cầu chứng minh phần tốc độ nhé. Phòng CSGT và KBNN làm việc cả T7 và CN.

Em đi nói chung là tuân thủ luật, chính vì quả biển chết người này nên mới bị dính (nếu súng của họ bắn chính xác, tại vì không tìm thấy thông số về tốc độ nên em nghi ngờ ngay cả chuyện tốc độ xe lúc đó nữa).