[Funland] Bán tài khoản scan fb nhanh giàu vậy à?

HeoQuay66

Xe tăng
Nó chính là ăn cắp đó các cụ.

Lifeway

Xe tải
Từ 10 năm trước em đã nghe thằng nó khoe bạn nó làm online viết lách phần mềm gì đấy cho tây tháng được mây nghìn đô
Giờ các cụ IT trong nước mới khoe đạt mức này
Có tiếng Anh tốt, chịu khó mầy mò thị trường, làm online ra nước ngoài chác chắc kiếm nhiều hơn
Chả cần phải phạm pháp
Nhưng nó ko dành cho số đông
Dịch vụ của em em ko dùng PayPal nên chỉ làm cho tây Pháp Úc, tính ra giá 1 lần x3 mà nhàn hơn dân việt, nhất là sinh viên ít tiền vừa, bẩn tính
Cụ so sánh đội viết phần mềm - app bán ra nước ngoài với bọn hack tài khoản quảng cáo thì tội nghiệp dân indie developer - solopreneur quá.

StepUp

Xe tăng
Cụ so sánh đội viết phần mềm - app bán ra nước ngoài với bọn hack tài khoản quảng cáo thì tội nghiệp dân indie developer - solopreneur quá.
Công nhận, tiền nhiều thì thích nhưng em khinh mấy thằng làm mấy trò này vì bản thân em cũng làm phần mềm, cũng phải mất tiền quảng cáo, và khách hàng của mình cũng mất tiền cho mình. Mình dùng tiền sạch để trả thấy ghê tởm bọn ăn tiền bẩn :)

Lifeway

Xe tải
Công nhận, tiền nhiều thì thích nhưng em khinh mấy thằng làm mấy trò này vì bản thân em cũng làm phần mềm, cũng phải mất tiền quảng cáo, và khách hàng của mình cũng mất tiền cho mình. Mình dùng tiền sạch để trả thấy ghê tởm bọn ăn tiền bẩn :)
Đội viết app/game sạch bán trên store kiếm ngoại tệ sạch của Tây về em lại rất khâm phục, tôn trọng. Đội này có những team làm cực khủng, cá nhân cũng ko ít người xuất sắc vài trăm đến tiền tỏi hàng tháng.

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Đội viết app/game sạch bán trên store kiếm ngoại tệ sạch của Tây về em lại rất khâm phục, tôn trọng. Đội này có những team làm cực khủng, cá nhân cũng ko ít người xuất sắc vài trăm đến tiền tỏi hàng tháng.
Ông bạn show cho em vừa làm game ở công ty là việc chính
Có app chơi piano trên app store bán ra nước ngoài thu đo la
Vẫn tạo scan tài khoản bán kiếm thêm, ngày tạo 10.000 tài khoản apple
Thế cụ khinh hay phục :D
Em là em cứ thực tế
Lý thuyết em ko chơi

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com
Em ko nói hack tài khoản
EM nói là tạo tài khoản mới cụ ạ
Tạo rất nhiều tài khoản
CÒn người mua dùng để quảng cáo hay gì là việc của họ

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com
Ai chả làm phần mềm cụ
Em cũng làm phần mềm bán cho ối cụ ờ đây
Mà khi em chưa biết họ làm gì thì em ko phán linh tinh
Chả vì thế mà nâng mình lên

StepUp

Xe tăng
Ai chả làm phần mềm cụ
Em cũng làm phần mềm bán cho ối cụ ờ đây
Mà khi em chưa biết họ làm gì thì em ko phán linh tinh
Chả vì thế mà nâng mình lên
thì có ai nâng hay hạ đâu cụ, nhưng tiền bẩn thì đâu có hay ho gì ạ

thaiminh2015

[Tịch thu bằng lái]
Thế hệ trẻ giỏi thật, làm toàn những thứ trên mạng nhưng tiền rất khủng, thế hệ già như cháu không hiểu được.
Có bạn 30 tuổi đã có vài chục tỏi, mua mấy cái nhà bên Mỹ. Kinh thiệt.

