[Cần bán] Bán nhà trong ngõ 34 Xuân La, Tây Hồ

Số điện thoại
0913235105
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
12,000,000,000 VNĐ
Diện tích
100㎡

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cụ đẹp kiểu nho nhã, e rất thích kiểu này, có khoảng sân nhỏ trước nhà. Em ủn giúp cụ chủ.

hongbinh

Xe buýt
thích mà nhiều tiền quá

moilaiSP

Xe hơi
Nhà cụ đẹp kiểu nho nhã, e rất thích kiểu này, có khoảng sân nhỏ trước nhà. Em ủn giúp cụ chủ.
Cảm ơn cụ nhé! Nhà xây được 16 năm rồi đến nay còn y nguyên như lúc xây, chưa sửa sang gì cả. Năm ngoái sơn lại thôi. May vẫn được cụ khen ạ!

moilaiSP

Xe hơi
Cụ tiết kiệm ảnh quá, chưa hình dung dc nhà với ngõ cụ ntn
Vâng, cụ nào thích mua em sẽ chụp gửi thêm hình ạ! Căn nhà em ở thì rất thích. Ở cũng đc mà sau thích kinh doanh nhỏ hay cho thuê lúc nào cũng đc ạ.

Linkdesign

Xe hơi
ủn giúp cụ, trong ngõ bé, ê tô ko vào dc mà cụ xây mảnh to thế, sao cụ ko chia ra lúc xây, cần bán bớt đi, e nghĩ cụ nên chụp ngõ ngách xem ntn và thêm ảnh các tầng thì cccm mới dễ hình dung đc. Mà nhà to ntn e nghĩ ko gấp dc :D hihi

moilaiSP

Xe hơi
ủn giúp cụ, trong ngõ bé, ê tô ko vào dc mà cụ xây mảnh to thế, sao cụ ko chia ra lúc xây, cần bán bớt đi, e nghĩ cụ nên chụp ngõ ngách xem ntn và thêm ảnh các tầng thì cccm mới dễ hình dung đc. Mà nhà to ntn e nghĩ ko gấp dc :D hihi
Cảm ơn cụ nhé!
Dạ, oto vào ngon mà cụ. Lối vào rộng 2,5m dài thẳng tắp có 12m, là ra ngã tư 5 oto đỗ ngày đêm. Hồi xây em xe tải nhỏ chở vật cát sỏi gạch vào chỗ sân nhà em mà, xây xong con Mẹc và Altis bạn em toàn đánh vào đổ cạnh sân ạ. Cứ thẳng vô lăng mà lùi vào tiến ra. Em xây đất rộng vuông ở cho sướng ạ! Tự tạo không gian thoáng. Các nhà ngõ ngách, sát nhat em đều có sân trồng cau, hoa lan,.... (hàng xóm biệt thự hết ạ)!

Chỉnh sửa cuối:

phihanhgia

Xe container
Ngõ nhỏ 2.5m như này để cổng rộng 6m thì xe nhỏ như morning có thể ra vào được.
Nếu chia 2 được bán 6 tỷ mỗi mảnh thì dễ đi.

Ủn cho cụ chủ.

moilaiSP

Xe hơi
Ngõ nhỏ 2.5m như này để cổng rộng 6m thì xe nhỏ như morning có thể ra vào được.
Nếu chia 2 được bán 6 tỷ mỗi mảnh thì dễ đi.

Ủn cho cụ chủ.
Cổng rất rộng mà cụ. Con Mec vẫn lùi vào tiến ra mà. Nhà lô góc.

forever_rock

Xe tải
cụ nào phía trên nhà trong ngõ ô tô ko vào được nhà mà 120tr thì chắc chưa ở HN bao giờ r.
150 - 200 tr còn có nha.
có nhiều người cũng ko có nhu cầu phải đi ô tô vào nhà đâu ạ

moilaiSP

Xe hơi
cụ nào phía trên nhà trong ngõ ô tô ko vào được nhà mà 120tr thì chắc chưa ở HN bao giờ r.
150 - 200 tr còn có nha.
Vâng, đúng thế ạ! Cảm ơn cụ nhiều!

vnptvinaphone

Xe buýt
150 - 200 tr còn có nha.
Nhất trí với cụ, 4 quận nội thành mà ngõ ba gác nông, lô góc, khổ đất đẹp, bãi gửi xe gần thì cũng chả kém ngõ oto là bao. Trước cứ nghĩ oto để trong nhà mới là ngon nhưng sau thấy nguy cơ cháy nổ, mùi xăng dầu, chật nhà thì gửi quách bãi xe cho lành.
Nhà em oto đỗ sân riêng trước cửa 24/7 hoặc vào nhà tùy thích nhưng em vẫn gửi xe gần nhà cho thoáng sân.

