[Cần bán] Bán nhà trong ngõ 34 Xuân La, Tây Hồ

Số điện thoại
0913235105
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
12,000,000,000 VNĐ
Diện tích
100㎡

moilaiSP

Xe hơi
Nhà ngõ thì quan trọng ko phải ở cái oto vào nhà mà quan trọng nhất là oto đỗ cửa được thoải mái, đấy mới là điểm ăn tiền của nhà ngõ.Xe thì có thể gửi bãi buổi đêm chứ ban ngày hoặc cuối tuần thường phải dùng xe thì đỗ được cái xe ngay trước nhà lúc cần đi đâu phi lên xe luôn nó rất tiện.
Vâng cụ. Nhà em đáp ứng được tốt ạ!

moilaiSP

Xe hơi
Da
Nhà cụ mà xe đỗ ngoài cửa thì hàng xóm có đi lại dc k?
Dạ, xin cụ đọc giúp cho em nói kỹ ở trên rồi ạ. Ngõ ngách như vậy thì: 1 là đánh xe vào thẳng sân nhà; 2 là để xe cách nhà có 12m thẳng băng, chỗ này 5 xe để đỗ ngày đêm, kể cả xe tải hạng nhỏ tránh nhau thoải mái ạ.

dx82

Xe tải
E thì lại thích để ô tô trong nhà vì nó tiện, sạch sẽ, đương nhiên e cũng k thích mùi xăng, dầu, nếu k có gara riêng thì làm cửa ngăn mùi cũng đc. Cứ nghĩ đến cảnh đội mưa, đội nắng ra bãi xe, xe để dễ bị cụ tý hỏi thăm là e k khoái rồi

moilaiSP

Xe hơi
E thì lại thích để ô tô trong nhà vì nó tiện, sạch sẽ, đương nhiên e cũng k thích mùi xăng, dầu, nếu k có gara riêng thì làm cửa ngăn mùi cũng đc. Cứ nghĩ đến cảnh đội mưa, đội nắng ra bãi xe, xe để dễ bị cụ tý hỏi thăm là e k khoái rồi
Cụ chưa đọc kỹ nhà em rồi. Nhà em cách chỗ để xe ngày đêm (ngã tư 5 xe đỗ) có 12m, em mà không đánh xe vào nhà thì để chỗ đó, 14 năm rồi em chả phải đội mưa nắng ra chỗ xe cả. Cụ cường điệu hóa quá ạ!

dx82

Xe tải
Cụ chưa đọc kỹ nhà em rồi. Nhà em cách chỗ để xe ngày đêm (ngã tư 5 xe đỗ) có 12m, em mà không đánh xe vào nhà thì để chỗ đó, 14 năm rồi em chả phải đội mưa nắng ra chỗ xe cả. Cụ cường điệu hóa quá ạ!
Quan điểm cá nhân thôi, có gì mà cường điệu hóa hở cụ??? Nhà cụ trung tâm, gần hồ, có thể đánh xe đc vào nhà là quá đẹp rồi, cụ k thích thì cụ gửi ngoài, ai cấm đc đâu. E đang rảnh nên lướt OF thấy mấy cụ rôm, rả về việc để xe trong nhà hay gửi bãi nên comment cho vui thôi, tiện đẩy bài cho cụ, chứ e chả phải môi giới hay khách mua gì đâu mà cụ phải căng thẳng =)) . Nhà e 2 xe, e đều phi vào nhà hết, tính e lười nên cửa nhà e đều làm cửa điều khiển, về đến nhà dùng chìa bấm thôi là đánh xe vào đc nhà, còn a hàng xóm kế bên thì xe cũng để trong nhà như nhà e nhưng cửa sắt, mỗi lần về đến nhà là phải xuống mở khóa, mở cửa mới cho xe vào đc, k ít lần mưa, gió to e thấy ô a tuy đã cầm ô rồi mà vẫn bị ướt gần nửa người cho khoản xuống mở cửa thì có thể biết là để ở gara ngoài nó cũng có những cái bất tiện nhất định.

Chỉnh sửa cuối:

moilaiSP

Xe hơi
Quan điểm cá nhân thôi, có gì mà cường điệu hóa hở cụ??? Nhà cụ trung tâm, gần hồ, có thể đánh xe đc vào nhà là quá đẹp rồi, cụ k thích thì cụ gửi ngoài, ai cấm đc đâu. E đang rảnh nên lướt OF thấy mấy cụ rôm, rả về việc để xe trong nhà hay gửi bãi nên comment cho vui thôi, tiện đẩy bài cho cụ, chứ e chả phải môi giới hay khách mua gì đâu mà cụ phải căng thẳng =)) . Nhà e 2 xe, e đều phi vào nhà hết, tính e lười nên cửa nhà e đều làm cửa điều khiển, về đến nhà dùng chìa bấm thôi là đánh xe vào đc nhà, còn a hàng xóm kế bên thì xe cũng để trong nhà như nhà e nhưng cửa sắt, mỗi lần về đến nhà là phải xuống mở khóa, mở cửa mới cho xe vào đc, k ít lần mưa, gió to e thấy ô a tuy đã cầm ô rồi mà vẫn bị ướt gần nửa người cho khoản xuống mở cửa thì có thể biết là để ở gara ngoài nó cũng có những cái bất tiện nhất định.
Thế thì nhà cụ là VIP rồi. Chúc mừng cụ nhé!