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com
Ngôn ngữ không phù hợp - Xúc phạm thành viên khác
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 21/2/24)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Joker2k

Xe buýt
Em đang có time và đang muốn có thêm thu nhập, cụ nào có việc gì kiểu farmer trên máy tính cho e làm với. Tháng vài tr đổ xăng cũng quý.

giang.nguyen

Xe điện
Cụ bảo thất đức em cũng chưa hiểu, nhưng đọc còm của cụ trên mới hiểu. Đây là dạng trộm cắp online, cảnh sát mạng túm dc cho đi tù nhỉ
Ko, vì đơn giản Facebook ko lập pháp nhân ở VN

FB ăn tiền tỷ đô ở VN, nhưng ko thành lập pháp nhân để ko phải đóng đồng thuế nào, cho nên bị đội MMO vặt sạch lại cũng kêu ca vậy thôi chứ ko làm gì đc

Nhưng đội này ra nước ngoài có khi bị chặn bắt ở sân bay, do có khi bị toà ở nước ngoài xử từ trước

Justin_Do

[Tịch thu bằng lái]
nhiều tiền ntn lớ ngớ mấy nữa lại lên báo vì cầm đầu đường dây đánh bạc hay cá độ online đấy cụ. Thấy hoa nở đừng ngỡ xuân về

present

Xe điện
Để đối soát hoàn tiền là cả 1 vấn đề, thiệt hại lớn nhất là ông fb, xong đến những doanh nghiệp làm ăn đàng hoàng, vì có bọn này nó làm độn giá thầu ads lên gấp nhiều lần, ip VN bị cho vào blacklist. Theo em được chia sẻ của 1 bạn bên gg thì cỡ gần 100% những chiêu trò cắp trộm này đều đến từ VN. Ấy vậy mà chúng nó vẫn tự hào là mang tiền về nước nhà bts lũ chộm cắp.
Để đối soát chỉ cần ra PGD Ngân hàng cấp thẻ cho bạn khai báo mất mấy phút là OK thôi nhé.
Có cái bất tiện là thẻ sẽ khóa và tra soát xong sẽ mất 50k phí làm thẻ mới.
Tôi thấy như vậy quá đơn giản rồi!

danhhieu17

Xe đạp
Ví dụ 1 con tk doanh nghiệp hack được, ngưỡng là 500tr ( tức là trong tk qc đó có 500tr), bán lại cho 1 bên khác 300tr, vậy là ăn chênh ra 200tr.
Đoạn này em chưa hiểu lắm, cụ giải thích rõ hơn đc ko ạ. như này có nghĩa là người hack được tk đem bán thu về đc 300, còn người mua sẽ tiết kiệm đc 200 đúng ko cụ?

TieuFu

Xe container
Theo em hiểu là ăn cắp hoặc tiêu thụ đồ ăn cắp?
Nếu đúng vậy thì có gì đáng tự hào?
Tiêu chuẩn xã hội giờ thấp đến thế này rồi ạ?
Ăn cắp bi giờ nó là một nghề, một kỹ năng rồi cụ. Tầm quốc gia thì ăn cắp bí mật quân sự, ăn cắp công nghệ,...Tầm tỷ phú thì ăn cắp thuế, ăn cắp lòng tin,.... Công chức thì ăn cắp thời gian, ăn cắp của công, ăn cắp vặt, ăn cắp quyền,.... loại thấp hơn thì ăn cắp gà,vịt. ăn cắp phế liệu !....

danhhieu17

Xe đạp
chứ giờ nếu đúng như cụ bảo,anh chị cụ làm ở VN mà k phải ở cam,hay dubai thì xác định chuẩn bị lên thớt là vừa.
cụ cho em hỏi chút là ở cam hay dubai thì ít bị lên thớt hơn hay sao ạ. em ko biết khoản này nên nhờ cụ giải thích giúp