Ban giám khảo Cặp đôi hoàn hảo

minhchi233

Xe điện
Eim thì cố xem anh Mách với cả GS Xoày hát xong rồi đi ngụ. GS Xoày hình như cũng là Ofer, có nên vận động ủng hộ Cụ này không các Cụ?
trên vi en et rach thì Cụ Xoay được bình chọn tỷ lệ cao nhất đâu như gần 60% còn các cặp khác chừng 1-2%. Giám khảo thì eim chạ dám phê!

sonduong79

Xe buýt
Ở đây em thấy có rất nhiều chửi với nói hơi quá về BGK. Nhưng thực sự công bằng mà nói ở Việt Nam mấy cái chương trình thi thố kiểu Idol,SMĐH,BNHV rồi bây giờ là CĐHH. Các cụ có thấy ai làm giám khỏa tốt hơn Lê Hoàng với Hồ Hoài Anh ko ạ. Các cụ cứ nói LH ko biết gì về nghệ thuật thì em cũng chịu. Em thì thấy LH là người duy nhất thực sự chấm điểm và đưa ra những nhận xét rất thiết thực cho người thi.

gà tơ

Xe tải
Hôm qua em không xem nhưng em xem buổi đầu tiên. Em lần đầu tiên thấy mặt ông Lê Hoàng. Nghe danh thì nể nhưng nhìn trên màn ảnh thấy ổng vô duyên éo chịu được. Em không thể nghĩ người vô duyên như thế lại có thể đạo diễn được mấy bộ phim ăn khách.

vô đối

Xe đạp
Xem CDHH em cổ vũ cho anh Mách và gs Xoay thôi chứ còn đến phần nhận xét của BGK thì em cũng chả để ý vì nhiều khi nghe lời nhận xét nó hơi phản cảm nên em chả thích. Nhưng mà xét cho cùng thì BGK bên CDHH vẫn còn hơn đứt BGK bên VN next top model....

Cahtra2008

Xe tăng
Chương trình này là giải trí mà,2 buổi đầu thì free chắc đợi tới chủ nhật này....BGK mới lộ mặt thật

Minh.Đức

Xe điện
Mất xiền mất công tổ chức sao không mời bọn âm nhạc ấy, nó chuẩn hơn chứ mấy vị này có tai tiếng chán ngán lâu rùi cư dân phản ánh thế mà vẫn vậy
Cổ vũ cho GS Xoay thui

A Rùa

Xe tải
Em thích xem Cặp Mắch va cặp xoay nhất.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Đ/c Lê Hòang nhận xét về đôi vs Phạm Văn Mách và gs.Xoay hơi bị hay, em kết nhất 2 quả này.

“Theo tôi biết thì trên đời này có hai cách hát. Thứ nhất là luyện tập điêu luyện và chinh phục khán giả bằng trình độ thanh nhạc. Thứ hai là hát bằng cảm xúc, bất chấp kỹ thuật. Giáo sư Xoay thì hát theo kiểu thứ ba, nghĩa là thích gì hát đấy. Đây là một cách mới và lịch sử âm nhạc sẽ phải ghi nhận giáo sư”, Lê Hoàng nhận xét về GS Xoay.

"Ở thời buổi này khi mà các nam ca sĩ đang thiếu đi sự nam tính và mạnh khỏe  thì Phạm Văn Mách là một tia hy vọng lớn.  Không chỉ giới thể hình hy vọng vào bạn mà cả giới ca sĩ cũng hy vọng vào bạn. Dù bạn có thành công trong cuộc thi này hay không thì sau cuộc thi này bạn có thể đi hát ở mọi nơi vì công chúng rất thích những hiện tượng như bạn. Nhưng tôi chỉ hy vọng bạn sẽ mãi là Phạm Văn Mách chứ đừng là Body Mách hay Michel Mách". (Phần dự thi của cặp đôi Phạm Văn Mách và Văn Mai Hương).

Chỉnh sửa cuối:

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ thay cái chị Siu black gì đấy đi,

nhận xét thì vớ va vớ vẩn.

từ idol, nhiều nhiều cuộc thi khác :(

Anh_UK

Xe tăng
Em nói các cụ đừng cho đá e, chứ e thấy giám khảo Lê Hoàng này cứ thế nào ý, hay bác ý muốn giống Simon Cowell ;))

X_FIVE

Xe điện
Em cũng kết nhất quả LH nhận xét về Mach. LH nhận xét phát ấy chửi luôn cả mấy chú ca sĩ nữ tính :D

trungnvmt

Xe tải
Cái CT đấy mới gọi là thối.
Em nghĩ còn hơn cả thối . Tất cả bọn đấy ngoài cái chiều cao ra em khẳng định là không được một cái gì nữa . Mà đíu hiểu sao bọn nó kiếm được nhiều con trong mặt hãm tài như nhau thế không biết .

chaybo

Xe điện
Em nghĩ còn hơn cả thối . Tất cả bọn đấy ngoài cái chiều cao ra em khẳng định là không được một cái gì nữa . Mà đíu hiểu sao bọn nó kiếm được nhiều con trong mặt hãm tài như nhau thế không biết .
Xem cái CT này em thấy mình như lạc vào rừng cây thế. Khẳng khiu mờ nhạt vô duyên ồn ã.....
Nhưng cũng tài, cứ như ở Nhật Tân ý. Mấy cụ đi gom đào cũ về gọt đẽo thế nào mà cuỗi cùng thì cũng bán được......hà hà.....
Thời nay.....đúng là người tiêu dùng (kể cả tiêu dùng sản phẩm văn hóa rẻ tiền ==> tức là chỉ mất tiền truyền hình cáp) đều phải tự biến mình thành người tiêu dùng thông minh.
Em cám ơn ban tổ chức! Em cám ơn nhà đài! Em cám ơn các nhà tài trợ ....v.v...đã cho em cơ hội vận động trí não cật lực (trong lúc thư giãn) để xem chương trình.

dtrung

Xe điện
Nhiều cụ xét nét cứ như mẹ chồng soi nàng dâu, chương trình nhiều lúc đã đem lại tiếng cười cho người xem là đạt rồi. Các giám khảo nhận xét cho gần chuc thí sinh, lại còn phải tránh sự trùng lặp với nhận xét của 3 giám khảo khác thì cũng chỉ một vài lúc là đưa ra nhận xét độc đáo và ấn tượng được thôi.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Ở VN giờ mấy ai zám ngồi ban bánh khảo đâu? mấy bác ý ngồi đó là tốt rồi =))

Babolat285

Xe hơi
Em thì chỉ thích mỗi chương trình ĐRM, vì con em nó thích. Các chương trình giải trí hiện tại trên TH vô nghĩa lắm.

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
E thì k xem nhưng đọc trên lá cải có vẻ như mời nhầm bọn thần kinh làm giám khảo phải k các Kụ:77:

mr.luan12179

Xe buýt
Thôi cụ không phải nói nữa, em ghét cái chương trình này lắm 8o|