dx82

Xe tải

moilaiSP

Xe hơi
VIP gì cụ, như khu nhà cụ mới là vip, nếu đợt này k phải là tầm BĐS khó khăn thì có khi bay lâu rồi
Tây Hồ tuy nổi tiếng là sống tốt, nhiều VIP ở, nhưng giờ cũng đông đúc rồi cụ, không còn môi trường thoáng, trong lành và lãng mạn như ngày xưa nữa.
Nhân tiện gửi cụ link một bài viết về ngõ 34 Xuân La nhà em ạ (vô tình tìm thấy bài viết cách đây tầm 2 tháng)

Chỉnh sửa cuối:

moilaiSP

Xe hơi
Tây Hồ tuy nổi tiếng là sống tốt, nhiều VIP ở, nhưng giờ cũng đông đúc rồi cụ, không còn môi trường thoáng, trong lành và lãng mạn như ngày xưa nữa.
Nhân tiện gửi cụ link một bài viết về ngõ 34 Xuân La nhà em ạ (vô tình tìm thấy bài viết cách đây tầm 2 tháng)

bsquangtoan

Xe hơi
thật ra bỏ 12 tỷ để mua nhà ngõ bé không vào oto được sẽ rất nhiều người suy nghĩ phải k các bác?

moilaiSP

Xe hơi
Với hiện trạng nhà cụ thì đến con morning vào sân nhà cụ (đỗ trong sân cụ nhé) còn chưa chắc đã vào nổi chứ nói j con mec ah
Vâng, lái non thì thế thật. Lái non thì ngõ có rộng 3-4 m cũng không đi qua đc cụ nhỉ!

moilaiSP

Xe hơi
Có lái già đến mấy thì cũng thể vào được cụ ah trừ khi sửa lại cổng và 1 vài thứ nữa ah!
Thì đúng rồi! Sửa cổng tạo mép sân vát xe mới lăn bánh vào đc, chứ có nói là cứ thế này phi xe vào nhà đc đâu ạ. Khu Xuân La Tây Hồ vị trí như thế này, ngõ nhà em mà rộng 4-5 m để oto to vào thoải mái, đất nhà lại vuông đẹp như này thì ai rao bán giá rẻ như này, khi ấy không dưới 200tr/m cụ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

moilaiSP

Xe hơi
thật ra bỏ 12 tỷ để mua nhà ngõ bé không vào oto được sẽ rất nhiều người suy nghĩ phải k các bác?
Giờ em rõ ra là trang này mua bán chính chủ nhưng toàn các cụ vào bình luận, nói cho vui là chính, chứ không nhằm nhò gì về mua nhà đất cả mặc dù em chào bán nhà em chủ nhà người thực, nhà thực, giá thực!

Chỉnh sửa cuối:

moilaiSP

Xe hơi
Em kính nhờ cụ chủ Mod đóng giúp hộ em thớt này ạ! Em không bán nhà em nữa ạ!
Trân trọng cảm ơn Cụ ạ!

Bim318

Xe hơi
Giờ em rõ ra là trang này mua bán chính chủ nhưng toàn các cụ vào bình luận, nói cho vui là chính, chứ không nhằm nhò gì về mua nhà đất cả mặc dù em chào bán nhà em chủ nhà người thực, nhà thực, giá thực!
Không hoàn toàn vậy đâu. Đâu phải ai cũng rảnh rỗi cho vui như cụ nói. Cái chính là chưa "Hợp lý" với cái giá kỳ vọng của cụ. Em quan tâm nên cũng chạy qua ngó nhưng ló khác khá nhiều những gì cụ tả. Cụ nên tả bằng hình ảnh/clip thực tế thì đỡ mất thời gian của những ai quan tâm trong đó có em. Em gửi cụ cái ảnh em chụp ko lại bẩu em chém cho vui ;))

moilaiSP

Xe hơi
Không hoàn toàn vậy đâu. Đâu phải ai cũng rảnh rỗi cho vui như cụ nói. Cái chính là chưa "Hợp lý" với cái giá kỳ vọng của cụ. Em quan tâm nên cũng chạy qua ngó nhưng ló khác khá nhiều những gì cụ tả. Cụ nên tả bằng hình ảnh/clip thực tế thì đỡ mất thời gian của những ai quan tâm trong đó có em. Em gửi cụ cái ảnh em chụp ko lại bẩu em chém cho vui ;))
Cảm ơn cụ. Cụ chụp hình còn đẹp hơm em chụp đấy!
Ý em là các cụ trên này không mặn mà chuyện mua bán bđs như các cụ mà em chào trên trang mua bán. Họ đến xem đàng hoàng, có phân tích hay dở và xem vài lần, trả giá cũng tương đối.
Nên em đã đề nghị các cụ BĐH (Mod) đóng giúp em thớt này rồi ạ! Cảm ơn các cụ nhé!