phihanhgia

Xe container
Nhất trí với cụ, 4 quận nội thành mà ngõ ba gác nông, lô góc, khổ đất đẹp, bãi gửi xe gần thì cũng chả kém ngõ oto là bao. Trước cứ nghĩ oto để trong nhà mới là ngon nhưng sau thấy nguy cơ cháy nổ, mùi xăng dầu, chật nhà thì gửi quách bãi xe cho lành.
Nhà em oto đỗ sân riêng trước cửa 24/7 hoặc vào nhà tùy thích nhưng em vẫn gửi xe gần nhà cho thoáng sân.
Trong nội đô nếu êtô gửi ngay gần nhà, có mái che, giá phù hợp < 2 tr thì chẳng vấn đề gì. Không cần êtô vào nhà, chỉ cần êtô dừng đỗ cửa để tiện chuyển đồ, taxi, cấp cứu, vv.

Nhưng nếu phải gửi êtô giá cao, không mái che và chỗ gửi xe không gần, thì tốt nhất là .... quên êtô đi.
Nghỉ hưu cũng bán ê tô luôn vì chỗ gửi xe mắc quá mà lại ít đi.

moilaiSP

Xe hơi
Vâng cụ quá chuẩn! Không phải ai cũng thích để xe oto trong nhà!
Nhà em xây từ năm 2007, hồi ấy không nghĩ đời lại có oto nên không xây gara. Nhưng giờ có đk em cũng chả làm gara, vì xe để trong nhà vừa hơi không tốt, bẩn và nguy hiểm. Tự dưng trong nhà dành ô đất đắt nhất để chứa cái xe, phi lý (nhà riêng chỗ đất có giá trị cao nhất chính là cái sân và gara). Em để ngoài ngõ ngày đêm hơn 10 năm rồi, chả mất xu gửi nào.

Chỉnh sửa cuối:
  • Vodka
Reactions: ncs

moilaiSP

Xe hơi
Trong nội đô nếu êtô gửi ngay gần nhà, có mái che, giá phù hợp < 2 tr thì chẳng vấn đề gì. Không cần êtô vào nhà, chỉ cần êtô dừng đỗ cửa để tiện chuyển đồ, taxi, cấp cứu, vv.

Nhưng nếu phải gửi êtô giá cao, không mái che và chỗ gửi xe không gần, thì tốt nhất là .... quên êtô đi.
Nghỉ hưu cũng bán ê tô luôn vì chỗ gửi xe mắc quá mà lại ít đi.
Cụ nói chí phải ạ, rất thực tế! Trừ người giàu sang, nhiều tiền không nói, bình thường có xe oto là để nó phục vụ mình, chứ không phải mình làm nô lệ cho nó!

sieunhancutchan

Xe tăng
Nhà ngõ thì quan trọng ko phải ở cái oto vào nhà mà quan trọng nhất là oto đỗ cửa được thoải mái, đấy mới là điểm ăn tiền của nhà ngõ.Xe thì có thể gửi bãi buổi đêm chứ ban ngày hoặc cuối tuần thường phải dùng xe thì đỗ được cái xe ngay trước nhà lúc cần đi đâu phi lên xe luôn nó rất tiện.

sieunhancutchan

Xe tăng
Vâng cụ quá chuẩn! Không phải ai cũng thích để xe oto trong nhà!
Nhà em xây từ năm 2007, hồi ấy không nghĩ đời lại có oto nên không xây gara. Nhưng giờ có đk em cũng chả làm gara, vì xe để trong nhà vừa hơi không tốt, bẩn và nguy hiểm. Tự dưng trong nhà dành ô đất đắt nhất để chứa cái xe, phi lý (nhà riêng chỗ đất có giá trị cao nhất chính là cái sân và gara). Em để ngoài ngõ ngày đêm hơn 10 năm rồi, chả mất xu gửi nào.
Em thì nghĩ là nếu kiểu ko có điều kiện mà phải để xe trong tầng 1 ko có gara riêng tách biệt với khu vực ở thì mới ngại chứ nếu nhà mà có 1 phòng làm gara riêng kiêm luôn kho để dụng cụ máy móc này kia thì cũng thích chứ bác :D

moilaiSP

Xe hơi
Em thì nghĩ là nếu kiểu ko có điều kiện mà phải để xe trong tầng 1 ko có gara riêng tách biệt với khu vực ở thì mới ngại chứ nếu nhà mà có 1 phòng làm gara riêng kiêm luôn kho để dụng cụ máy móc này kia thì cũng thích chứ bác :D
Vâng cụ! Đây là đang nói nhà trong ngõ phố nội đô cụ ạ, nên nhà không đủ lớn, không ai muốn để xe trong nhà cả. Nước ngoài họ cũng rất ít để oto trong nhà.
Nói như cụ là xây gara riêng thì là nhà giàu có rồi, đại gia rồi thì mới có đất rộng làm nhà riêng tách biệt có oto.