[Funland] Bán tài khoản scan fb nhanh giàu vậy à?

TieuFu

Xe container
Em đang có time và đang muốn có thêm thu nhập, cụ nào có việc gì kiểu farmer trên máy tính cho e làm với. Tháng vài tr đổ xăng cũng quý.
cụ có kỹ năng cày máy không hay cày kểu nhìn đít trâu ?

huyhung123

Xe điện
Làng em cũng có 1 thằng, học hành chả ra gì. 2 vc ở nhà suốt. Bụp phát mua nhà Lò Đúc hơn chục tỉ, mua xe Merc mới GLC, xây nhà cho bố mẹ. Năm 2023 thấy bảo mới mua cái biệt thự 25 tỉ nữa. Hỏi thì bảo làm quảng cáo Fb.

VCHDHN

Xe container
Vừa đi ăn cắp ( Hack tk người khác- Via , hoặc hack tk Doanh nghiệp - tk BM), vừa tiêu thụ đồ ăn cắp ( thu gom tk về bán)- TK scan tức là dùng tools để scan và hack lấy tk.
Nhiều người vẫn đang làm và vẫn đang giàu lên rất nhanh nhờ việc này.
Đúng là nó là buôn đồ ăn cắp, và đi ăn cắp, nhưng dù sao nó cũng ko nặng nề kiểu như buôn mai thúy, hay buôn những tài sản kiểu khác ( BĐS, Xe cộ...)
Nặng hay không đều có khung hình cả :))

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Đội viết app/game sạch bán trên store kiếm ngoại tệ sạch của Tây về em lại rất khâm phục, tôn trọng. Đội này có những team làm cực khủng, cá nhân cũng ko ít người xuất sắc vài trăm đến tiền tỏi hàng tháng.
XH giờ loạn quá, lừa đảo khắp nơi khắp chốn cụ nhỉ

quangzizi

Xe tăng
Làng em cũng có 1 thằng, học hành chả ra gì. 2 vc ở nhà suốt. Bụp phát mua nhà Lò Đúc hơn chục tỉ, mua xe Merc mới GLC, xây nhà cho bố mẹ. Năm 2023 thấy bảo mới mua cái biệt thự 25 tỉ nữa. Hỏi thì bảo làm quảng cáo Fb.
Đội chạy thẻ scam cụ ạ, chứ làm sạch thì mút mùa mới ra được tiền. Là cuộc chơi rồi, giờ thằng nào cũng dùng thẻ scam mà mình ko dùng thì không cạnh tranh được. Nói chung tùy có muốn làm không, khi chả có gì để mất thì cứ chơi lớn xem sao.

huyhung123

Xe điện
Đội chạy thẻ scam cụ ạ, chứ làm sạch thì mút mùa mới ra được tiền. Là cuộc chơi rồi, giờ thằng nào cũng dùng thẻ scam mà mình ko dùng thì không cạnh tranh được. Nói chung tùy có muốn làm không, khi chả có gì để mất thì cứ chơi lớn xem sao.
Thảo nào e tự chạy qc thấy tốn vãi. Em bỏ hết đi thuê, thấy còn hiệu quả hơn mà lại rẻ hơn.

dung_hb

Xe hơi
Tài khoản Scan nghĩa là tài khoản fb ăn cắp được, dùng tk quảng cáo đó bán lại cho người khác.
Ông này chuyên gom mấy tk dạng này, bán lại cho các đội chạy quảng cáo bán online.
Ví dụ 1 con tk doanh nghiệp hack được, ngưỡng là 500tr ( tức là trong tk qc đó có 500tr), bán lại cho 1 bên khác 300tr, vậy là ăn chênh ra 200tr.
Vậy là phạm tội đi tù như chơi nhỉ Cụ

Joker2k

Xe buýt
cụ có kỹ năng cày máy không hay cày kểu nhìn đít trâu ?
Cần kỹ năng cụ thể ntn hả cụ, pc em cũng biết sơ sơ, thời xưa đi học cũng cọc cạch để fix lỗi kiếm thêm.

Hooks

Xe tăng
Đoạn này em chưa hiểu lắm, cụ giải thích rõ hơn đc ko ạ. như này có nghĩa là người hack được tk đem bán thu về đc 300, còn người mua sẽ tiết kiệm đc 200 đúng ko cụ?
Theo nhà cháu hiểu thì như này:

Nhà cháu có tk face thỉnh thoảng chạy quảng cáo. Chạy quen rồi thì face nó cấp cho khoản tín dụng (ví dụ 500tr) và mình xài hết khoản đó thì ngừng, cuối tháng thanh toán với face.

Một ngày đẹp trời, tk nhà cháu bị scan và chiếm quyền sử dụng. Đội scan đem bán tk nhà cháu cho người chạy quảng cáo lấy 300tr. Đội chạy quảng cáo đem tk của nhà cháu chạy ad cho DN khác hết 500tr và thu phí của DN. Hết tín dụng thì tk face nhà cháu đem bỏ đi thôi.

Nhưng DN nào nhờ đội ad này quảng cáo thì cũng có rủi ro vào blacklist của face. Tưởng rẻ mà hóa đắt. Nói chung, nhà cháu sẽ tự chạy quảng cáo hoặc là ko chứ ko nhờ đội ad ngoài.

river8x

Xe buýt

Nhà cháu có tk face thỉnh thoảng chạy quảng cáo. Chạy quen rồi thì face nó cấp cho khoản tín dụng (ví dụ 500tr) và mình xài hết khoản đó thì ngừng, cuối tháng thanh toán với face.

Một ngày đẹp trời, tk nhà cháu bị scan và chiếm quyền sử dụng. Đội scan đem bán tk nhà cháu cho người chạy quảng cáo lấy 300tr. Đội chạy quảng cáo đem tk của nhà cháu chạy ad cho DN khác hết 500tr và thu phí của DN. Hết tín dụng thì tk face nhà cháu đem bỏ đi thôi.

Nhưng DN nào nhờ đội ad này quảng cáo thì cũng có rủi ro vào blacklist của face. Tưởng rẻ mà hóa đắt. Nói chung, nhà cháu sẽ tự chạy quảng cáo hoặc là ko chứ ko nhờ đội ad ngoài.
Cụ thuê đội ads ngoài làm mà sản phẩm của cụ ko độc quyền nếu mà bán ngon thì cụ chết với chúng nó. Trước mặt nó vẫn chạy cho cụ và dùng tiền của cụ để test các phương pháp chạy, nhưng sau đó phương pháp nào hiệu quả thì nó sẽ chạy đè sau lưng cụ, sẽ dẫn đến tiền cụ vẫn mất mà doanh số thì tụt do chính sự cạnh tranh từ đội ads cụ thuê

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Cụ thuê đội ads ngoài làm mà sản phẩm của cụ ko độc quyền nếu mà bán ngon thì cụ chết với chúng nó. Trước mặt nó vẫn chạy cho cụ và dùng tiền của cụ để test các phương pháp chạy, nhưng sau đó phương pháp nào hiệu quả thì nó sẽ chạy đè sau lưng cụ, sẽ dẫn đến tiền cụ vẫn mất mà doanh số thì tụt do chính sự cạnh tranh từ đội ads cụ thuê
Là cụ chém gió theo thuyết âm mưu thôi.
Đội chạy ads nó chạy đè thế thì khách thấy tụt không thuê nữa nó mất nồi cơm à.
Tất nhiên vẫn có trường hợp nó thấy ngon ăn nó nhập về tự chạy bán. Nhưng hàng hoá ti tỉ loại và chẳng có ai ôm đồm được cả đâu cụ.

DungPhuong0712

Xe tăng
Chả có cái gì lương thiện mà nhanh giầu cả ;))

Hooks

Xe tăng
Tất nhiên vẫn có trường hợp nó thấy ngon ăn nó nhập về tự chạy bán. Nhưng hàng hoá ti tỉ loại và chẳng có ai ôm đồm được cả đâu cụ.
Kể cả nó ko làm đi nữa, mà face nó phản ánh với bên đối tác nước ngoài rằng mình chạy ad bùng thì cũng rách việc phải ko ạ

danhhieu17

Xe đạp

vâng cảm ơn cụ đã nhiệt tình giải thích. tặng cụ chai vodka

quangzizi

Xe tăng
Nó ăn cướp cả thẻ thông tin người khác thì cụ nghĩ nguồn hàng của cụ là cái gì, cướp được nó cũng cướp nốt. Bọn này khốn nạn lắm cụ à.

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Nó ăn cướp cả thẻ thông tin người khác thì cụ nghĩ nguồn hàng của cụ là cái gì, cướp được nó cũng cướp nốt. Bọn này khốn nạn lắm cụ à.
Cụ kia đang bảo nó chạy đè, giờ cụ bảo nó ăn cắp thông tin thẻ thì đối tượng trong câu chuyện đâu còn riêng bên chạy ads nữa.
Đã đưa thông tin thẻ cho người khác sài thì không mất chỗ ads rởm thì cũng sớm mất chỗ khác thôi. Ngây thơ thế đằng nào chả mất.

Jeff Hoang

Xe hơi
Bản thân MMO-đen cũng rất đa dạng. Từ lùa gà tiền ảo, bán thẻ game, cướp tài khoản, làm game,

Chỉnh sửa cuối:

river8x

Xe buýt
Gớm cụ tưởng nồi cơm của bọn nó chỉ phụ thuộc vào vài đồng tiền thuê à. Cái quan trọng nhất nó thu đc là data, là ideas, là tệp khách hàng. Việc nó có chạy đè sau lưng mình hay ko phụ thuộc vào chất lượng data đó. Nó dùng voi scan vít đè hoặc bán data cho đội khác, thiếu gì cách. Hàng TM, hàng private lable còn bị vít đè đầy ra chứ hàng rác nhập 1688 thì nói đến làm gì. Các agency uy tín chỉ uy tín cho đến trước khi bị bóc phốt thôi. Có nguồn lực cứ tự build team ads riêng là tốt nhất, sản phẩm chủ lực mà phụ thuộc vào chạy thuê thì có ngày toang sớm

floppybird

Xe hơi
mấy năm trước fb kiện 3 chú việt nhưng xử ở mẽo. 3 chư ý sang mẽo là ăn đòn, còn cứ ở việt thì vô tư

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Luật VN mình mà cho dẫn độ tội phạm thì Mỹ và châu Ẩu bắt nhiều vụ hack thẻ visa quẹt thanh toán fb ads lắm